Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.206 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      GV: 398.Nhà đẹp ở ngay, tặng nội thất, hẻm 6m ô tô thông, oto ngủ nhà.DT: 4.05m x 15,8m.Kết cấu: Trệt 3 lầu, 4  phòng ngủ 5  toilet khu nhà cao...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Bắc, giá 5,15 tỷ tại Phường 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 100 m2 51,5 triệu/m2
      ❤️Bán chung cư 3 phòng ngủ Cityland Park Hill . KDC cao cấp duy nhất, có nội khu rộng rãi cùng công viên lớn . View sân bay, P. 10, Q.Gò vấp .❤️Dt :...
      Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      LÊN SÓNG ngôi nhà P. 10 SÁT trường cấp 2 QUANG TRUNG VÀ UỶ BAN Q. GÒ VẤP+ Giá : Nhỉnh 5 tỉ thỏa thuận+ Vị Trí : Quang Trung P. 10 Q. Gò Vấp Thành phố ...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      3 lầu 4x14m hẻm xe hơi Phan Văn Trị P. 5 Gò Vấp 6,5 tỉ.+ 1 trệt 2 lầu 4 PN 4 nhà vệ sinh ở ngay, ô tô vào nhà.+ An ninh, dân trí, đối diện Emart,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Phường 8 - Gò Vấp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 66 m2 101,52 triệu/m2
      Nhà mới 4 tầng - hẻm ô tô vào nhà - đất cư dân hiện hữu - không lộ giới - ngang 5.5 nở hậu 70 mét vuông - giá 6.7 tỉ.- đc: 106/ đường Số 14 P. 08...
      106/, Đường Số 14, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 64 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 64 m2 87,5 triệu/m2
      HXT rẻ bất ngờ thông số vàng.Quang Trung P11 Gò Vấp.+ DT: 4m x 16m, CN: 62.7m2.KC: Trệt lầu đúc chắc.+ Đường 6m, xe tải ngủ trong nhà, đc 1 sẹc cách MT...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 57 m2 122,81 triệu/m2
      + Vị trí: siêu đắc địa hẻm 7 mét thông đường Lê Văn Thọ, Nguyễn Văn Khối+ DT: 57m2 ( 4x15 ) + Nhà đẹp 4 tầng, 4 PN 5 nhà vệ sinh , oto ngủ ngày đêm,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Thọ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Thọ, P. 9, 4x17m đối diện CV Làng Hoa 7 tỉ.DT: 65m2 (4x17m). Giá: 7 tỉ.Kết cấu: 1 trệt 3 tầng và sân thượng: Có 4 PN, 5 nhà vệ sinh,...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 5 tầng tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      bán gấp đi mỹ.Hạ giá chốt gấp 5.1 tỉ KTL.Nhanh còn kịp.Lên sóng siêu phẩm nhà đẹp 6 PN hẻm xe hơi Nguyễn Tư Giản P. 12 Gò Vấp.+ DT: 3,5m x 13m. Nhà nở...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      + DT 3,8x14m, CN 52,2m2.Kết cấu trệt 3 lầu sân thượng với 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh.+ Hẻm 6m an ninh sạch đẹp, ô tô để trong nhà hay bên...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Định, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Lê Quang Định, P1, Gò Vấp.Nhà có 6 PN 1 trệt 1 lầu đang cho thuê 20tr.Ngang 4,07m nở hậu 7,73m chiều dài 23,42m.DT công nhận 100m2 (bao...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 73 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 73 m2 84,94 triệu/m2
      Ngộp quá ngộp.Chủ xả lỗ từ 7.7 tỉ xuống 6.2 tỉ còn bớt.Siêu phẩm đường Phạm Văn Chiêu hẻm ô tô vào nhà chân dài 19m.Vị trí: Phạm Văn Chiêu P. 14 - Gò...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 46 m2 134,79 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 3 PN, 3  phòng vệ sinh. 2 mặt hẻm rất thoáng, hẻm xe hơi 1 trục thẳng, cách MT Phan Văn Trị chỉ 10m, ô tô ngủ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 64 m2 tại Phường 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường số KD đa ngành P. 9, Gò Vấp.+ DT 4x16m nở hậu nhẹ. Nhà trệt lửng đang cho thuê.+ MT đường nhựa 8m, khu vực sầm uất. Nhà có hẻm hông...
      Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 55 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      MT Thống Nhất, P11, Gò Vấp (khúc rất sung và đông đúc gần Nguyễn Văn Lượng ra khu Cityland).DT: 3 x 19m. 55 mét vuông vuông vắn, có 3 MT trước và sau...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hồng Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 42 m2 133,1 triệu/m2
      5, x tỉ - nhà đẹp Gò Vấp - đường 8m - 4 tầng nội thất đầy đủ - 4 phòng ngủ.Vị trí: Phan Huy Ích, P. 12 - Gò Vấp - Gần Emart 3.DT: 6 x 7m.KC: Trệt,...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 42 m2 130,96 triệu/m2
      - Ngay siêu thị Emart Gò Vấp sắp khai trương.+ Vị trí: Phan Huy Ích, P. 12, Q. Gò Vấp, Hồ Chí Minh.+ Giá 5 tỉ 500 tr bớt lộc.+ DT: 6m x 7m.+ Xây dựng 1...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 40 m2 133,75 triệu/m2
      Vị trí: Phạm Văn Chiêu - P. 14 - Gò vấp.DT: 4m x 10m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 3  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, logia, sân...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.