Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 5 tầng, giá 47 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      47 tỷ 145 m2 324,14 triệu/m2
      khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính 145  mét vuông 5 tầng MT 9 giá 47 tỉ.Nhà thiết kế 1 hầm, 4 tầng nổi contact 0961 327 ***.+ Tầng hầm và Tầng 1, 2:...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,38 tỷ tại Cầu Giấy

      6.39 tỷ 114 m2 56 triệu/m2
      Tôi chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán lại căn 2 ngủ + 1 (2810C2) dự án Mandarin Hòa Phát view nội khu.- Thiết kế:+ Với DT 114m2, đc thiết kế...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, 75 m2, giá 23 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      Cần bán liên kế khu A10 Nam Trung Yên, DT: 75 mét vuông. MT: 6m, lô góc 3 mặt thoáng.Cần bán liên kế khu vip A10, khu đô thị Nam Trung Yên.DT:...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Hót! Bán căn hộ chung cư Eurowindow, 27 Trần Duy Hưng, 100m, 3 phòng ngủ, 4.7 tỉ. 0946 607 ***- DT 100m, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 98 m2
      Tôi cần tiền lo việc gia đình cần bán chung cư cao cấp tại Home City, 177 Trung Kính.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, nội thất cơ bản. PN sáng, khu vực bếp,...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 35 tỷ tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 80 m2 437,5 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên căn 5 tầng, DT 80m2*, MT 6m, đường Nguyễn Khả Trạc, Mai Dịch, Cầu Giấy.Nhà mới , hoàn thiện đẹp , thiết kế hiện đại, đầy đủ điều hòa,...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 120 m2 34,17 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 120m tại căn hộ chung cư 17T Hoàng Đạo Thuý, Lê Văn Lương.Thông tin căn hộ chung cư như sau:- DT 120m gồm 2 PN,...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,45 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.46 tỷ 50 m2 49 triệu/m2
      chung cư 2 PN - ĐẦY ĐỦ MỌI CÔNG NĂNG CHO MỘT GIA ĐÌNH HÀNG XÓM STALEK- 2 NGỦ nội thất đầy đủ ĐẸP- NHÀ Ở LUÔN KHÔNG CẦN PHẢI SỬA SANG GÌVị trí : chung ...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 1 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,04 tỷ

      6.05 tỷ 114 m2 53 triệu/m2
      bán ngay căn T10 DT 114 mét vuông đã thiết kế 3 ngủ sáng thoáng - CC MANDARIN GARDEN - Hoàng Minh Giám- Full đồ đầy đủ máy giặt máy sấy, tủ lạnh, lò...
      Mandarin Garden, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      7.8 tỷ 133 m2 58,65 triệu/m2
      - DT 133m, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 2 logia thoáng mát- View công viên Cầu Giấy - Cửa chính hướng Nam, logia hướng Đông và hướng Bắc.- nội...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Dịch Vọng, 4 tầng, giá 73 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      73 tỷ 300 m2 243,34 triệu/m2
      BT10 KĐT mới Dịch Vọng 300m2 4 tầng. MT 16m. Giá 73 tỉ Cầu Giấy.căn biệt thự lô góc, phù hợp mọi nhu cầu của KH: Ở, KD, văn phòng.No9A của KĐT mới Dịch...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá rẻ tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      căn hộ mini A3 Trần Bình - Viện 198 - đại học Quốc Gia - 30 - 55m2 - ôtô đỗ cửa - tách sổ.Vui lòng hotline sớm để đc xem nhà và tư vấn chuẩn nhất.số điện...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      Thông tin dự án:- Tọa lạc vị trí đắc địa của Q. Cầu Giấy với hệ thống giao thông linh hoạt, có thể kết nối đến nhiều khu vực trọng điểm của TP.- Đối diện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      V
      Chính Chủ Bán Căn Hộ 71m2 Tại Chung Cư Mhdi 60 Hoàng Quốc Việt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Chung cư CT4 , 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,34 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.35 tỷ 141 m2 45 triệu/m2
      bán ngay chung cư cc toà Vimeco CT4 đường Nguyễn Chánh, Trung Hoà, Cầu Giấy, liên lạc 0944 956 ***.Căn 141 mét vuông, gồm 04 PN, 03 nhà vệ ...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 118 m2
      Gia đình mua chung cư từ đầu nhưng chưa có nhu cầu sử dụng tới, cần nhượng lại cho ai thiện chí mua để ở tại căn hộ MHDI - 60 Hoàng Quốc Việt Cầu Giấy -...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá tốt tại Phố Trần Quý Kiên - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      Chính chủ bán căn hộ NO4 phố Trần Quý Kiên 65  mét vuông, 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ, giá hơn 2 tỉ.- DT 65  mét vuông.- Giá: Nhỉnh 2...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      bán căn 95m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 VS, BC hướng Đông Nam có bìa đỏ nội thất đầy đủ

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị mới Dịch Vọng, 5 tầng, 217 m2, giá 60 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      60 tỷ 217 m2 276,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự tiếp giáp mặt công viên Cầu Giấy. DT: 217 mét vuông. Nằm giữa khu đô thị. Vị trí đẹp.Cần bán căn biệt thự tiếp giáp mặt công...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm