Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.075 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 101 m2, giá 11,3 tỷ tại Đường Trần Quốc Tuấn - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      11.3 tỷ 101 m2 111,89 triệu/m2
      căn biệt thự cổ chắc chắn chủ xây tâm huyết - hẻm xe hơi thông ra Lê Quang Định - Phan Văn Trị - Phạm Văn Đồng - ngang hơn 9m bề thế - 4 tấm btct - cn...
      Đường Trần Quốc Tuấn, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 140 m2, giá 16 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 140 m2 114,29 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc 2 MT hẻm Lê Đức Thọ, P. 16, Gò Vấp.- Ngang 7m x 20m. Đúc 3 lầu.- TN sẵn 25 tr/th.- Đường 10m thông.- căn hộ góc cực thoáng, vị trí...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 132 m2, giá 14,9 tỷ tại Đường Quảng Hàm - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      14.9 tỷ 132 m2 112,88 triệu/m2
      - Mô tả:+ Vị trí KDC đẳng cấp toàn căn biệt thự, đường nhựa 12m, láng mịn.+ DT: Ngang 5.7m x dài 23m.+ Kết cấu: 1 Trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.+ Gồm:...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 14,7 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      14.7 tỷ 105 m2 140 triệu/m2
      Phạm Huy Thông 105m2, 4 lầu 7x15, 14.7 tỉ P. 7 Gò Vấp.+ Nhà hiện trạng 4 tầng, 8 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, xe oto đậu trong nhà hai chiếc...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 236 m2, giá 19,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 236 m2 82,63 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán nhanh biệt thự đang sử dụng, để lo việc học hành của con cái.- Vị trí nội khu đẹp, có thể ở hoặc làm văn phòng công ty đều đc.-...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Cityland Park Hills, giá 17 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      * Cần bán gấp ngôi nhà phố vị trí siêu đẹp đại hạ giá.- Nhà hoàn thiện đang cho thuê.- Có thang máy.- DT: 5x20m.- Xây 1 hầm 4 lầu.- Giá 17 tỉ.
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự Cityland Park Hills, 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Bán giá mềm ngôi nhà phố Cityland Park Hill, P10, Gò Vấp.* ngôi nhà phố có hầm Cityland Park Hills, P. 10, Gò Vấp.DT 5m x 20m công nhận 100 mét ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Cityland Park Hills, giá 16,9 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      16.9 tỷ 100 m2 169 triệu/m2
      Cần bán nhà khu Cityland Park Hills, P10, Q. Gò Vấp.- DT: 100m2, nhà 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, hoàn thiện chắc chắn, có thang máy, đang có HĐ thuê ổn định.-...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Cityland Garden Hills, giá 16,5 tỷ tại Gò Vấp

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự Cityland P5. Sau lưng EMAX. Gần Phạm Văn Đồng.DT: 5x20m.- Trệt 3 lầu. Phòng khách. Bếp.- 5 phòng. 5 nhà vệ sinh. Sân...
      Dự án Cityland Garden Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề Cityland Park Hills, 5 tầng, giá 17 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      căn nhà phố Cityland Park Hill - Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp - Nhà có sẵn HĐ cho thuê 45 tr/ tháng.- DT: 5m x 20m. Gồm 1 Hầm + 4 Tầng. Nhà nội thất đầy...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Cityland Park Hills, giá 17 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Cần bán nhà khu Cityland Park Hills, P10, Q. Gò Vấp.- DT: 100m2, nhà 1 hầm, 1 trệt, lầu, nhà hoàn thiện có thang máy, đang có HĐ thuê.- Giá: 17 tỉ giá mềm...

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 144 m2, giá 17 tỷ tại Đường Tân Sơn - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 144 m2 118,06 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự siêu đẹp.- Vị trí đắc địa: Số nhà 695/ Tân Sơn, P12 Gò Vấp TpTP.HCM.- DT: 8m * 18m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Kết cấu: 1 trệt 2...
      695/, Đường Tân Sơn, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Cityland Garden Hills, giá 16,5 tỷ tại Gò Vấp

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Vị trí đẹp mát mẻ trong khu Cityland Garden Hills, ngay siêu thị E Mart P5 Gò Vấp.* Tiện ích xung quanh như siêu thị E Mart tiện di chuyển đến các Q. xung...

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 17,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      - KĐT bậc nhất TpThành phố Hồ Chí Minh. Ngay trung tâm tại: Số 18, đường Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp, Tp Sài Gòn.Nằm ngay tại trục đường huyết mạch...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Giảm giá nhanh ngôi nhà phố CityLand Garden Hills, P. 5 Gò Vấp, 100m, nội thất đầy đủ.DT: 5x20m nhà 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ, 5 toilet, nhà...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Cityland Park Hills, giá 20 tỷ tại Gò Vấp

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà khu Cityland Park Hills, P10, Q. Gò Vấp.- DT: 5m x 20m, nhà 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, chính chủ ở nên hoàn thiện rất chắc chắn, full máy lạnh cao cấp,...

      Bán đất nền 160 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 160 m2 120 triệu/m2
      Bán nền thổ cư full 100 phần trăm MT bờ kè Dương Quảng Hàm ngay Miếu NổiDT 5 x 32 Giá 120tr/ Đường bờ kè có quyết định thi công trong năm nay. Khu...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 68 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 68 m2 175 triệu/m2
      Bán lô mặt tiền Nguyễn Bỉnh Khiêm, P1, Gò Vấp, Dt 4,2x16,3 = 68,5m2. Vuông vức. 11.9 tỷVị trí: lô mặt tiền đường chính thông ra Phạm Văn...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.