Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vườn Xuân , 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,45 tỷ tại Đống Đa

      5.45 tỷ 130 m2 41,93 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 130 mét vuông - 3 phòng ngủ tại 71 Nguyễn Chí Thanh, để lại nội thất đẹp.- căn hộ chung cư thiết kế các phòng có cửa sổ...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá rẻ tại Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      chủ đầu tư chào bán đợt cuối quỹ 30 căn hộ chung cư 2 - 3,5  phòng ngủ Hateco Laroma. Quà tặng đặc biệt chỉ có trong T8.2023.* CSBH hấp dẫn:- TT...
      Dự án Hateco Plaza, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Bán căn tập thể phố Vĩnh Hồ - 65m2 - nhà đẹp - tầng 2 - lô góc - oto đỗ cầu thang - 2 ngủ - cạnh phố - đầy đủ công năng - về ở...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,68 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      1.68 tỷ 50 m2 33,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tập thể tại Nguyễn Chí Thanh.DT: 50 mét vuông, thiết kế: 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1  nhà vệ sinh.chung cư tầng...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Đống Đa

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Hot nhất quận Đống Đa - Chung cư Kim Liên - Lô Góc - Hướng Đông Nam Kim Liên - Trung tâm Quận Đống Đa. Nhà Lô Góc thông thoáng,...
      Dự án Chung cư B4 - B14 Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,65 tỷ tại Đống Đa

      3.65 tỷ 73 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư B14 Kim Liên.Dt 73m2, 2 ngủ dcb.logia ĐN, 2 ngủ đều có cửa sổ Đông Nam, 1 PK, đã sửa chữa, thay logia inox, thiết bị vệ sinh,...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Đường Vĩnh Hồ - Đống Đa - Hà Nội

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ có ngay hộ khẩu ngã 4 Sở - TT Vĩnh Hồ - T2 - 80m2 nhà mới đẹp, chỉ việc xách va li về ở.Nhà 2 mặt thoáng, tiện ích ngập tràn, trung tâm Đống Đa.+...
      Đường Vĩnh Hồ, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hateco La Roma, 936 m2, giá 94 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      94 tỷ 936 m2 100,43 triệu/m2
      chính chủ gửi bán biệt thự trên không Penthouse Hateco Laroma Huỳnh Thúc kháng DT 936 mét vuông, giá 94 tỉ.Siêu penthouse Vip nhất dự án Hateco...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 96 m2, giá 20 tỷ tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội

      20 tỷ 96 m2 208,34 triệu/m2
      liên kế vip nhất Hào Nam - MT 8m - đất siêu vượng - lộc phát - khu chính trị gia - 2 thoáng - vuông đét - xây 9 tầng - trung tâm thủ đô - sát ga Cát Linh.-...
      Ngõ 137, Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Láng - Đống Đa - Hà Nội

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      bán nhanh chung cư N03 Chùa Láng: L/H 0986 285 ***Call/ Zalo).- chung cư có DT 75 mét vuông, gồm có 3 PN, phòng khách, bếp, 2  toilet.- Nội...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán chung cư 4 phòng ngủ, 125 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      chung cư 125m 4 NGỦ - nội thất đầy đủ - SIÊU ĐẸP - Ở NGAY đc 187 Nguyễn Lương Bằng + Thiết kế thông minh, hiện đại, nội thất đầy đủ, 4 PN, 2...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Phố Vũ Ngọc Phan - Đống Đa - Hà Nội

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Đống Đa. Nhà mặt phố Vũ Ngọc Phan, thông Láng Hạ, Nguyễn Chí Thanh.Gần trường Tiểu học,2 Nam Thành Công, chợ Thành Công, Hồ Thành Công,...
      Phố Vũ Ngọc Phan, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư 187 Tây Sơn, 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 135 m2 45,93 triệu/m2
      - Bán căn hộ 187 Nguyễn Lương Bằng 132m, 4 phòng ngủ, 2 toilet. Giá 6. X tỉ.- DT 135m2, 4  phòng ngủ, 2 toilet, căn hộ góc, tầng...
      Dự án 187 Tây Sơn, Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8,3 tỷ tại Đống Đa

      8.31 tỷ 110 m2 75,46 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán lại chung cư 3 PN.Tầng trung 1x giá 8,3 tỉ bao phí.call ngay 0926 839 *** xem chung cư.------Còn duy nhất một căn hộ 2PN giá 6,6...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,64 tỷ tại Phố Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội

      3.65 tỷ 81 m2 45 triệu/m2
      chung cư nằm tại số 165 toà nhà Sông Hồng đối diện trung tâm rạp chiếu phim Quốc gia DT 81m với 2  phòng ngủ, sửa thành 3 ngủ đơn giản PK hướng nhà...
      Số 165, Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn 41 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội

      1.6 tỷ 41 m2 39,03 triệu/m2
      Chuyển công tác, gia đình cần bán ngay căn tập thể Viện Khoa học Giao thông vận tải.DT: 41 m2.Tổng có 2 phòng.Bếp, vệ sinh đầy đủ.Các phòng đều lát sàn...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Láng - Đống Đa - Hà Nội

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư 84 Chùa Láng - Đống Đa.DT 75 mét vuông tầng thấp giá 3.2 tỉ.bìa đỏ vĩnh viễn.* Mô tả:- Hướng cửa hướng Tây Bắc, hướng logia...
      Ngõ 84, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 129 m2
      Chính chủ không có nhu cầu ở nên cần bán. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, tất cả đồ gắn tường để lại hết kể cả các loại đèn trang trí.Tổng DT: 129m2.DTTT trên...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm