Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.559 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 114 m2 37,72 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp căn 4 phòng ngủ Feliz Home - Tân Mai.* Tầng trung.- DT: 114m2, 4 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 2ban công.- Thiết...
      Dự án Feliz Homes, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư ở vị trí góc, 2 mặt thoáng, 2 lô gia. bìa đỏ cất két.Các phòng vuông vức, thoáng mát, đón đc gió và ánh sáng tự nhiên. khu bếp thông...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,78 tỷ tại Đường Trần Hòa - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.79 tỷ 122 m2 31 triệu/m2
      Cần bán suất tái định cư căn hộ góc tại tòa CT2 căn hộ X2 Đại Kim thuộc Khu nhà ở Bộ Quốc Phòng, nhầ mới, nhận nhà ở luôn:- Mã căn 01 tòa CT1, DT...
      Dự án X2 Đại Kim, Đường Trần Hòa, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,56 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.56 tỷ 56 m2 27,86 triệu/m2
      chung cư gồm 2 ngủ 2 vs.Là căn hộ góc phụ toàn bộ nhà đều có ánh sáng tự nhiên.Nthành phố Hà Nội thất gồm có sàn gỗ, tủ bếp, bàn ăn, sôfa, giường ngủ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 64 m2
      Cơ hội cho các gia đình đang muốn có một nơi ở ổn định lâu dài đón tết.Ngay mặt đường Đặng Xuân Bảng, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội, hệ thống đường xung...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,05 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 57 m2 35,97 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư OCT1x1 - ĐN3 - Bắc Linh Đàm - DT 57m2 - 2N.- Nhà OCT1X1 - ĐN3, Linh Đàm, Hoàng Mai, TP Hà Nội. Đã có bìa đỏ, chính chủ.căn hộ ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 83 m2 23,5 triệu/m2
      Tòa nhà có vị trí giao thông thuận tiện có thể vào nhà qua đường Ngọc Hồi hoặc đường Trần Thủ Độ, nằm giữa hai hồ điều hòa lớn là Hồ Linh Đàm và hồ công...
      Dự án Chung cư 83 Ngọc Hồi, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Chung Cư Mini Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ 100m2 rẻ nhất dự án Feliz Home.Cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc.Nhà mới 100 phần trăm như hình, có...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 74 m2 39,19 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán lại căn 2 PN, 2 WC của tòa căn hộ chung cư Smile Building - số 1 Nguyễn Cảnh Dị.Tòa nhà đc xây dựng bởi công ty...
      Smile Building, số 1, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá tốt tại Đường Pháp Vân - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 103 m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất, cần bán căn căn hộ khu đô thị Pháp Vân - Tứ Hiệp, phố Trần Thủ Độ, Hoàng Liệt, Hoàng Mai.DT 103 mét vuông, sử dụng...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,3 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 114 m2 37,72 triệu/m2
      Cần nhượng lại suất ngoại giao mã căn 114 mét vuông tòa Zen Tower dự án Feliz Homes.Gia đình có ở một căn nên nhượng bán căn còn lại. Giá gốc căn của...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.8 tỷ 108 m2 35,19 triệu/m2
      Mình cần bán nhanh chung cư Feliz Homes Mai Động, có nhà ở luôn.căn hộ góc 3 ngủ 108m2, tòa Fantasy tầng 22, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.Nội thất...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 123 m2, giá tốt tại Đường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 123 m2
      Tôi bán căn hộ góc 4 PN, hướng cửa bắc, logia nam, PN hướng đông. Phòng đều thoáng, ánh sáng tốt. đặc biệt đều nhìn ra hồ lớn như hồ linh đàm, hồ định...
      Dự án Chung cư X2 Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.69 tỷ 57 m2 29,65 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN toà HH4, căn hộ chung cư HH Linh Đàm, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.Nội thất bao gồm: nội thất đầy đủ cao cấp và đồ điện tử.logia...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,96 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.96 tỷ 91 m2 43,52 triệu/m2
      Do có quan hệ hợp tác chiến lược với chủ đầu tư KLB nên phía công ty tôi đc ưu tiên lựa chọn một số căn hộ chung cư tại dự án Feliz Homes theo diện...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      Mình đang có suất ngoại giao theo diện nhân viên Xuân Mai tại tòa DV01 dự án Rose Town, cần nhượng bán lại, giá rẻ hơn chủ đầu tư 500tr.căn hộ góc 3...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      * bán gấp căn hộ chung cư 2 ngủ, 79 mét vuông thông thủy. Tầng trung đẹp. tòa Dv01- Trả thẳng chỉ 3,2x tỉ. Sở hữu lâu dài.- pháp lí sở hữu lâu...

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, giá 3,89 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.89 tỷ 0 m2
      Nhận ngay thông tin căn 3 phòng ngủ, hỗ trợ vay 0 phần trăm. call ngay: 0946 746 ***----------------------------Thông tin căn hộ chung cư.-...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!