Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư 187 Tây Sơn, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5,58 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5.58 tỷ 132 m2 42,28 triệu/m2
      Bán căn hộ 187 Nguyễn Lương Bằng 132 mét vuông, căn hộ góc 3 phòng ngủ, nhà đẹp. Giá 5.58 tỉDT 132 mét vuông, căn hộ góc đẹp nhất...
      Dự án Chung cư 187 Tây Sơn, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,7 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      6.7 tỷ 94 m2 71,28 triệu/m2
      Dấu ấn Hoàng Gia - Khẳng định Vị thế:Tọa lạc tại khu đất Vàng số 4A đường Huỳnh Thúc Kháng nối dài - con đường đắt giá nối từ nút giao đường Nguyễn Chí...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, giá tốt tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 137 m2
      Bán căn vip view Hồ Hoàng Cầu và Hồ Thành Công tại căn hộ cao cấp Green Diamond 93 Láng Hạ. Căn DT to góc 137 mét vuông - 141 mét vuông DT linh...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 890 tr tại Đống Đa - Hà Nội

      890 triệu 52 m2 17,12 triệu/m2
      CĐT chào bán trực tiếp CĐT chào bán trực tiếp căn hộ chung cư Khâm Thiên - Lê Duẩn - Ô Chợ Dừa Hào Nam, bìa đỏ vĩnh viễn.liên lạc chính CĐT.Nhà đã...
      Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 650 tr tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội

      650 triệu 50 m2 13 triệu/m2
      CĐT căn hộ bán trực tiếp căn hộ chung cư T1 Phố Trích Sài - Võng Thị - Tây Hồ.contact Hưng CĐT: 0982 882 ***Tòa nhà xây mới - nhận nhà luôn. Giá rẻ -...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 47 m2, giá rẻ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 47 m2
      Dự án nằm ngay vị trí đắc địa. chủ đầu tư uy tín đầu tư chăm chút từng chút một cho dự án.Tọa lạc ngay vị trí vàng 93 Láng Hạ. Chính chủ sở hữu căn...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 6,73 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      6.74 tỷ 91 m2 74 triệu/m2
      liên lạc: E. Huy phòng kinh doanh CĐT 0968 888 ***.Website: https://93langha.com/Do chung cư ở vị trí rất đẹp CĐT vô cùng chăm chút số lượng chung cư...

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 27 m2, giá 650 triệu tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      650 triệu 27 m2 24,08 triệu/m2
      chào bán căn hộ Chùa Láng - đối diện đại học Ngoại Thương - Q. Đống Đa 650 tr/căn, đầy đủ nội thất.1. Vị trí.- Gần các tuyến đường lớn trung tâm:...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Đống Đa

      7.5 tỷ 112 m2 66,97 triệu/m2
      D. Le Pont Dor - 36 Hoàng Cầu là Công trình đẳng cấp 5* trong quần thể công viên cây xanh, hồ nước mát với lối kiến trúc Tân cổ điển giữa lòng TP Hà Nội,...
      Dự án D. Le Pont Dor - Hoàng Cầu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,28 tỷ tại Phố Lương Định Của - Đống Đa - Hà Nội

      2.28 tỷ 60 m2 38 triệu/m2
      CHTT (Tầng 2) Kim Liên - Lương Định Của giá 2.28 tỉ, 60 mét vuông, full nội thất, SĐCC.Mô tả:DTSD thực tế 60 mét vuông. Thiết kế 3 ngủ, 1 vệ...
      Phố Lương Định Của, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,47 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.47 tỷ 53 m2 65,48 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Capella số 2 Phạm Ngọc Thạch, Đống Đa.+ Vị trí đắc địa: ngã 4 Phạm Ngọc Thạch, Tôn Thất Tùng, Chùa Bộc, Đông Tác, Đống Đa, TP Hà ...
      T&T Capella, số 2, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 900 tr tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa - Hà Nội

      900 triệu 52 m2 17,31 triệu/m2
      chung cư mini 2 phòng ngủ Tôn Đức Thắng Ô Chợ Dừa- Khâm Thiên- Quốc Tử Giám Đống Đa siêu đẹp, rẻ, ở ngay, full đồNội thất chung cư có sẵn: Tủ bếp,...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,57 tỷ tại Phố Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội

      1.57 tỷ 45 m2 34,89 triệu/m2
      CHTT (Tầng 2) phố Khương Thượng - DD giá 1,57 tỉ, 45 mét vuông (sổ 36m). SĐCC.Mô tả:DTSD thực tế 45 mét vuông.- Nhà vuông vức, sạch sẽ, gồm 1...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư 187 Tây Sơn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,55 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.55 tỷ 66 m2 53,79 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Sunrise 187 Tây Sơn 66 mét vuông 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh giá mới đẹp.Cần bán ngay chung cư 66 mét vuông...
      Dự án 187 Tây Sơn, Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư 187 Tây Sơn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,4 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.4 tỷ 67 m2 50,75 triệu/m2
      Bán căn hộ 187 Nguyễn Lương Bằng, 67 mét vuông, 2 PN. Giá: 3.4 tỉ. liên hệ: 037945502- DT: 67 mét vuông, 2 PN, 1 toilet, cửa chính hướng ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,66 tỷ

      6.67 tỷ 94 m2 70,91 triệu/m2
      Hateco Laroma - Huỳnh Thúc Kháng - Quỹ căn mới nhất Tháng 4 cập nhật từ chủ đầu tư Chính sách hấp dẫn nhất chưa từng có.Loai 2  phòng ngủ: 80 - 94...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,5 tỷ tại Đống Đa

      7.5 tỷ 112 m2 66,97 triệu/m2
      Em Huy phòng KD chủ đầu tư Hateco: 0968 888 ***.5 lý do để quý khách nên lựa chọn Hateco Laroma tại thời điểm này:1/ Giá trị an cư bền vững lâu dài cho...
      Dự án Hateco Laroma, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận Đống Đa

      6.6 tỷ 95 m2 69,48 triệu/m2
      chung cư tinh hoa- đích đến của giàu sang thượng lưu.- Qùa Tặng 2 năm phí DV - đơn vị quản lý vận hành CBRE- Quà tân gia lên đến 115,000,000 VND- CK lên...
      Dự án Hateco Laroma, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!