Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.558 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 48 m2 28,13 triệu/m2
      Cần bán căn 2 PN, 1  phòng vệ sinh, tầng 15, toà HH, căn hộ HH Linh Đàm, Hoàng Mai, TP Hà Nội.đầy đủ nội thất bao gồm: Trần thạch cao, sang gỗ,...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.25 tỷ 48 m2 26,05 triệu/m2
      Chuyển nhà thổ cư Em chính chủ bán chung cư lô góc, logia view hồ và sân chung đón nắng gió tự nhiên, 48m2 Linh Đàm, Hoàng Mai, TP Hà Nội.- oto đỗ sảnh...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 84 m2 38,1 triệu/m2
      Do nhu cầu cần chuyển lên căn hộ chung cư rộng hơn vợ chồng gia chủ cần bán lại căn 02 ngủ căn hộ chung cư thông tấn xãThiết kế 02 ngủ 02  toilet...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,08 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.08 tỷ 58 m2 35,8 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn hộ bìa đỏ KĐT B15 Đại Kim Định Công - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội DT 58m2. Giá 35,8 tr/m2. Chi tiết DT sẽ tính theo DT trên bìa ...
      Dự án KĐTM Đại Kim - Định Công, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 96 m2
      - Nằm ngay trên trục đường Vành Đai 3 (Nguyễn Xiển).- Cách ngã 4 Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi 1 kilomet.- Cách KĐT cao cấp The Manor Central Park...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.65 tỷ 64 m2 25,79 triệu/m2
      chung cư dự án Kim Văn Kim Lũ, mặt đường Vành Đai 3, đi các kiểu ngã 4 Sở, bến xe Nước Ngầm, các trung tâm lớn, các trường học, BV... Chỉ trong 1 nốt...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,79 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      chung cư Kim Văn Kim Lũ mặt đường Nghiêm Xuân Yêm đi các bến xe Giáp Bát, Nước Ngầm, các trung tâm lớn, các trường đại học, BV hàng đầu Việt Nam... Bán...

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,49 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.49 tỷ 56 m2 26,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 56 mét vuông tầng trung, nhà đầy đủ nội thất tại hh2 Linh Đàm Hoàng Mai thành phố Hà Nội.chung cư thiết kế 2 ngủ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Vành Đai 3 - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Vành Đai 3, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.55 tỷ 72 m2 35,42 triệu/m2
      Bán căn hộ Rose Town - Tòa South Building mặt đường Trần Thủ Độ, P. Hoang Liệt, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DT: 72m2, 2 PN, 2 toilet.Nội thất:...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá rẻ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      - Quỹ căn Ngoại giao Độc quyền. Giá Cực tốt tại Dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi - bìa đỏ lâu dài* Loại hình căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá rẻ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      Gia đình mình đc bố mẹ cho căn hộ chung cư tầng trung tòa nhà HUD cũ khu hướng Tây Nam Linh Đàm full sổ sách giấy tờ cất két.Nhà thì chia sẻ thật với...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 65 m2 32,31 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác gia đình tôi cần bán ngay chung cư OCT1 Linh Đàm - Hoàng Mai - TP Hà Nội.DT: 65 mét vuông.Thiết kế: 2 PN, 1 phòng...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán căn hộ tại Sunshine Palace 13 lĩnh nam. căn hộ diện tích 89 mét vuông với 2 phòng ngủ cực thoáng,...
      Dự án Sunshine Palace, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,52 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.52 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ căn hộ Rainbow Linh Đàm DT bìa đỏ 90,7m2. Nhà thiết kế gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp . Hướng cửa Tây logia hướng Đông....
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 91 m2 38,47 triệu/m2
      Em cần bán nhanh và luôn căn hộ góc trục 04 tòa Rainbow Linh Đàm logia hướng Đông Nam. bìa đỏ 90,5m2. Thiết kế 3 ngủ, 2  nhà vệ sinh, 2...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.75 tỷ 97 m2 38,66 triệu/m2
      Bán chung cư Nam Đô 609 Trương Định, 97 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.chung cư tầng trung thoáng mát.logia hướng Nam cửa hướng...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 87 m2, hướng Bắc, giá 3,15 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.15 tỷ 87 m2 36,21 triệu/m2
      chung cư ĐẸP 3 PN, căn hộ GELEXIA 886 TAM TRINH, 87m², T7, GIÁ CHỈ 3,15 tỉSIÊU PHẨM căn hộ Q. HOÀNG MAI- NHÀ ĐẸP- NỘI THẤT ĐỈNH.Đường mới 4 làn xe từ ngõ...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!