Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.075 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 120 m2 107,5 triệu/m2
      căn biệt thự ven sông Vàm Thuận thoáng mát (khu căn biệt thự an ninh sang trọng).MT nhà 8m - hẻm 10m xe tải quay đầu.Đ Dương Quảng Hàm - P6 Gò...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      bán ngay MT Phan Văn Trị.DT 4.6 x 24m.Kết cấu 1tr 3 lầu.Giá 14.5 tỉ.Vị trí siêu đẹp của đường Phan Văn Trị. Ngay đối diện Cityland.Nhà đẹp vào sử dụng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Phan Văn Trị, P7, Gò Vấp.DT: 4,2x22m, DT công nhận 91 mét vuông, gồm 1 trệt, 1 lầu, nằm trên cung đường KD bậc nhất của Q....
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 105 m2 106,67 triệu/m2
      bán ngay nhà phố đường số Dương Quảng Hàm P5 Gò Vấp.- DT: 5x21m XD 2 tấm.- Vị trí: Nhà nằm khu vực xung nhất đường Phan Văn Trị thuận tiện KD, cho thuê,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 120 m2 132,5 triệu/m2
      bán ngay MT Nguyễn Oanh P17 Gò Vấp.- DT: 6x20m XD 2 tấm hợp đồng 35tr/ tháng.- Vị trí đẹp, KD buôn bán sầm uất, cung đường liên Q. đông đúc.- pháp lí rõ...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 99 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 99 m2 146,47 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Phan Văn Trị P7 Gò Vấp.- DT: 4,5x22m XD 2 tấm.- HĐ thuê 35tr/ tháng.- Vị trí: Nhà nằm khu vực xung nhất đường Phan Văn Trị thuận tiện KD,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 260 m2, giá 17,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 260 m2 67,31 triệu/m2
      căn biệt thự cổ - cách mt 30m - trục thẳng - oto 7 chỗ ngủ trong nhà.Dt 260m2, P. 11 Gò Vấp.+ Kết cấu: 1 trệt với thiết kế căn biệt thự cổ xưa. Với...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 16,3 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      16.3 tỷ 100 m2 163 triệu/m2
      DT đất 5x20m 1 hầm 4 lầu vị trí vàng để KD đa ngành nghề. Dự án đc đánh giá là có quy mô bậc nhất tại khu vực Gò Vấp nói riêng và hướng Tây Bắc TP nói...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 124 m2, giá 20 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 124 m2 161,3 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu Vip, đường trước nhà 20m cả lề. Khu yên tĩnh sang trọng, nhiều cây xanh, có công viên, trường điểm quốc gia trong nội khu, bán kính...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 72 m2 159,73 triệu/m2
      Từ 13,5 tỉ giảm còn 11,5 tỉ.Cần bán gấp giảm sốc 2 tỉ, chỉ còn 11,5 tỉ thỏa thuận mạnh.Bán nhà mặt tiền thiết kế cầu thang máy, phòng karaoke víp, khu...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 125 m2, giá 19,6 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      19.61 tỷ 125 m2 156,81 triệu/m2
      căn biệt thự khu cực vip quân đội, Phan Văn Trị Gò Vấp, không có nhà bán, mua về làm hàng xóm với các đại tá đại tướng... Giá 19,6 tỉ.Khu căn biệt thự...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2 tại Phường 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ, còn 13.5 tỉ thỏa thuận.---------------------------Cặp đôi siêu phẩm thang máy vip nhất KDC cao cấp Lê Văn Thọ - P9 - GV.đc: 76/14 và 76/16 đường...
      76/14 và 76/16, Đường Số 9, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngang 6.1m x 21m, ở hẻm 102 Lê văn thọ, P.11. Giá 11.2 tỉ.• DT: 6.1m x 21m. DT đất: 128.2 mét vuông. • Kết cấu 1 trệt, 2 lầu. Gồm 6 PN, 4...
      Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng hướng Đông - Bắc tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 0 m2
      Bán căn Luxury 440/42 Thống Nhất, P. 16. Giá chỉ còn 11.9 tỉ.DT: 7m x 8m. DT đất: 49,9 mét vuông. Xây 4 tấm, có thang máy, vỉa hè rộng 10m.Đông ...
      440/42, Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 91 m2 159,35 triệu/m2
      CC cần bán ngay nhà MT Phan Văn Trị, P. 7.- DT: 4,19x21,37m(nở hậu 4,4m), CN 91m2.- HIện trạng: Trệt 1 lầu.- Đang cho thuê 35 tr/ tháng.* giá: 14,5 tỉ.gọi ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quảng Hàm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 92 m2 184,79 triệu/m2
      - Nhà ngay MT đang KD sầm uất.- Tiện để ở kết hợp KD.- Đường Dương Quảng Hàm đang giải tỏa mặt bằng phóng ra đường 36m.- Nhà không bị lộ giới, Công nhận...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 92 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 11 tỷ

      11 tỷ 92 m2 119,57 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đầy đủ không thiếu thứ gì, xung quanh là các tuyến đường lớn như Phan Huy Ích, Trường Chinh, Quang Trung, Tân Sơn. Thuận tiện di chuyển...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 80 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như Q. 12, Tân Bình, Tân Phú, Bình Thạnh.KD các loại ngành nghề....
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.