Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.559 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      Bán nhà đường Trịnh Đình Cửu, Định Công. DT 50m2, MT 3,5m vuông vức. căn hộ góc nhà 4 tầng còn mới đẹp (như hình). bìa đỏ chính chủ.- Thiết kế gọn sạch,...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 49 m2 84,7 triệu/m2
      LÔ GÓC THOÁNG SÁNG - DT RỘNG - GẦN ô tô - 4 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - DT 49 M -4 TẦNG -MT 3.6- GiÁ : 4.15 tỉ - Vị trí đẹp, cách mặt ngõ mặt đường...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 33 m2 139 triệu/m2
      Ảnh thật, nhà đẹp, tặng đầy đủ nội thất, ngõ trải nhựa, cạnh tòa Nam Đô, Trương Định, 4,5tỉ.Cam kết thông tin và ảnh chuẩn 100 phần trăm.DT:...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 31 m2 107 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Thịnh Liệt DT 31 mét vuông 3,5 tầng 3 phòng ngủ, 2VS, phòng thờ, sân phơi, full đồ. Nhà gần TTTM, trường, chợ, BV,...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 30 m2 102,67 triệu/m2
      Gấp Nhà 4 Tầng 30m2, bìa đỏ, Không Lỗi. Thanh Lâm - Đại Kim - Hoàng Mai. GIÁ RẺ. 0862 859 ***.* DT: 30m2 vuông vức nở hậu.+ Tình Trạng: Có nhà 4 tầng mới...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 45 m2 175,56 triệu/m2
      LÔ GÓC - NGÕ THÔNG - KD - KHU PHÂN LÔ ĐỀN LỪ - oto ĐỖ CỬA - VÀO NHÀ - NHÀ ĐẸP LONG LANH DÂN XÂY ĐẸP NHƯ hotel - NGƯỜI NHÀ GỬI BÁN45m 5 tầng - giá 7 tỉ 9...
      Dự án Khu đô thị Đền Lừ II, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 39 m2 96,16 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ 5 TẦNG NGÕ 267 ĐƯỜNG HOÀNG MAI, P. HOÀNG VĂN THỤ Q. HOÀNG MAI Thủ đô Hà Nội MÔ TẢ: Tiện ích vô vàn, gần chợ, sân chơi , hồ Đền Lừ, tròng...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 53 m2 97,74 triệu/m2
      BÁN nhà NGÕ 147 TÂN MAI DT KHỦNG 53M 5T. SÁT oto. CHỈ 5 tỉ 180TR+ Vị trí Thuận tiện gần ngay trường cấp 1, trung học cơ sở Tân Mai, chợ Tân Mai đường...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI ĐẸP VĨNH HƯNG, MỚI khôngONG, đầy đủ nội thất ĐÓN TẾT THÊM VUI...- Vị trí đẹp, cách phố vài bước chân, ngõ Ba gác tránh xe máy, rất gần đại ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 32 m2 99,38 triệu/m2
      + Tôi Chính chủ bán ngôi nhà phố, ngõ Thịnh Liệt chỉ việc xách va li về ở.+ chính chủ hợp khách mua nhanh bán ngay+ DT 32 m.+ 3,5 tầng 3 phòng ...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tựu Liệt - Thanh Trì - Hoàng Mai, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 56 m2 75,9 triệu/m2
      Bán nhà Tựu Liệt. Cần bán nhà trong tuần, hợp khách là bán luôn.* DT 56m2 * 4 tầng *4 PN.+ chính chủ xây tâm huyết nên rất chắc chắn.* Nội thất như hình.+...
      Đường Tựu Liệt, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Dư - Thanh Trì - Hoàng Mai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Nhà anh/chị mình tự xây, cực kỳ chắc chắn, 5 ngủ thoải mái cho gia đình lớn, ngõ tương đối rộng quay xe thoải mái, taxi đỗ cửa 5m.- Nhà thiết kế:+ Tầng...
      Đường Nam Dư, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      * Mua nhanh bán gấp, chủ có tâm KH hưởng phúc lớn.Ảnh thật_nhà đẹp_tặng nội thất đầy đủ_ngõ trải nhựa_cạnh tòa Nam Đô_Trương Định.+ Cam kết thông tin và...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 47 m2 134,05 triệu/m2
      * Cần bán ngôi nhà tại P. Mai Động, Q. Hoàng Mai, TP. Thủ đô Hà Nội.+ DT 47m2 xây 5 tầng mỗi tầng 2 phòng.Giá 6.3 tỉ Việt Nam đồng, lô góc hai MT.+...
      Ngõ 13, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 42 m2 tại Đường Khuyến Lương - Trần Phú - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 42 m2 107,15 triệu/m2
      - Nhà mặt đường khuyến lương 5 tầng vừa xây 2021, Phù hợp để ở, kết hợp KD online hoặc văn phòng công ty nhỏ- Nhà nằm ở P. Trần Phú, Q. Hoàng Mai, thuận...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 60 m2 193,34 triệu/m2
      Mặt phố mới 6 tầng thang máy KD oto tránh vỉa hè rộng KD các thể loại.- Nhà xây mới 6 tầng thang máy mới cứng ~ 20 ngày nữa sẽ hoàn thiện.- Mặt phố mới...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 88 m2 84,1 triệu/m2
      Nhà mặt phố - giá trong ngõ - KD ngày đêm.Nhà mặt phố Nguyễn Chính. Vị trí đắc địa đoạn đẹp nhất phố Nguyễn Chính, KD sầm uất, phố thông ra các đường trục...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 58 m2 129,32 triệu/m2
      DT 58 mét vuông mặt phố Hoàng Mai, KD, 5 tầng 6 ngủ, giá 7.5 tỉ (TP Hà Nội).* DT 58 mét vuông - 5 tầng lô góc - đường nhựa 6m - Giá 7.5 tỉ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!