Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ bán CC tòa N03, tầng 11, Trần Quý Kiên, Cầu Giấy. Nhà đã sửa mới. bìa đỏ chính chủ- DT gần 60m, 2PN- Nội thất cơ bản đang sử dụng: Sàn gỗ, Tủ...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      6.2 tỷ 95 m2 65,27 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư ở vin Dcapitale cần bán vì gia đình không có nhu cầu sử dụng. Tới, thiện chí bán cho ai có nhu cầu mua.DTTT 95 mét vuông thiết kế 3...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư N05 , 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy

      5.2 tỷ 155 m2 33,55 triệu/m2
      Do gia đình có việc gấp cần tiền nên tôi cần bán nhanh căn hộ 29T Hoàng Đạo Thuý.155m2, 3 phòng ngủ, 3vs, nội thất đầy đủ cao cấp.Giá: 5,2tỉ.L/H:...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 81 m2 48,15 triệu/m2
      0976 215 *** chính chủ ký gửi cần bán căn hộ chung cư cao cấp Bán The Park Home Trần Thái Tông giá cực tốt.+ DT: 81m2.+ Số PN: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 ban ...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 159 m2, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 159 m2 43,34 triệu/m2
      - Gia đình cần bán chung cư tầng trung, dự án Thăng Long Number One - Số 1 Đại Lộ Thăng Long.- DT: 159 mét vuông.- Giá: 6,89 tỉ.- Thiết kế chung ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,96 tỷ tại Cầu Giấy

      6.96 tỷ 132 m2 52,73 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự Green Bay Mễ Trì cần bán nhanh chung cư.Số 8 tầng trung DT 132m2.Thiết kế 3 ngủ - 2 vệ sinh.nội thất luxury trang...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,7 tỷ tại Cầu Giấy

      5.7 tỷ 139 m2 41 triệu/m2
      - DT 94m2 tầng trung thiết kế 2PN2VS, logia TN view hồ GreenBay, sân tennis, khuôn viên sân cát, đầy đủ nội thất. Giá 4.45 tỉ.- DT 95.6m2, thiết kế...

      Cần bán căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 145 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 3 căn căn hộ cao cấp Indochina Plaza Thủ đô Hà Nội (IPH Xuân Thuỷ).đc: Số 241 đường Xuân Thuỷ, Cầu Giấy. liên hệ 0937 466 ***-...
      Indochina Plaza, Số 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán tổng hợp căn hộ chung cư Eurowindow, 27 Trần Duy Hưng, 2, 3 ngủ, 100m2, giá rẻ. 0355 902 ***Chỉ với 3.5 tỉ đến 4.5 tỉ quý KH đã sở hữu căn hộ chung...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 52 m2 60,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 02 căn liền nhau 05 và 06 tầng 10 tòa C2 D'capital.logia Đông Nam rất mát.Căn 06 là căn hộ góc, 2 căn có thể đục thông nhau để có DT...

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.1 tỷ 71 m2 57,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn vin D'Capital, Trần Duy Hưng, Cầu Giấy.chung cư DT 71 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet, hướng cửa ĐN, logia TB,...

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 8 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 92 m2 86,96 triệu/m2
      https://www.epictower.info.vn/Mua trực tiếp CĐT Epic Tower: 0888 231 ***.Chính sách cực khủng cho KH đầu tiên sở hữu căn hộ chung cư siêu cao cấp chuẩn...
      Dự án Epic Tower, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 145 m2 51,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 3 PN Indochina Palaza hiện đang cho thuê hiệu suất rất tốt!Tiện ích toà nhà:- Bể bơi, phòng xông hơi, massage, phòng thể...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.7 tỷ 125 m2 53,6 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc 3 ngủ trung tâm Q. Cầu Giấy.- căn hộ góc thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh. Các phòng full ánh sáng, thiết kế tối ưu không góc chết.- DT...

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Thập - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.8 tỷ 114 m2 68,43 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ chung cư Mandarin Nguyễn Thị Thập , 114.2m² , 3N , 2  phòng vệ sinh , Ful nội thất luxury - bìa đỏ chính chủ - Ful nội...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hà Đô Park View, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Qũy căn hộ chung cư cao cấp tại Hà Đô Park View, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT hơn 92m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh,, Giá 4,3 tỉDT hơn 99m, 2 PN,...
      Dự án Ha Do Park View, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 91 m2 48,91 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi mục đích nên cần bán ngay chung cư Thăng Long NO1, khu chung cư đẳng cấp với dịch vụ tiện ích chuẩn 5*.chung cư có DT 91m2, thiết...
      H
      Công Ty Cp Đầu Tư Quỹ Bất Động Sản Green House Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 86 m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Sky Park Tôn Thất Thuyết, vị trí gần công viên Cầu Giấy và ngã 4 Phạm Văn Bạch - Trần Thái Tông.* Thông...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm