Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.206 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 42 m2 121,43 triệu/m2
      ❌❌Giảm 550 chào còn 5.1 tỉ bớt lộc🌹 Nhà 5 tầng 6 phòng ngủ hẻm ô tô - 42 mét vuông kèm nội thất🔰Nguyễn Tư Giản,p12,Gò Vấp Mô tả:...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Kim Phụng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà 4 tầng, 55 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm ngay Chợ Hạnh Thông Tây.Vị trí Thống Nhất - P. 11 - Gò Vấp.giá: 5.5tỉ thỏa thuận.DT: Ngang 5m dài 11m.Kết cấu: Xây dựng 1 trệt 1 lửng 3...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng Phạm Văn Chiêu, P14 nhà mới cứng hẻm 10m ô tô đổ thoải mái nhỉnh 6 tỉ.+ DT: 4 x 12m công nhận 44,8m2.+ Kết cấu: Trệt 4 lầu 4 PN 4 nhà ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Nghi - Gò Vấp, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 32 m2 178,13 triệu/m2
      căn nhà phố 4 tầng trung tâm P7 Gò Vấp.- DT: 4.5 x 8m - CN: 32 mét vuông - diện tích sử dụng: 131 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Đường 3 - 9 - Gò Vấp, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
      NHÀ XINH ĐÓN TẾT - BỀ NGANG RỘNG ĐẾN 7M Hẻm taxi Đường Số 3 - P. 9 - Gò Vấp - TP Thành phố Hồ Chí Minh + KDC sạch sẽ - an ninh - yên tĩnh+ Chỉ 7p đến...
      Đường 3, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 60 m2 104,17 triệu/m2
      nhà c4 đang cho thuê.Vị trí: Lê Đức Thọ - P16 - Gò Vấp.- DT: 4 x 15m - Sổ đẹp vuông vắn.- Kết cấu: nhà c4.- Đường trước nhà 8m láng nhựa, có lề đường.-...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Cung - 12 - Gò Vấp, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 52 m2 112,5 triệu/m2
      * 51m 5 tầng đúc hẻm xe hơi ôtô vào nhà gần Phan Huy Ích - P12 Gò Vấp.- Giảm còn: 5 tỉ 85 TL Chính Chủ.- DT: 4mx12,8m (nở hậu 4,2m).Gồm: Pk, bếp,...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 86 m2 77,8 triệu/m2
      - Nhà mới hẻm xe hơi thông - 86 mét vuông 3 tầng đúc - 4 phòng ngủ 5 toilet - nội thất sang trọng.- GIÁ HƠN: 6 tỉ X thỏa thuận.- Thông...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Số 8 - P11 - Gò Vấp.========================- Giá: 6.25 tỉ còn TL.- DT: 4,1 x 10,5m. SHCN đủ.- Tặng đầy đủ nội thất chỉ việc xách...
      Đường Số 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, giá 6,8 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 0 m2
      CĂN VILLA ĐẸP XUẤT SẮC GÓC HAI MT HXT THÔNG: Giá : còn TL Hướng : hướng Đông Bắc Kết cấu : 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm Phòng khách,gian bếp ,4  phòng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 64 m2 tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      💯 ĐẤT PHÂN LÔ CÒN SÓT LẠI DUY NHẤT 1 LÔ - HẺM ÔTÔ TRÁNH - ĐẤT VUÔNG SẮC CẠNH ĐẸPĐặc điểm:+ Thông số vàng (4x16). Xây mới đẹp miễn chê.+ Hẻm to rộng, khu...
      Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 53 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 53 m2 122,65 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 5m Lê Văn Thọ, P. 11 Q. Gò Vấp oto để trong nhà. Ngay sát bên công viên Làng Hoa Gò Vấp.DT 4,2m x 14m, DTCN 53 mét vuông.Kết cấu đúc 3...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 56 m2 123,22 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà rất đẹp Quang Trung, p8, Gò Vấp- DT : 4x14- Kết cấu: xây nhà 2022 trệt, lửng, 2 lầu, mái che cầu thang. Sân Thượng trước sau rất thoáng...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 74 m2 tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 74 m2 71,63 triệu/m2
      ĐẤT hẻm xe hơi DƯƠNG QUẢNG HÀM - HẺM THÔNG ĐƯỜNG LƯƠNG NGỌC LUYẾN - SỔ ĐẸP - 74 mét vuông - SÁT EMART - TIỆN XÂY THEO Ý KHÁCH - Mô tả: + hẻm ô ...
      Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 41 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 41 m2 129,27 triệu/m2
      + DT: Ngang 4m, dài 10.5m. Kết cấu gồm 1 trệt, 2 lầu đúc BTCT, 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh.+ Bếp, khách, phòng thờ, sân thượng phía trước.+...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 80 m2 82,38 triệu/m2
      Mô tả:oto ngủ trong nhà - sổ vuông đẹp - pháp lí chuẩn.Ngộp bank 6 tỉ.- Nhà chủ tự xây, khu an ninh, yên tĩnh.- 1 trệt 1 lầu đúc, 3 phòng có WC khép kín....
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 86 m2 77,33 triệu/m2
      Nhà mới hẻm oto thông 86 mét vuông 6.65 tỉ ngang 5.2m Quang Trung P10 Gò Vấp.Mô tả 1 trệt 1 lầu, sân thượng, 4 PN (1 PN trệt), 5 toilet, Cửa sổ,...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      Cần bán - nhà 3 tầng - Hẻm XH.DT: 51/56 mét vuông (4.1x14m).Giá: 5.5 tỉ.Vị trí:Thống Nhất, P. 16 Gò Vấp, Hồ Chí Minh.Mô tả:- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.