Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.324 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà riêng 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tây Kết - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 45 m2 127,78 triệu/m2
      Anh trong nhà đang KD coffee + hát cho nhau Nghe.Sau thời gian tiền thì kiếm tốt cơ mà anh không hợp mô hình do chị Gái ý kiến nay có ý định bán lại mặt...
      Đường Tây Kết, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Ngưu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 35 m2 194,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cực đẹp phố Yên Lạc, Kim Ngưu, Q. Hai Bà Trưng - thành phố Hà Nội.DT 35 mét vuông gia đình tự xây 5 tầng với khung cột bê tông chắc...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,25 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.25 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán chung cư 3 ngủ, 2 vệ sinh. căn hộ góc, tầng trung, các PN đều có cửa sổ sáng. Bếp liền logia. chung cư Đông Nam và là căn hộ góc nên sáng...
      Dự án Thăng Long Garden 250 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 48 m2 tại Đường Trương Định - Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 48 m2 129,17 triệu/m2
      - Căn căn hộ chung cư mini nằm trong khu vực cư dân đông đúc, ngõ tương đối rộng thoáng, 3 gác đỗ tận cửa, cách oto tránh nhau ~ 50m, đi lại thuận...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 48 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 48 m2 109,38 triệu/m2
      Minh Khai Time City - 48 mét vuông 5 tầng 6 ngủ - xây mới - nhà cực gần phố - ở luôn.5.25 tỉ.contact: 0839 832 ***
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Cao, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 27 m2 191,86 triệu/m2
      Nhà đẹp KD Nguyễn Cao, Hai Bà Trưng 27m2, 5 tầng, mt 3.6m, giá 5,18 tỉ.contact em Lan 0975 258 ***.Trung tâm hai bà trưng - nhà nằm mặt ngõ - ngõ thông - KD...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,8 tỷ tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.8 tỷ 125 m2 46,4 triệu/m2
      Căn 3 PN, 2 vệ sinhcăn hộ góc view đẹp3 logiaVị trí gần trường kinh tế quốc dân, bách khoa 200msổ hồng riêng chính chủsố điện thoại L/H : 0916 594 ***
      Dự án Chung cư 229 Phố Vọng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 7 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      - Hinode City 201 Minh Khai là dự án chung cư cao cấp nằm tại vị trí huyết mạch giao thông Q. Hai Bà Trưng. Với nhiều tiện ích nổi bật, thiết kế kiến trúc...
      Dự án Hinode City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,88 tỷ tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.88 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn hộ góc tầng 12 toà A1 căn hộ 229 phố Vọng, Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.- DT: 125,4m2- logia hướng Đông Nam cửa chính hướng Tây ...
      Dự án Chung cư 229 Phố Vọng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, hướng Nam, giá 6,5 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ góc Times City 105m - 3 phòng ngủ, giá chỉ 6,4 tỉ- DT: 105m - 3 phòng ngủ - 2 toilet căn hộ chung cư thiết...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.5 tỷ 77 m2 71,43 triệu/m2
      - Hinode City 201 Minh Khai.- chào bán ngoại giao căn hộ chung cư ký trực tiếp CĐT.- Nhà mới 100 phần trăm.Giá chỉ từ 5,5 tỉ - 9 tỉ/một căn...
      Hinode City, 201, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 32 m2 tại Đường Lương Yên - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 5,16 tỷ

      5.16 tỷ 32 m2 161,25 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhà mặt tiền Lương Yên Q. Hai Bà Trưng. Nhà có vị trí rất đẹp, ngõ trước nhà rộng thoáng, ngõ thông, vài bước đi bộ ra oto. Nhà có thể...
      Đường Lương Yên, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 54 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 54 m2 96,3 triệu/m2
      NHÀ DÂN XÂY - 2 MẶT THOÁNG SÁNG - DT LỚN - CÓ SÂN RIÊNG - HÀNG XÓM TIME CITY* DT : 54/60 mét vuông x 4 tầng, 4 PN, MT 4.5m, giá 5.2 tỉ ( có thỏa ...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      - Vị trí nhà đẹp nằm trong ngõ thoáng của đường Trương Định, P. Trương Định, Q. Hai Bà Trưng. Nhà lô góc rất thoáng sáng, gần ngã 4 chợ mơ và rất nhiều...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 43 m2 133,73 triệu/m2
      - Vị trí quá đẹp, vài bươc ra mặt phố Minh Khai Lớn, gần ngã 4 Chợ Mơ, ngõ tương đối rộng thoáng, trong khu phân lô có cổng và sân lớn để vài chục xe...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2 tại Phố Tương Mai - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      Nhà mới đẹp Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng ở luôn 10m oto 42m giá 6.5 tỉ.Phân lô - sau 2 nhà ra mặt phố - KD nhỏ - ngõ thông.- Vị trí đỉnh: Nhà mình cách oto...
      Phố Tương Mai, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 47 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 47 m2 117,03 triệu/m2
      VỊ TRÍo oto đỗ cửa, cách mặt phố Minh Khai 20m ngõ to rộng 7m, oto đỗ cửa, cách mặt phố 20m thẳng...o Nhà nằm ngay sát chợ Mơ Minh Khai Hai Bà Trưng khu...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 46 m2 tại Đường Minh Khai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 46 m2 119,57 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đẹp Minh Khai - 5m ra mặt phố Minh Khai - oto con đỗ cửa nhà - 46 mét vuông x 6 tầng mà giá chỉ 5tỉ 5 còn bớt mạnh.- Vị trí đẹp miễn...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hai Bà Trưng giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hai Bà Trưng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hai Bà Trưng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hai Bà Trưng giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hai Bà Trưng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hai Bà Trưng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hai Bà Trưng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hai Bà Trưng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.