Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 200 m2, giá 40 tỷ tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự vip nhất Cầu Giấy - ở đẳng cấp - một bước chân ngàn tiện ích - oto tránh - vỉa hè rộng - KD đỉnh.Siêu căn biệt thự Làng Quốc Tế Thăng...
      Đường Nguyễn Đỗ Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.7 tỷ 96 m2 48,96 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác, nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN, căn hộ chung cư cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.quý khách có nhu cầu vui...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 67 m2 34,33 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 67m2, 2 ngủ, 1VS tại Trần Quý Kiên.Nhà đã sửa đẹp, bìa đỏ chính chủ.Giá: 2,3 tỉ.liên lạc 0862 608 ***
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 270 m2, thỏa thuận tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 270 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ thông tầng 270m2, full đồ, nội thất sang xịn mịn, chỉ việc về ở.Ngay trung tâm TP Hà Nội.Giá 1x tỉ thôi.liên hệ ngay 0916...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 105 m2 46,67 triệu/m2
      Bán căn hộ Eurowindow - 27 Trần Duy Hưng, 105m2, 3 PN. Giá: 4.9 tỉ. liên hệ: 0379 455 ***- Diện tich: 105m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, cửa chính hướng...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 53 m2 40,95 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 55m2, lô góc 2 thoáng view đẹp nhất dự án, phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.căn hộ chung cư đã có bìa đỏ, pháp lí chuẩn.Giá...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 126 m2, giá tốt tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 126 m2
      phòng KD chủ đầu tư The Park Home bán ngay quỹ căn 3 - 4 PN.đc số 1 đường Thành Thái, Q. Cầu Giấy (ngay cạnh công viên Cầu Giấy).- DT từ 86,54 mét ...
      The Park Home, số 1, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 620 tr tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      620 triệu 55 m2 11,28 triệu/m2
      CĐT chào bán căn hộ chung cư A1 Cầu Giấy- Nguyễn Phong Sắc , full đồ, ở ngayL/H TRỰC TIẾP NGỌC CĐT 0981 233 *** xem nhà mua giá gốc -CK cao nhấtDỰ ÁN ĐÃ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 80 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Em đang có quỹ căn hộ chung cư toà nhà Eurowindow số 27 Trần Duy Hưng bán với giá rẻ.DT từ 80 - 160m2.Tài chính từ 3,5 đến 6,5 tỉ.Tất cả căn hộ chung ...
      Eurowindow Multi Complex, số 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề Làng Quốc Tế Thăng Long, 4 tầng, giá 10,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      10.3 tỷ 48 m2 214,59 triệu/m2
      Tôi có một ngôi nhà 4 tầng MỚI , nằm cạnh đại học Sư phạm thành phố Hà Nội, đang cần bán ngay với giá 10,3 tỉ Việt Nam đồng.SIÊU PHẨM CẦU GIẤY -...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 113 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 88 m2, giá 20 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      20 tỷ 88 m2 227,28 triệu/m2
      "căn biệt thự ĐÁNG SỐNG CẦU GIẤY BT 4 tầng, DT 88m, MT 6.8m, giá 20 tỉ Nhà thuộc vị trí trung tâm Cầu Giấy, Nhà nào cũng rộng rãi, thoáng đãng, chỗ để...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 55 m2, giá 7,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.9 tỷ 55 m2 143,64 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- Bán nhà chính chủ phố Nguyễn Văn Huyên, nhà đẹp Cầu Giấy, nhà phân lô.- Trung tâm Cầu Giấy, ngập tràn tiện ích, gần trung tâm thương ...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 100 mét vuông, 3 ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ chung cư A10 Nam Trung Yên, tầng 18, nhà đã sửa sang sạch...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 99 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ. Ưu tiên khách thiện chí.- DTTT: 99,1m2 logia hướng Đông Nam - hướng Tây Nam, view thoáng mát toàn bộ cây...
      Dự án Golden Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.35 tỷ 75 m2 44,67 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên cần bán căn căn hộ chung cư N02 Trung KínhDTSD: 75 mét vuông thiết kế 2 PN + 2 vệ sinhHướng cửa hướng Tây Bắc - logia hướng ...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tầng cao tòa C1 Vinhome D'Capitale Trần Duy Hưng:Diên tích: 80m2, 2 phòng ngủ, 2VS., đầy đủ nội thất xịn. View công...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 110 m2 59,1 triệu/m2
      Căn vip - căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.3 phòng ngủ 2 toilet 2 ban công.+ DT 110 mét vuông...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm