Thông tin mô tả
Bán nhà khu Đầm Trấu,
Giá hơn 11
Giá: 11,7 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 212,73 Triệu/m2
849263
Mua bán
Bán nhà khu Đầm Trấu,
Giá hơn 11
Nguyễn Thị Giáp
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9,2 tỷ
95 m2
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,86 tỷ
33 m2
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
6,83 tỷ
33 m2