Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.559 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 35 m2 tại Đường Định Công Hạ - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 35 m2 70,86 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay gần hồ Định Công thoáng mát.- Thiết kế 2 tầng, 2 PN.- bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.liên hệ: 0973 533 *** để xem nhà (không trung gian).
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, Trương Định oto tránh, đẹp ở luôn. DT 48 mét vuông 5T. Chỉ 6 tỉ.Phân lô - oto tránh - vỉa hè - KD - nhà mới đẹp.- Vị trí nhà cực kỳ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      DT 30 mét.MT 5.4 mét Giá 4.1 tỉ.Nhà 5 tầng xây mới tinh, chưa ở. Thiết kế hiện đại.,Tầng 1: Khách, bếp,Tầng 2,3,4: PN, WC khép kín.,Tầng 5: Phòng thờ, sân...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      DT 35 mét.MT 5 mét Giá 4.5 tỉ.Nhà 5 tầng xây mới.Thiết kế hiện đại.,Tầng 1: Khách, bếp,Tầng 2,3,4: PN, WC khép kín.,Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi. bìa đỏ...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      Mặt ngõ KD - oto - 5 tầng - nhà mới.DT: 40 mét vuông x 5 tầng.MT: 3.5m.Nhà nằm nằm ngay vị trí to đẹp nhất của phố Gốc Đề, sát chợ, gần trường cấp ...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 30 m2 tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      Bán nhà đường Giáp Bát : 30m, 2 thoáng trước sau, giá chỉ 3.65 tỉ- Chính chủ anh Tuấn con trai đỗ trường Amsterdam danh giá, gửi bán nhà Giáp Bát để chuyển...
      Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 7 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 110 m2 216,37 triệu/m2
      Bán chung cư dịch vụ - trung tâm Q. - oto - ba bước ra phố - tiện ích vô vàn - thang máy - dòng tiền gần 200 tr/ tháng.Mô tả:+ chung cư dịch vụ cực đẹp,...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí đẹp nhất khu Đại Từ, với ngõ thông thoáng, không gian rộng rãi cho oto tránh nhau một cách dễ dàng. Đặc biệt, nhà để xe có thể chứa đến...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 34 m2 105,89 triệu/m2
      Chú Lâm cần bán ngay nhà Hoàng Mai, 34m, 5 tầng, lô góc, ngõ thoáng sáng, giá chỉ 3.6 tỉ- Nhà đc xây dựng cực kỳ chắc chắn, tỉ mỉ, chăm chút cẩn thận,...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      42m2 x 4 tầng. Giá 3,5tỉ (có TL).Bán nhà dân xây phố Lĩnh Nam, Hoàng Mai.Thiết kế đẹp, rộng rãi. Giá tiền hết sức hợp lý.Ace quan tâm đi xem nhà contact...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 34 m2 tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 34 m2 105,89 triệu/m2
      Cô Hà cán bộ NH gửi em bán ngôi nhà ngõ 42 Thịnh Liệt: 34m, gần sát Q. ủy Hoàng Mai, giá chào 3.6 tỉ- Ngõ 42 Thịnh Liệt to như phố đón dự án mở đường lớn...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 32 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp nhà Tân Mai: 32m, ngõ thông, 40m ra ô tô tránh, gần phố lớn , giá 3.6 tỉChị Thảo chuyển công tác vào Nam gửi em Hương bán gấp ngôi nhà...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 76 m2 138,16 triệu/m2
      garage ôtô + thang máy.DT: 76 mét vuông. Thiết kế 5 tầng.Mt gần 5m. Cầu thang, thang máy giữa.Bán nhà P. Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.Ngõ...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      60m2. 4 tầng. 5 ngủ.5,5tỉ (có thỏa thuận).Vị trí nhà cách 5m ra oto tránh đỗ ngày đêm.Phố Nam Dư, Hoàng Mai.Ngõ thông rộng, oto tránh nhau. Tiện ích không...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Ngưu - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Mặt bờ sông Kim Ngưu 4 tầng rồng 80m2 MT 4.35m, đường trước nhà oto tránh.Giá mở bán: 6 tỉ.0705 582 ***.PS/ Hình ảnh & thông tin chuẩn nhà bán.
      Đường Kim Ngưu, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 35 m2 144,29 triệu/m2
      Nam Dư - Hoàng Mai - 35 mét vuông x5 tầng - 5,05 tỉ.Ngõ đẹp nhất phố - 6 PN - oto dừng đỗ + vào nhà.Thiết kế:Tầng 1: Phòng khách + bếp + vệ sinh,Tầng...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      50 mét vuông x 5 tầng chỉ 3,8 tỉ.Bán nhà Lĩnh Nam - Hoàng Mai.Chủ rất cần bán.Nhà hoàn toàn có thật 100 phần trăm.Khách có nhu cầu đi xem...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chính, Hoàng Mai, TP Hà Nội.DT: 45m2, 5 tầng.MT: 4m.Vị trí: Nguyễn Chính, Tân Mai, Hoàng Mai, TP Hà Nội.Gần phố, oto đỗ cửa,...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!