Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.324 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 41 m2 126,83 triệu/m2
      Nhà đẹp, DT rộng 41  mét vuông xây 5 tầng vuông vức. Cách phố gần.T1: Phòng khách, garage xe.T2 phòng khách.T3 + 4: Mỗi tầng 2 PN +  nhà vệ ...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Trung tâm Q. hai bà trưng, phân khúc hiếm nhà bán, ngõ thông, oto KD.,Ngõ chợ KD sầm uất. nhà phù hợp vừa ở vừa KD., muốn oto vào thoải mái.,nhà hiện bỏ...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 36 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 36 m2 194,45 triệu/m2
      + VỊ TRÍ GẦN ngã 4 LÊ THANH NGHỊ, THANH NHÀN. + ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 2 CHIỀU 4 oto TRÁNH. VỈA HÈ RỘNG. KD SẦM UẤT + NHÀ XÂY CHẮC CHẮN. bìa ...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 26 m2, mặt tiền 10m tại Phố Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 26 m2 250 triệu/m2
      ngôi nhà phố Huế Hai Bà Trưng 4 tầng tuy đã cũ nhưng ở luôn đc. MT rộng. Trước nhà vỉa hè rộng, đường 4 LÀN oto qua tấp nập ngày đêm. Hiện chủ vừa Ở vừa...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 68 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 68 m2 74,27 triệu/m2
      ngôi nhà phố THANH NHÀN GẦN CÔNG VIÊN VÕ THỊ SÁU, BV THANH NHÀN -4TẦNG Ở NGAY - TẶNG NỘI THẤT+ DT 68 mét vuông - 5.05 tỉ+ Nhà vị trí rất đẹp, trung...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Minh Khai - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      + Bán nhà Yên Lạc, Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.+ Nhà DT 40m x 5 Tầng. MT 5m.+ Ngõ trước nhà xe 7 chỗ dừng đỗ. Cách nhà 20m 3 oto đua thoải mái.+ Nhà...
      Đường Minh Khai, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 58 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ 327 Trần Đại Nghĩa, Trại Cá, Q. Hai Bà Trưng, TP Hà Nội, DT 58 mét vuông, 4 tầng, MT 8m ngõ thông giá 5,8 tỉ.Nhà mặt ngõ KD nhỏ, vị...
      Ngõ 327, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,6 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.6 tỷ 97 m2 57,74 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng gia đình cần bán lại chung cư 3 phòng ngủ - 97 mét vuông cụ thể như sau:- chung cư bao gồm: 3  phòng ngủ, 3...
      Dự án Amber Riverside, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      R
      Thanh Xuân - Ban Quản Lý Amber Riverside Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà 5 tầng, 32 m2 tại Phố Lê Văn Hưu - Ngô Thì Nhậm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 32 m2 175 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Lê Văn Hưu, vài mét ra mặt phố ngõ thoáng DT 32 m2 x 5 tầng, 2 ngủ, 2  toilet, phòng khách, bếp, sân phơi, vài bước ra chợ Hôm,...
      Phố Lê Văn Hưu, Phường Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 36 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ, gần ngã 3 Dương Văn Bé và Minh Khai, đi bộ 5 ph ra Times City, gần trường Tiểu học,2 Vĩnh Tuy.* Nhà 5 tầng xây mới khách mua chỉ việc ở.*...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Minh Khai, oto đỗ cửa, 50m2 4 tầng 4 ngủ, nhà mới ở luôn, cho thuê.Giá 5.5 tỉ.hotline: 0839 832 ***
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Trương Định - Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm gần các trường đại học lớn.+ Ngõ thông ba gác, trước cửa nhà rất rộng có thể KD.+ Nhà đẹp mới tinh vừa ở vừa cho SV thuê.+ Nhà 5 tầng 2...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 45 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 45 m2 126,67 triệu/m2
      5.7 tỉ - 7 phòng luôn full - doanh thu 400tr/năm - cạnh trường đại học Kinh Tế Quốc Dân.Gần các đường như: Phố Vọng, Bạch mai, Trương Định, Thanh Nhàn,...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 8 phòng ngủ, 61 m2, giá 6,45 tỷ tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.45 tỷ 61 m2 105,74 triệu/m2
      tòa căn hộ căn hộ CCMN Bạch Mai 61m2 8 phòng khép kín dòng tiền 350tr/năm.Trung tâm của các trường đại học lớn!- Thiết kế: 6 tầng, tổng 8 phòng.- Dòng...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.5 tỷ 88 m2 62,5 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn 4 phòng ngủ nên cần bán lại căn 2 phòng ngủ thuộc tòa P08 Park Hill, đc số 458 Minh Khai, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội.chung ...
      Dự án Times City - Park Hill, số 458 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,95 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.95 tỷ 115 m2 51,74 triệu/m2
      Siêu rẻ! căn hộ góc 115 mét vuông KH Park Hill, nhà giữ gìn, giá gần 6 tỉ, bìa đỏ chính chủ. contact ngay.bán gấp căn hộ góc 3 phòng ngủ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 35 m2 tại Đường Nguyễn Cao - Đống Mác - Hai Bà Trưng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 35 m2 150 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Nguyễn Cao - Lò Đúc - HBT, mặt ngõ ba gác phi, kết hợp vừa ở vừa KD tốt, giá hấp dẫn 5,25 tỉ.- Nhà chủ xây, thiết kế đẹp, sang chảnh luôn.- Nhà...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 57m tại Đường Trần Khát Chân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      Nhà đẹp long lanh - nội thất gỗ cao cấp - vị trí đẹp 10m ra đê trần khát chân - công năng tiện ích ngập tràn.DT: 48 mét vuông, 5 tầng, MT 5,7m, giá...
      Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Hai Bà Trưng giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hai Bà Trưng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hai Bà Trưng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hai Bà Trưng giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hai Bà Trưng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hai Bà Trưng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hai Bà Trưng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.