Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.558 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 43 m2 108,84 triệu/m2
      Bán nhà KV Đền Lừ Hoàng Mai 43m2, 5 tầng, giá chào 4 tỉ 680 tr có thỏa thuận.+ Vị trí tuyệt đẹp sát mặt ngõ, oto qua cổng. Giao thông thuận tiện đi Trương...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 47 m2 90,43 triệu/m2
      HIẾM! GIẢM CHÀO 500 tr. Nhà Đền Lừ, Hoàng Mai 47m2 x 5T. oto+ Vị trí nhà tuyệt đẹp sát mặt ngõ, oto qua cổng nhà. Giao thông thuận tiện đi Trương Định, Minh...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 33 m2 101,52 triệu/m2
      - Nhà ngay gần KĐT time city,Cạnh đường đôi Trường Chinh-Đại La.Khu dân trí cao,cạnh nhà là các dự án căn hộ chung cư cao cấp đã hoàn thiện,tạo nên khu...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Khai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 36 m2 91,67 triệu/m2
      Hàng Hiếm! Nhà Tân Mai, Hoàng Mai, Ngõ Thông Thoáng, 36m2. Chỉ nhỉnh 3 tỉ (TL).- Gần trường cấp 1, THCS Tân Mai, 3 bước chân đến Hồ Đền Lừ. Gần các BV lớn...
      Đường Tân Khai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đại Từ - Hoàng Mai, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 54 m2 112,97 triệu/m2
      Anh Tuấn chị Mai là nhà thiết kế trong ngành xây dựng, nội thất, có nhu cầu bán căn nhà cực kỳ tâm huyết ở Đại từ, có DT 54 mét vuông, 4 tầng, rất...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 14 tỷ

      14 tỷ 50 m2 280 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường hồ Đền Lừ - oto - KD khủng - thông tứ tung.- DT 50 mét vuông 5 tầng MT 4 m giá 14 tỉ.+ Vị trí mặt phố thông to 3 oto tránh nhau các...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 6m tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 57 m2 191,23 triệu/m2
      Mô tả:- Định công khu vực đang phát triển từng ngày, nhà mình bán vừa ở vừa KD quá đỉnh. Nhà mình bán xây khung cột chắc chắn, sàn gỗ Lim.+ Nhà 4 tầng:+...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 70 m2 101,43 triệu/m2
      Nhà mặt phố Nam Dư 70 mét vuông, đang KD, cực hiếm mặt phố KD sầm uất oto hai chiều phù hợp xây tòa nhà vừa ở vừa KD.+ Vị trí phố KD sầm uất ngày đêm...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 0 m2
      chính chủ là anh Tiến hay cười, nói chuyện vui tính pha chút nghệ sĩ . Anh KD mảng phụ tùng, nội thất ô tô đi nước ngoài nhiều nên rất có hiểu biết.Do việc...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, thỏa thuận tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng DT sàn thương mại tầng 1 và tầng 5 tòa nhà Bea Sky như sau:- Tầng 1:+ Sổ 101, DT 388,5  mét vuông (đang cho Agribank thuê...
      Dự án Bea Sky, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 25 tầng, 61 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 61 m2 70,5 triệu/m2
      Bàn giao mặt bằng: Bàn giao luôn mặt bằng KD.Trang thiết bị: Có sẵn điều hoà, trần thạch cao, đèn chiếu sáng KD đc ngay.Loại hình KD: Phù hợp với mọi loại...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 82 m2, giá 16,2 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      16.2 tỷ 82 m2 197,57 triệu/m2
      nhà phố thương mại liên kế phố Định Công, sát đường Vành Đai 2.5 thuộc dự án Lavender Garden.DT 82m2. MT 5m.Nhà thô 4 tầng 1 tum. Nhận nhà ngay.Nằm tại...
      Dự án Lavender Garden, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 120 m2, giá tốt tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      BQL KĐT Gamuda Gardens, Tam Trinh, Hoàng Mai, TP Hà Nội xin cập nhật quỹ 50 căn hiện tại đang có nhu cầu sang nhượng tại dự án như sau:liên kế ST5:...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Ban Quản Lý Kđt Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 65 m2, giá 13,25 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.25 tỷ 65 m2 203,85 triệu/m2
      + Ông bà tuổi đã cao nên bán nhà liên kế tại khu đô thị Đại Kim, Nguyễn Cảnh Dị để chuyển lên căn hộ ở cho thuận tiện.+ Nhà nằm trên 2 mặt phố, tương...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 243 m2, giá 29 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      29 tỷ 243 m2 119,35 triệu/m2
      EM LÀ DUY NHẤT - căn biệt thự hướng Tây Nam LINH ĐÀM - THANG MÁY - VỈA HÈ RỘNG - DT Nhà 243 x3 Tầng Mt 10 Giá 29 tỉ.Mô tả:Vị trí mặt Hồ Tây, cực hiếm,...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 16,2 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      16.2 tỷ 90 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn liên kế thô ST5 Gamuda.DT: 6x15m.Nhà xây thô hoàn thiện ngoài 3.5 tầng.giá: 16,2 tỉ.gọi ngay: Phương 0941 670 ***
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 108 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Trần Nguyên Đán - Hoàng Mai - Hà Nội

      24.5 tỷ 108 m2 226,86 triệu/m2
      + Gia đình tôi mong muốn bán ngôi nhà phân lô tại khu đô thị Định Công - Trần Nguyên Đán.+ Nhà DT rộng, MT lý tưởng, rất hiếm nhà có MT rộng như này.+...
      Dự án KĐT Định Công, Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 102 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Trần Nguyên Đán - Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 102 m2 200,99 triệu/m2
      + Cần bán nhà phân lô tại khu đô thị Định Công - chính chủ mới sửa chữa đẹp đẽ để ở nhưng con gái quyết định ở lại định cư bên Pháp nên chính chủ bán...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!