Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50m² đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM, xây dựng 7 tầng .Giá...
      no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 68 m2, giá rẻ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán căn hộ chung cư An Bình Homeland.Vị trí: 4 MT tại Khu C - khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, Dương Nội, HN.Tổng DT: 18.702 mét vuông.CĐT:...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu đất DV LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy...
      Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 35 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô Quyền...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 35 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 35 m2 240 triệu/m2
      liên lạc Nguyễn Anh Phương 0912046606 oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái,...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 35 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      Ngõ 44 là ngõ to nhất đường Ngô Quyền, Nhà đẹp, có lộc, thoáng, MT gần 4m.chính chủ bán đi để mua nhà to hơn hotline Nguyễn Anh Phương 0912046606/p>
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 35 m2 244,29 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 33 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 33 m2 241,82 triệu/m2
      • Vị trí ngõ 48 Phan Đình Giót, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh đảm bảo.• Nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, mỗi tầng 1 PN rộng + vệ sinh riêng, tối ưu...
      Ngõ 48

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 180 m2, giá 38,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      38.4 tỷ 180 m2 213,34 triệu/m2
      🌹 căn biệt thự AN VƯỢNG VILLA – DƯƠNG NỘI 🌹ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU – nội thất đầy đủ 2 tỉ – THANG MÁY – GẦN CÔNG VIÊN THIÊN VĂN HỌC📍 Vị trí đẹp tại...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 200 m2, giá 48,5 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      48.5 tỷ 200 m2 242,5 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự xây thô 4 tầng khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. DT 200 mét vuông, MT10m, khu vực chia lô hạ tầng đồng bộ, khuôn đường...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 33 m2, hướng Đông tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 33 m2 287,88 triệu/m2
      👉 Mậu Lương - Kiến Hưng, DT 33 mét vuông, 5 tầng, có thang máy, vị trí đầu ngõ.👉 Cách trục chính Mậu Lương ~ 30m, kết nối nhanh, đi lại thuận...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 76 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quang Trung - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 76 m2 92,11 triệu/m2
      📍VỊ TRÍ TRUNG TÂM – KẾT NỐI LINH HOẠT💎 Nằm tại Văn La – Hà Đông, khu vực phát triển hạ tầng mạnh mẽ💎 Kết nối nhanh trục Quang Trung – Lê Trọng Tấn – Tố...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 31 m2, hướng Đông tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 31 m2 219,36 triệu/m2
      👉 Nhà đẹp khu Mậu Lương - Kiến Hưng, DT 31m2, xây 5 tầng kiên cố, hiện đại.👉 MT rộng 4.92m, dáng nhà đẹp, thoáng sáng, hiếm trong phân khúc.👉 giá chỉ 6.8...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông-Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      64m yên phúc biên giang P. chương mỹ vị tri KD cách ql6 100m giá 9tỉ có thỏa thuận nhẹ liên lạc 0982996211/p>
      Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 30 m2 211,67 triệu/m2
      👉 Nhà khu Mậu Lương, mặt ngõ tương đối rộng oto tránh thoải mái, DT 30m², MT 3.4m.👉 giá chỉ 6.35 tỉ, vị trí đẹp, phù hợp ở hoặc đầu tư hiệu quả.👉 nhà ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 50 m2 214 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 34 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 34 m2 197,06 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Mậu Lương, ngõ oto con, DT 34 mét vuông, giá chỉ 6.x tỉ.👉 Cách phố lớn ~ 200m, giao thông thuận tiện, ở yên tĩnh, đi lại dễ dàng.👉 Thiết...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 35 m2 tại Đường Lương Ngọc Quyến - Văn Quán - Hà Đông, giá 15 tr

      15 triệu 35 m2 0,43 triệu/m2
      📍 Mặt phố Lương Ngọc Quyến, Hà Đông – Tuyến phố đông đúc, giao thông thuận tiện, gần khu vực xung quanh các trường đại học. Rất phù hợp cho KH KD hoặc ở...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm