Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.206 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn Khu căn hộ Masteri M - One Gia Định, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,5 tỷ tại Gò Vấp

      5.5 tỷ 89 m2 61,8 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư 3PN2 toilet ở căn hộ chung cư Masteri Gò Vấp.căn hộ góc 3 view, ban công Tây Nam, ban công phơi đồ Đông Nam,...
      Dự án M-One Gia Định, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CC SUNNY PLAZA (GV), TẦNG 6, 105 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet, FULLNT (TRỪ ĐỒ ĐTỬ), CỬA HƯỚNG: BẮC.VIEW NAMGIÁ 5...
      Dự án Sunny Plaza, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,1 tỷ tại Gò Vấp

      5.1 tỷ 105 m2 48,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ 105m2 đã đc thiết kế lại với không gian mới, hiện đại, logia rộng rãi vô tư trà đạo. Nhà luôn mát và không nắng, rất...
      Dự án Sunny Plaza, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      RẤT HỜI!!! căn biệt thự 5 TẦNG hẻm xe hơi GÒ VẤP 100 mét vuông CHỈ 60 TR/ mét vuông ĐẤT1 căn căn biệt thự đẳng cấp toàn đồ gỗ quý (TẶNG...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 48 m2, giá 5,65 tỷ tại Phường 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 48 m2 117,71 triệu/m2
      Bán nhà rẻ chỉ 5,65 tỉ thỏa thuận ___Vị Trí Đẹp 1 trục đường Phan Huy Ích P. 12 đường 6m oto Đậu Trước Nhà ___DT: 4M x 12M. Xây dựng 4 x 10MXây dựng: 1...
      Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 44 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 44 m2 120,46 triệu/m2
      Giảm giá 650 tr. Từ 5,95tỉ giảm còn 5,3 tỉ thỏa thuận chính chủ __Bán ngôi nhà phố giá rẻ ngay đường nguyễn văn khối P. 9 gò vấpDt: 5,5 x 8 đúc trệt 2...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,1 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 105 m2 48,58 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ 105 mét vuông đã đc thiết kế lại với không gian mới, hiện đại, logia rộng rãi vô tư trà đạo. Nhà luôn mát và không nắng, rất...

      Bán căn chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      6 tỷ 115 m2 52,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp CityLand Park Hills (672 Phan Văn Trị,phường 10,Gò Vấp,Tp Sài Gòn)Diện tích:115 mét vuông,3 phòng ...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Gò Vấp

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      Cần bán chung cư Cityland Park Hills Phan Văn Trị Gò Vấp.DT: 110 mét vuông, 3 phòng ngủ.Nội thất full đầy đủ.Tiện ích: fitness, yoga, hồ...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 90 m2 76,67 triệu/m2
      ____GIẢM GIÁ 600 tr CHO VILA NGHỈ DƯỠNG__Bán ViLa phố sân vườn tiểu cảnh quá chất, sát chợ, nhà thờ hạnh thông Tây, c viên, trục đường quang trung P. 11 gò...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 67 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 67 m2 98,51 triệu/m2
      bán nhanh Nhà Khu Đồng Bộ 10 M Đường Số 59, P14, Gò Vấp Khu Nhà Lầu , Dân Trí , Cực Đẹp - Ngang 4m x 17m. CN 67 m², Đúc 4 Tấm, 4  phòng ngủ,5...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 5,8 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 0 m2
      Bộ ba siêu phẩm chưa lên sóng đã bán 2 rồi còn duy nhất một căn ngay chợ an nhơn.Giá: 5. X tỉ thỏa thuận chính chủ.Vị Trí: Đường Lê Đức Thọ sát chợ An...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,19 tỷ tại Gò Vấp

      6.19 tỷ 113 m2 54,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 113m2, 3  phòng ngủ, 2 toilet, căn gốc 2 logia view ngoại khu, đẹp và thoáng, tầng trung.logia chính hướng Bắc, logia phụ...

      Cần bán nhanh đất dự án 48 m2 tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Mua Đất Cất Nhà Đi Cả Nhà Ới, Khu Phân Lô Đẹp Ạ Khu phân lô vị trí cực đẹp tiện xây dựng siêu phẩm ! Vị trí hẻm xe hơi 8m thông, khu phân lô nhà cao tầng,...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,04 tỷ

      6.04 tỷ 85 m2 71 triệu/m2
      Người nhà nhờ bán dùm 3 miếng đất Gò Vấp.Đường 59 - P. 14 - Q. Gò Vấp - HCM.Đường 6m hiện hữu. Hẻm thông ra Lê Văn Thọ, Lê Đức Thọ, Phạm Văn Chiêu.Khu vực...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 117 m2, mặt tiền 4m tại 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 117 m2 56,42 triệu/m2
      Kẹt tiền trả nợ, cần bán ngay nền thổ cư chính chủ.MT hẻm 10m đường Tô Ngọc Vân, P. 15, Gò Vấp,DT: 4x30m CN 117m2.Đường nhựa lớn 10m KD buôn bán đa ngành...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 67 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 67 m2 86,57 triệu/m2
      + DT: 4.6 x14.5m.+ Bán đất tặng nhà cấp 4 đang cho thuê 7tr/1 tháng.+ Hẻm 5m thẳng 1 trục, oto né ba gác cách MT Nguyễn Văn Lượng chỉ 50m.+ Ngay khu...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2 tại Đường Cây Trâm - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Cây Trâm P. 8 Gò Vấp, 1 trục Thông ra Quang Trung 5,5x19 giá công khai 5T8 TL gọi 0768 686 ***!
      Đường Cây Trâm, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.