Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hà Thành Plaza, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 117 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc Hà Thành Plaza 102 Phố Thái Thịnh, 117m2, 3 ngủ, 2 VS giá 40 tr/m2.liên hệ 0947 732 *** Huynh (Zalo có ảnh, clip chung cư).Cảm ơn đã...
      Hà Thành Plaza, 102, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,9 tỷ tại Đống Đa

      6.9 tỷ 95 m2 72,64 triệu/m2
      phòng KD khu chung cư hạng sang Hateco Laroma Huỳnh Thúc Kháng nối dài (Cách ĐH Ngoại Thương, học viện Ngoại Giao 300m) xin kính chào quý khách!Chi tiết...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,55 tỷ tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      siêu hiếm - ngõ tương đối rộng - GẦN PHỐ - 2 NGỦ - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN.- Vị trí vô cùng đẹp, cách phố Láng Hạ chỉ 50m, ngõ thông tứ tung...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Hà Thành Plaza, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 115 m2 40,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hà Thành Plaza, 115 mét vuông, căn hộ góc, 3 PN, giá: 4.69 tỉ. hotline: 0379 455 ***- DT: 115 mét vuông, 3 PN,...
      Dự án Hà Thành Plaza, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Láng - Đống Đa - Hà Nội

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      chung cư thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, cửa hướng mát, nội thất cơ bản về ở đc luôn.Vị trí lõi Q. Đống Đa, gần nhiều trường đại học danh giá: đại học Ngoại...
      Ngõ 84, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, tầm tiền vô số khách, nhà đẹp, nội thất đầy đủ, 2 thoáng ở luôn.+ Mô tả:- Nhà bán thuộc tập thể ban cơ yếu chính phủ gần ngay mặt phố...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 110 mét vuông tòa M3M4, 3 phòng ngủ, 4,5 tỉ, Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, 0944 956 ***- DT 110m, 3  phòng ngủ,...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá rẻ tại Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      Bán lại gấp căn 2 PN nhỏ 65m2, rộng rãi đang ở hiện tại ở toà B tầng rất đẹp view chếch hồ. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại đồ nội thất siêu xịn, tất cả đồ gắn...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 115 m2, giá 18 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      18 tỷ 115 m2 156,53 triệu/m2
      Bán nhà phân lô, oto, phố Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, 115 mét vuông, 5tầng, MT 5m, 18 tỉ, L/H 0983 834 ***.DT 115m x 5 tầng x MT 5m. + Vị Trí: Gần ngã...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 11,34 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      11.34 tỷ 140 m2 81 triệu/m2
      Gia đình bán gấp chung cư 140 mét vuông rẻ nhất dự án.- logia hướng Đông Nam thoáng, mát.- Thiết kế 3 PN + 1 phòng đa năng + 1 bếp + 1 kho + 2 vệ...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội

      1.68 tỷ 52 m2 32,31 triệu/m2
      Đơn nguyên 1 - Tập thể ban cơ yếu chính phủ Nguyễn Chí Thanh 52 mét vuông giá 1.68 tỉ.Vị trí trung tâm, nhà đẹp, đầy đủ nội thất, 2 thoáng ở luôn.-...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,65 tỷ tại Đống Đa

      3.65 tỷ 73 m2 50 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán chung cư B14 Kim Liên - Phạm Ngọc Thạch:- DT 73 mét vuông, 2 ngủ, 1 khách, 1 vệ sinh. Đồ cơ bản, logia ĐN, 2 ngủ đều có cửa sổ...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Siêu phẩm Kim Liên - nhà mới đẹp - thoáng sáng - trung tâm - oto đỗ cầu thang - về ở ngay - khu vực vip trung tâm Đống Đa.+ Vị trí: ngôi nhà nằm ở ngõ 97...
      Ngõ 97, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Vườn Xuân , 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,2 tỷ tại Đống Đa

      4.2 tỷ 98 m2 42,86 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tòa căn hộ Vườn Xuân 71 Nguyễn Chí Thanh. Hộ khẩu Đống Đa.- Vị trí: Mặt phố Nguyễn Chí Thanh, đối diện KS Bảo Sơn. Vị trí trung tâm...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 10 tầng, 75 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa - Hà Nội

      29.5 tỷ 75 m2 393,34 triệu/m2
      - Siêu phẩm tám tầng trệt tum thang máy cực đỉnh. Lô góc 2 mặt ngõ tương đối rộng + vỉa hè, trước mặt là vườn hoa lá phổi của cả KDC cao cấp Nguyên Hồng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 56 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội

      14.5 tỷ 56 m2 258,93 triệu/m2
      + Cát Linh Trung Tâm Q. Đống Đa, giáp ranh Ba Đình, Hoàn Kiếm. Tiện ích đỉnh, an sinh xã hội Tuyệt Vời.+ Nhà nằm trong khuôn viên khu Phân Lô Cán Bộ Cao...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán chung cư toà Vườn Xuân 71 Nguyễn Chí Thanh, DT 100m2 có 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. Nhà đẹp ở ngay, vị trí ngay sát Học Viện Hành Chính,...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,12 tỷ tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      1.13 tỷ 45 m2 24,89 triệu/m2
      chào bán tòa căn hộ mini đẹp nhất Q. Đống Đa Xã Đàn - Phạm Ngọc Thạch Chàu Bộc HV NH (35 55 62m) thiết kế 1,2,3 PN - oto vào tận cửa.contact xem nhà trực...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm