Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá tốt tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      chủ đầu tư chào bán căn hộ Thái Hà - Tây Sơn.1. Vị trí: Nằm tại vị trí trung tâm, vô cùng thuận lợi, lại gần hồ điều hòa, không khí vô cùng trong lành,...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 980 tr tại Phố Hào Nam - Đống Đa - Hà Nội

      980 triệu 52 m2 18,85 triệu/m2
      Còn duy nhất 4 căn căn hộ mini trung tâm Phố Hào Nam_Ô chợ Dừa_Đống Đa với giá cực hấp dẫn.hotline trực tiếp CĐT: 0969 927 *** để nhận mức giá chính xác...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá tốt tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      CĐT chào bán trực tiếp căn hộ E1 Khâm Thiên - Xã Đàn, full đồ.gọi ngay CĐT trực tiếp xem nhà.Dự án đã hoàn thiện xong, bàn giao ngay nhà, đầy đủ nội ...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội
      C
      Chủ Đầu Tư Chung Cư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Lancaster Luminaire, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 18 tỷ

      18 tỷ 120 m2 150 triệu/m2
      Tôi muốn cho thuê căn hộ cao cấp Lancaster Luminare khu cao cấp nhất khu vực Đống Đa.DT: 120 mét vuông.Nhà mới toanh, nội thất cơ bản xịn xò, chỉ...
      Dự án Lancaster Luminaire, Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội

      1.7 tỷ 30 m2 56,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp bán nhà tầng 4 khu tập thể Thống Kê 54 Nguyễn Chí Thanh.Khu vực hiếm nhà bán. Tặng lại hết đồ, khu vực dân trí cao, phố đẹp nhất nhì...
      54, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hoàng Cầu Skyline, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 83 m2 69,88 triệu/m2
      * DT: 83,4 mét vuông - 2 PN - 2 vệ sinh - 1 phòng khách - 01 nhà bếp.căn hộ chung cư đã đc trang bị đầy đủ nội ngoại thất cao cấp và sang trọng...
      Dự án Hoàng Cầu Skyline, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận Đống Đa

      6.7 tỷ 94 m2 71,28 triệu/m2
      Dấu ấn Hoàng Gia - Khẳng định Vị thế:Tọa lạc tại khu đất Vàng số 4A đường Huỳnh Thúc Kháng nối dài - con đường đắt giá nối từ nút giao đường Nguyễn Chí...
      Dự án Hateco Laroma, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn Cao ốc văn phòng 183 Nguyễn Lương Bằng, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5,5 tỷ tại Đống Đa

      5.5 tỷ 132 m2 41,67 triệu/m2
      DT: 132m2 thiết kế 3 phòng ngủ và 2  toilet. chung cư thiết kế thoáng, tiện ích gần trường học, gần chợ và gần hồ đắc di có thể đi bộ, bên dưới...
      Dự án 183 Nguyễn Lương Bằng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,2 tỷ tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội

      1.2 tỷ 52 m2 23,08 triệu/m2
      chào bán căn hộ mini Khâm Thiên,Đống Đa 1 phòng ngủ,2 phòng ngủ đẹp, thoáng sáng, giá tốt nhất khu vực,* L/H trực tiếp CĐT: 0969 927 *** xem...
      Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6 tỷ tại Đống Đa

      6 tỷ 104 m2 57,7 triệu/m2
      * Cần bán chung cư cao cấp tại tòa Tân Hoàng Minh 36 Hoàng Cầu:- DT 104m2, 03 ngủ, 02 vệ sinh, căn hộ góc view đẹp.- nội thất đầy đủ cao cấp và sang...
      D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, 36, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Quận Đống Đa

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      - DTSD 112 m gồm 03 PN, phòng khách, bếp 2  toilet cửa chính hướng Tây Nam , logia hướng Đông Bắc thoáng mát- Nhà thiết kế hợp lý,sửa chữa đẹp, nội...
      Dự án Chung cư B4 - B14 Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận Đống Đa

      10.5 tỷ 112 m2 93,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp Hateco Laroma, Tọa lạc đắc địa tại số 4A Huỳnh Thúc Kháng, Láng Thượng.Mô tả:DT thông thuỷ: 112 mét vuông,...
      Dự án Hateco Laroma, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư 170 Đê La Thành - GP Building, 2 phòng ngủ, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 99 m2 42,33 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa 170 Đê La Thành, DT 99m, thiết kế 2 PN, 2  toilet, view ra ngoài, cửa hướng Đông Nam căn hộ chung cư nội thất cơ bản, nhận nhà...
      Dự án 170 Đê La Thành - GP Building, Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 92 m2
      Bán lại gấp căn 2 PN đang ở hiện tại ở toà B tầng rất đẹp. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, tất cả đồ gắn tường để lại hết kể cả các loại đèn trang trí.Tổng DT:...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,6 tỷ tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội

      1.6 tỷ 37 m2 43,25 triệu/m2
      Nhà thuộc Tầng 1 khu Tập Thể Bộ Công An số 11 Ngõ 191 Phố Chợ Khâm Thiên, ngõ tương đối rộng xe ba gác đỗ cửa, 20m ra Phố Chợ, đi bộ một ph ra ngay phố...
      11 ngõ 191, Phố Khâm Thiên, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư 187 Tây Sơn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,6 tỷ tại Đống Đa

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      Bán chung cư 187 Nguyễn Lương Bằng 66 mét vuông giá 3.6 tỉ có thỏa thuận.Xem chung cư. DT bìa đỏ: 66 mét vuông. Phòng khách, bếp, 2 ngủ,...
      Dự án 187 Tây Sơn, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 45 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội

      1.85 tỷ 45 m2 41,12 triệu/m2
      TẬP THỂ CÔNG CHỨC NHÀ NƯỚC - ĐỐI DIỆN VINCOM NGUYỄN CHÍ THANH - CẠNH đại học LUẬT- Ngõ 79 Nguyễn Chí Thanh là khu tập thể bao gồm nhà tập thể và nhà dân đc...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 760 triệu tại Đống Đa - Hà Nội

      760 triệu 55 m2 13,82 triệu/m2
      bán nhanh - căn hộ mini Thái Hà - Tây Sơn 36 - 55m, nội thất đầy đủ, Ở ngay Tặng Vàng 24k. - Gần các tuyến đường trung tâm: thái hà, tây sơn, chùa bộc,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm