Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.285 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 69 m2 246,38 triệu/m2
      Bán nhà mặt Phố Hồng Mai- Hai Bà Trưng. 69M x 5T / MT 4.5M . Giá 17 tỉ ( có thỏa thuận)+ Vị trí . Nhà nằm trện vị trí đẹp nhất phố Hồng Mai,gần ngã 4 Hồng...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 95 m2, giá 13,44 tỷ tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      13.44 tỷ 95 m2 141,48 triệu/m2
      - Cần bán nhà liên kế dự án Complex 129D Trương Định, phương Trương Định, Q. Hai Bà Trưng.- Vị trí đẹp, gần chợ, gần các trường học, siêu thị, TTTM,......
      Dự án Trương Định Complex, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai, giá 16 tỷ

      16 tỷ 65 m2 246,16 triệu/m2
      KD tấp nập ngày đêm - 8 tầng thang máy - 2 thoáng - hiếm - oto vào nhà - vị trí đắc địa - cho thuê văn phòng thông sàn - tặng nội thất đầy đủ.Vị trí đẹp,...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 67 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đại Cồ Việt - Hai Bà Trưng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 67 m2 223,89 triệu/m2
      CHính chủ nhờ bán.Anh Tiến cần bán gấp ngôi nhà phố Tạ Quang Bửu.Nhà 6 tầng xây mới từ A - Z Ngõ trước nhà xe ôtô đỗ cửa.DT nhà hơn 60m2.Thiết kế.3 tầng...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 46 m2 250 triệu/m2
      + Bán ngôi nhà phố Minh Khai, Hai Bà Trưng.+ DT 46m2, MT 4.4m.+ Nhà vừa xây 5 tầng, lô góc, đầy đủ công năng, thiết bị vệ sinh, thang máy... Nhập khẩu.+...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hai Bà Trưng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nhà ở phố Tam Trinh - Minh Khai - Mai Động.Xây mới 6 tầng, thang máy 450kg lên tới nóc, nhà lô góc hai mặt ngõ siêu thoáng ban ngày không...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      Hàng xóm Times City - Gần 50 mét vuông - Mặt ngõ KD.Lô góc - ôtô vào - thang máy vèo vèo.Thông số ngôi nhà:DT gần 50 mét vuông - 5 tầng - thông...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 56 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      Bán nhà Minh Khai, phân lô, garage, 6 tầng thang máy giá 11 tỉ TL- Sổ vuông phân lô A4, nhà 6 tầng chủ tự xây kiên cố, về ở luôn- DT rộng, tầng 2 phòng, Khu...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Nhà hiếm giá siêu mềm 1 căn duy nhất phố Tạ Quang Bửu, phân lô, nhà để xe oto, 80 mét vuông 10 tỉ chủ cần bán ngay.- Vị trí ngay các trường Bách...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 70 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà phố Kim Ngưu Q. Hai Bà Trưng TP Hà Nội 70m2, 5 tầng, giá 10 tỉ. Gần phố oto vào nhà.- Vị trí nhà ngay đầu phố Kim Ngưu, ngã 4 Lò...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      căn nhà phố Minh Khai - TT Q. Hai Bà Trưng ( nhà mới hoàn thiện xong) 55m 6 tầng , nhà mới PHÂN LÔ thang máy, ÔTÔ TRÁNH, vỉa hè rộng, 2 thoáng + mở bán...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m , giá 11,68 tỷ

      11.68 tỷ 55 m2 212,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh:+ Vị trí vàng: Nhà nằm trong khu phân lô Đầm Trấu, khu vực dân trí cao văn minh an sinh xã hội cực đỉnh siêu hiếm nhà bán, vỉa hè 3m ôtô...
      Đường Đầm Trấu, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 48 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 10,76 tỷ

      10.76 tỷ 48 m2 224,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh:+ Vị trí vàng: Phân lô khu văn phòng Quốc Hội, ba bước ra phố. Tiện ích vô vàn, oto tránh đỗ cửa. Khu vực dân trí cao văn minh an sinh xã ...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 56 m2 194,65 triệu/m2
      Nhà nằm trong phố KD sầm uất - hiếm nhà bán - oto tránh dừng đỗ ngày đêm.Gần nhiều trường trung học và cấp 1 - đi bộ ra phố Bạch Mai - 3 ph ra BV Thanh...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đầm Trấu - Hai Bà Trưng, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 51 m2 231,38 triệu/m2
      KĐT Đầm Trấu - Lương Yên - Nguyễn Khoái - Hai Bà Trưng.DT 51m2, MT: 4.5m 6 tầng kiên cố.MT rộng, đường trước nhà 8m vỉa hè hơn 2m, ngay gần bãi đỗ oto, 5'...
      Đường Đầm Trấu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Phố Yên Lạc - Hai Bà Trưng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 79 m2 208,87 triệu/m2
      KHU PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - oto ĐỖ CỬA - HIẾM - GẦN PHỐ - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN .Mặt phố Yên Lạc 79m2 x 5 tầng. MT 4 m. Giá 16.5 tỉ - Hai Bà Trưng+ Mặt phố Yên Lạc...
      Phố Yên Lạc, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 70 m2 242,86 triệu/m2
      Bán nhà 70 mét vuông 4 tầng 4 ngủ - 4.2m MT! Thông số vàng, Vị trí đắc địa ngay mặt phố, KD mọi loại hình, oto dừng đỗ trước nhà, dân trí, an ninh ...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 78 m2 tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 17,86 tỷ

      17.86 tỷ 78 m2 228,98 triệu/m2
      Cần bán ngay:+ Vị trí vàng: Nằm vị trí đắc địa, vỉa hè rộng, trước nhà không bị che chắn, sau nhà có ngõ tương đối rộng thoáng.+ Nhà DT tổng 75m2 MT gần...
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Hai Bà Trưng giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hai Bà Trưng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hai Bà Trưng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hai Bà Trưng giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hai Bà Trưng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hai Bà Trưng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hai Bà Trưng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hai Bà Trưng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.