Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.075 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 150 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 18 tỷ

      18 tỷ 150 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà phố Quang Trung P11 Gò Vấp.- DT: 5x30m XD 5 tấm thang máy hợp đồng 50tr/ tháng.- Vị trí: Khu mua bán giao thương sầm uất, gần trường học, chợ, BV,...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 124 m2, mặt tiền 7m tại Đường 30 - 6 - Gò Vấp, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 124 m2 107,26 triệu/m2
      - Nhà Mặt Tiện tiện KD mọi nghành nghề , cách Chợ An Nhơn chỉ 50m.- Đường xe Tải tránh nhau , thông Nguyễn Oanh + Lê Đức Thọ.- Nhà đang có 23 phòng ...
      Đường 30, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngũ Lão, giá 13 tỷ

      13 tỷ 70 m2 185,72 triệu/m2
      nhà phố rẻ hơn nhà hẻm, chủ ngộp NH lắm rồi.Bán căn hộ góc MT Phạm Ngũ Lão, P. 3.- DT: 4.2m x16m. Nở hậu, Sổ CN: 70m2. Đúc 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu.- Nhà...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Quốc Tuấn, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 70 m2 185 triệu/m2
      Hiếm - MT đường KD 70m2 4 tầng mới siêu đẹp P.1 Gò Vấp hơn 12 tỉ- Vị trí MT cực sáng cung đường đẹp KD mọi ngành, gần đại lộ Phạm Văn Đồng, Phan Văn Trị,...
      Đường Trần Quốc Tuấn, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      căn biệt thự 200m2 vị trí VIP ngay trung tâm P. 17, Gò Vấp, 20tỉ tặng kèm nội thất sịn xò.- Vị trí: Nhà ngay Nguyễn Văn Lượng - Nguyễn Oanh P. 17, Gò...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cây Trâm - 9 - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí ngay Cây Trâm , khu UB P. 9 Gò Vấp .- Đường xe tải thông các hướng .- Nhà đang có Thu Nhập ổn định 30Tr/tháng .- Nhà 2 MT trước sau thông thoáng....
      Đường Cây Trâm, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 20 tỷ

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà để đi định cư Mỹ- Tòa căn hộ dịch vụ Hầm 7 Tầng ngay MT Nguyễn Văn Lượng.- Vị trí đối diện Lotte Mart Gò Vấp- DT: 8 x 20m.- Kết...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Thái Sơn, P3, Gò Vấp.- DT 5.5x30m. Công nhận 100 mét vuông.- Chỉ 115tr/ mét vuông.- Không dính cầu vượt.Thiết kế 1 lầu đang...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 126 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 126 m2 138,89 triệu/m2
      bán nhanh MT Cityland Garden Hills Đs 6 - Phan Văn Trị P5 Gv- DT: 7x18m Xd 4 tấm hợp đồng 60tr/ tháng- Vị trí: Thuộc khu cityland, khu Vip , phía sau...
      Dự án Cityland Garden Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 145 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 145 m2 127,59 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm.* Bán căn biệt thự Quang Trung, P.8, Q. Gò Vấp. Cảnh quan khuôn viên tuyệt đẹp, mát mẻ có nhiều cây xanh, di chuyển ra sân...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 20 tỷ

      20 tỷ 250 m2 80 triệu/m2
      Bán Siêu Phẩm Toà Nhà Mới keng !!! Đường Lớn -- Thu Nhập 2-300Tr/Tháng , Cao Lầu 8 Tầng , Khu Dân Trí Cao ! D/t : 12 X 22m K/c : 8 Tầng Giá...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 160 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 18 tỷ

      18 tỷ 160 m2 112,5 triệu/m2
      Ngộp bank hạ giá 5 tỉ bán ngay căn biệt thự đường Phạm Văn Chiêu, P14, Gò Vấp.Khu vực an ninh, yên tĩnh, xung quanh nhiều tiện ích, đường sá thông thoáng...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, hướng Nam tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Bán ngôi nhà tâm huyết khu chợ cc26 Lê Đức Thọ P. 17 Gò Vấp.- DT 5x20m.- Kết cấu trệt 2 lầu.- Đường bàn cờ 10m có lề, khu dân trí cao, an ninh.- Vị trí...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 90 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà tâm huyết khu tennis Hoàng Long đường Lê Đức Thọ P. 7 Gò Vấp.- DT 5x18m.- Kết cấu; trệt 3 lầu. Có thang máy. Nhà đang cho thê thu nhập ổn định...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường 6 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán - nhà 6 tầng - hẻm xe tải.DT: 60m2 (4.1x15m).Giá: 10 tỉ.Vị trí:Đường số 30, P. 6 Q. Gò Vấp, Hồ Chí Minh.Mô tả:- 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân...
      Đường Số 30, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố vị trí đẹp mát mẻ trong khu Cityland Garden Hills, ngay siêu thị E Mart ạ.- DT: 5x20m. Xây 1 trệt 3 lầu, cách Phan Văn Trị chỉ...
      Dự án Cityland Garden Hills, Đường Số 2, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp hẻm xe hơi đối diện CityLand đường Phan Văn Trị, nhà 5 tấm ngay trục Phạm Văn Đồng.+ DT: 4x15m.+ Kết cấu: Trệt lửng 3 lầu.+ Vị trí: Nằm...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 153 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 153 m2 113,08 triệu/m2
      - Nhà 2 lầu, 5 PN, mặt bằng đang cho thuê 15 tr/tháng.- Nhà 2 MT trước sau, đường trước nhà 20m Phạm Văn Bạch, đường sau nhà 8m hẻm 236 Nguyễn Tư Giản,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.