Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 65 m2 35,08 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư tại B11D Nam Trung Yên.đc: 301 tòa B11D Nam Trung Yên - Nguyễn Quốc Trị - Trung Hòa - Cầu Giấy.đầy đủ nội thất chỉ sẵn...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần bán ngay căn hộ chung cư 71m, thiết kế 2 phòng ngủ, 1vs tại căn hộ chung cư 7A Lê Đức Thọ, giá...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá tốt tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 114 m2
      chính chủ ký gửi căn hộ chung cư 114 mét vuông Mandarin Garden Hoàng Minh Giám.- DT 114 mét vuông.- logia view bể bơi - tầm nhìn xanh thoáng,...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Cầu Giấy

      1.99 tỷ 65 m2 30,62 triệu/m2
      BÁN CĂN - HỘ căn hộ - B10A - NAM TRUNG YÊN - CẦU GIẤY - 65 mét vuông - GIÁ: 1.990 tỉ.(Có gia lộc)+ Gia chủ cần tiền muốn bán gấp cho khách thiện...
      Dự án Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 71 m2
      + Tòa V1:- Căn 1001V1, DT 58.61m2, logia ĐB.- Căn 1801, DT 58.61m2, logia ĐB.- Căn 1903V1, DT 70.99m2, logia TB.- Căn 2204V1, DT 69.8m2, logia TB.- Căn...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Mandarin Garden, 4 phòng ngủ, 172 m2, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy

      Thỏa thuận 172 m2
      Do chuyển xuống căn biệt thự ở nên cần bán chung cư 4 ngủ tại Mandarin Hoàng Minh Giám ,Cầu GiấyThiết kế hiện đại với:- DT 172m2, đã sửa lại thành 4 PN...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 210 m2, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 210 m2 48,1 triệu/m2
      Discovery với với 8 tầng trung tâm thương mại đầy đủ các tiện ích vui chơi, mua sắm, 5 hầm để xe thừa chỗ để xe ô tô cho dân cư, đảm bảo 1 bước chân...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,15 tỷ tại Cầu Giấy

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Chính chủ bán 1 số căn hộ A14 Nam Trung Yên - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.- Căn số 1: Giá 2.150 tỉ (2pn1 toilet - 55m2) A14B2.- Căn số 2: Giá 2.170...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 120 m2 60 triệu/m2
      DT 120 mét vuông, mặt đường 10m, căn hộ chung cư có 3 PN và 2  nhà vệ sinh, nội thất xịn sò.căn hộ cao cấp, vị trí đẹp, view bể bơi, khuôn...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,67 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.68 tỷ 83 m2 56,31 triệu/m2
      Em có quỹ 1một căn cuối cùng tại căn hộ Golden Park Tower ký HĐMB trực tiếp CĐT.căn hộ đã có bìa đỏ.Nhận nhà bàn giao ngay.Ký xong về làm bìa đỏ trong...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 55 m2, giá 10,5 tỷ tại Phố Dịch Vọng Hậu - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      Bán chung cư Dịch Vọng Hậu 9T 55m 10.5 tỉ Doanh Thu 200tr/th hotel 9 TẦNG THANG MÁY, 14 phòng KD, DOANH THU 200 tr/THÁNG - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - 1...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,16 tỷ tại Cầu Giấy

      2.16 tỷ 72 m2 30 triệu/m2
      anh/chị muốn mua căn hộ A10 Nam Trung Yên, Nguyễn Chánh giá mềm nhất thị trường hãy gọi tôi. Giá quá rẻ, chỉ 30 tr/m2.Cảm ơn quý khách đã mua và đang quan...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay cc A14 Nam Trung Yên Cầu Giấy 44m² - 65m² Ở Ngay Giá Từ 1.8 tỉ 0987,063.288.Nhà mình do chuyển công tác nên cần bán ngay 3 căn hộ ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán chung cư Nam Trung Yên, Cầu Giấy, DT 80 mét vuông, 2 ngủ, lô góc, 2 logia thoáng sáng, Giao thông thuận tiện, Tiện ích ngập tràn,...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      - Vị trí nằm trên mặt đường LẠC LONG QUÂN giao thông thoáng đãng thông đi mọi nơi, Mặt hồ Tây, ở sướng, tầng đẹp, full tiện ích, nội thất đầy đủ xịn sò.-...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      căn hộ Cầu Giấy, giá rẻ, 100m2, quá hiếm.- Vị trí tòa nằm tại số 6 Dương Đình Nghệ, khu mới của Q. Cầu Giấy, kết nối giao thông thuận tiện đi Phạm Hùng,...
      ĐTM Dịch Vọng, số 6, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      - Tòa nhà ngay gần ngã 4 Nguyễn Ngọc Vũ và Lê Văn Lương, vị trí giao thông thuận tiện gần Láng Hạ, cách Royal City 1 kilomet, cách Vincom Nguyễn Chí...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm