Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.276 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 40 m2, giá 5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      - 5tỉ/ căn - View cực đẹp và thoáng, nhìn ra Cityland.- Đặc biệt có chỗ đậu oto trước nhà.- DT: 4,5 x 9m. Công nhận từ 40 mét vuông đến 45 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,75 tỷ tại Gò Vấp

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Cityland Park Hills. 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- DT: 72,5m2.- đầy đủ nội thất.- giá cực tốt: 3 tỉ 750.Công ty CP Đầu...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 75 m2, giá 3,18 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.19 tỷ 75 m2 42,47 triệu/m2
      - Nhà vừa xây ở hẻm Lê Đức Thọ, 80 m 2( 5x16) P. 16 Q. Gò Vấp gần trường cấp 1 Lê Đức Thọ- Nhà vừa xây thiết kế đẹp, thích hợp gia đình ở, rộng rãi.-...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ căn hộ Cityland Park Hills, Gò Vấp. - Diện tích: 75m2- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, ban công view...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.65 tỷ 76 m2 48,03 triệu/m2
      * chính chủ gửi bán chung cư Cityland parkhill, 18 Phan văn trị, P.10, Gò Vấp, HCM.DT 75 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh FULL NT...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 76 m2 48,03 triệu/m2
      bán nhanh CITYLAND PARK HILLS [sổ hồng riêng sở hữu lâu dài]ĐC: 18 Phan Văn Trị, P10, Q. Gò Vấp.chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh -...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Ra gấp căn hộ căn hộ Cityland Park Hills, Gò Vấp. - Diện tích: 75 mét vuông - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, ban công...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Cityland Park Hills, 1 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Cần bán nhiều chung cư CityLand Park Hills, 18 Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp:- DT:+ 52m, 1 phòng ngủ, 1 toilet, 3 tỉ.+ 78m, 2 phòng ngủ,...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4 tỷ tại Gò Vấp

      4 tỷ 102 m2 39,22 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Hà Đô, Đường Nguyễn Văn Công, Q. Gò Vấp.- DT 102 m2 - 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Có sổ hồng riêng, hồ sơ...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Sunny Plaza, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Gò Vấp

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sunny Plaza - 110A Phạm Văn Đồng, P3 Gò Vấp.DT 70m2 thiết kế 1PK, 2 phòng ngủ và 2 toilet.căn hộ chung cư đã trang bị...
      Sunny Plaza, 110A, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 35 m2 tại Đường Thông Tây Hội - 10 - Gò Vấp, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      4.7 tỉ NHÀ 4 TẦNG nội thất đầy đủ - HẺM 3M THÔNG TÂY HỘI - QUANG TRUNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAYThông Tây Hội P. 10 Gò VấpMô tả: DT: 4x9, 4 Tầng BTCT, Giá 4.7 tỉ...
      Đường Thông Tây Hội, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Splendor, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Gò Vấp

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Splendor P. 6, Gò Vấp - MT Đường Nguyễn Văn Dung.Tổng quan: Có 2 tòa căn hộ với nhiều tiện ích như: Hồ bơi, Siêu thị, phòng gym, Spa,...
      Dự án The Splendor, Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 87 m2 39,66 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công.- đc: 3 Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp, TP.HCM.- Có gym, sân chơi lớn cho trẻ em, gần sân bay, chung dân cư trí cao, yên...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, 3 Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 67 m2 49,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc dự án căn hộ chung cư Hà Kiều, đã có bìa đỏ, pháp lí rõ ràng. Gần trường học, trung tâm vui chơi giải trí, gần chợ, trung tâm...
      Đường Số 13, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      B
      Công Ty Đấu Giá Hợp Danh An Bình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Gò Vấp

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp, TP. TP.HCM.- DT: 85 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá: 3 tỉ...

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp, TP. Tp HCM.* DT 85  mét vuông.* giá 3.5 tỉ (thỏa thuận).* Lầu trung, view đẹp.* Nhà...

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Gò Vấp

      4.1 tỷ 106 m2 38,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Hà Đô Nguyễn Văn Công.* đc: Nguyễn Văn Công P. 3 Gò Vấp TPHồ Chí Minh.* DT: 106m2 3 PN 2 nhà vệ sinh.* giá; 4.1 tỉ (thỏa ...
      Dự án Hà Đô Green View, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 872 m2, giá 3,55 tỷ tại Gò Vấp

      3.55 tỷ 872 m2 4,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư Hà Đô - Nguyễn Văn Công. Gần sân bay.- DT: 87m, thiết kế 2 phòng, 2 vệ sinh, logia thoáng mát.- Tiện ích: Gần chợ, trường...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.