Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.559 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      *gia đình chuyển nơi ở thiện trí bán lại nhà mặt phố Nguyễn An ninh, Hoàng mai.hotline 0943 824 *** ( Call . Zalo )* phố nguyễn an ninh là thuộc phố sầm uất...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 120 m2 212,5 triệu/m2
      Mặt phố KD sầm uất.Building 8 tầng - thang máy.nhà để xe oto - KD văn phòng.Mô tả.+ Nhà mặt phố đoạn đẹp, ngay gần ngã tư - Kim Đồng, giao thông thuận...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 181 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 60 tỷ

      60 tỷ 181 m2 331,5 triệu/m2
      Đền Lừ 181/158 mét vuông x 2 tầng. MT 10m. Giá 60 tỉ. Hoàng Mai.Mô tả:Hàng hiếm mặt hồ Đền Lừ - MT rộng - 2 mặt trước sau - KD đỉnh.Chủ định cư nước...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 181 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 60 tỷ

      60 tỷ 181 m2 331,5 triệu/m2
      Hàng hiếm mặt hồ Đền Lừ - MT rộng - 2 mặt trước sau - KD đỉnh.Gia chủ đang muốn sang định cư nước ngoài, cần bán nhanh nhà 2 tầng mặt hồ Đền Lừ, Hoàng...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 181 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đền Lừ - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 60 tỷ

      60 tỷ 181 m2 331,5 triệu/m2
      Hàng hiếm mặt hồ Đền Lừ - MT rộng - 2 mặt trước sau - khu vực KD đỉnh.Phố Đền Lừ 181m2 x 2 tầng. MT 9.9. Giá 60 tỉ - Hoàng Mai.Chủ định cư nước ngoài cần...
      Đường Đền Lừ, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Nguyên Đán, giá 20 tỷ

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh phân lô oto tránh, dừng đỗ - vỉa hè rộng ở sướng, KD văn phòng, công ty, đa dạng, lô góc thoáng sáng.khu đô thị Định Công: 160...
      Dự án KĐT Định Công, Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 176 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 176 m2 190,35 triệu/m2
      BUILDING 8 TẦNG THANG MÁY MP MT KHỦNG, NHÀ MỚI TINH, KD ĐA DẠNG. + Siêu phẩm Building mặt phố toà nhà đẹp nhất phố vừa hoàn thiện, khu vực hạ tầng phát...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 108 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 108 m2 250 triệu/m2
      🚨MP GIÁP BÁT, HM, NHÀ 8TẦNG ĐẸP MÊ MẨN, VƯỢNG KHÍ, GIA CHỦ LÀM ĂN PHÁT ĐẠT 108M/ MT 5,2M/ 27tỉ. MẶT PHỐ SẦM UẤT, KD TỐT, ĐANG CHO THUÊ 150TR/ THÁNG.👉Nhà 8...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 200 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 60,5 tỷ

      60.5 tỷ 200 m2 302,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán Phố Đền Lừ, vỉ hè, KD, MT lớn.- DT 200m, MT 10m- Phù hợp xây building, nhà hàng, hotel, phòng hát, TTTM....- Vị trí trung tâm, giao kết...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp shop house 950 m2, giá 18 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      18 tỷ 950 m2 18,95 triệu/m2
      - Do cần tiền chuyển đổi KD, tôi cần bán gấp sàn thương mại tại Hồng Hà Tower, 950 mét vuông giá 18 tỉ.- Đang cho thuê giá 120 tr/ tháng.- bìa đỏ...
      Dự án Hồng Hà Tower, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 190 m2, mặt tiền 8m tại Đường Định Công Hạ, giá 38 tỷ

      38 tỷ 190 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Định công hạ 190m2 38 Tỉ . MT 8m5 mặt đường định công , mặt ngõ ô tô đi vừa chiều dài nhà . Đất đã xây 2 nhà 1 nhà 5 tầng 130m2 ,1 nhà 5...
      204 Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 105 m2, giá 20,5 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 105 m2 195,24 triệu/m2
      + Cần bán nhà phân lô tại khu đô thị Định Công - chính chủ mới sửa chữa đẹp đẽ cho thuê, cần mua nhà to hơn nên chuyển đổi TS.+ Vị trí đẹp, cách đường...
      Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 84 m2, giá 20 triệu tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      20 triệu 84 m2 0,24 triệu/m2
      + Cần cho thuê hoặc bán liên kế 89 Thịnh Liệt 84m2, 4 tầng, MT 6m,3 ngủ, thang máy tốc độ cao, vừa ở vừa KD Văn phòng( giá 16.9 tỉ, giá thuê 20tr/1...
      Dự án Vinawaco Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 227 m2, giá 25 tỷ tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 227 m2 110,14 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn rộng, oto tránh dừng đỗ ngày đêm, phù hợp ở hoặc làm văn phòng, MT rộng, vỉa hè hai bên, chủ cần bán ngay.Kim Đồng 227m, 4...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 16 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 135 m2 118,52 triệu/m2
      Cần bán biệt thự liên kế số 151 Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai, thành phố Hà NộiDT đất: 133m2 DTXD: 82m2*4 tầngCó sân vườn trước và sauTầng 1 : nhà để xe...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 115 m2, giá 10 triệu tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      10 triệu 115 m2 0,09 triệu/m2
      Cập nhật quỹ căn cho thuê mới nhất tháng 11/2023 giá cực rẻ :- Căn DT 93,5 -115 m2 ( Bàn giao thô ) giá thuê 10-12tr/căn.- căn hộ góc DT 126 -150m2 (...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá tốt tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      Gia đình tôi không muốn cho thuê ngôi nhà liên kế vì làm đồ toàn đồ tốt để ở. Nay thay đổi nhu cầu do chuyển đổi công tác nên nhượng lại cho khách nào...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 1,55 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.55 tỷ 83 m2 18,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 ngủ 83m view hồ HH1 Linh Đàm- chung cư gồm 3 PN, 2 vệ sinh- Tầng ốp lát gạch như hotel- Tầng 15 thuận tiện đi lại- Hỗ trợ vay NH...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!