Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Green Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      Chính chủ bán CH 3  phòng ngủ 96m2 nội thất đầy đủ cao cấp căn hộ Golden Park - số 2 Phạm Văn Bạch, Cầu Giấy.DT căn hộ chung cư 96m2 thông...
      Green Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Phạm Ngọc Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 196 m2, giá 9,7 tỷ tại Cầu Giấy

      9.7 tỷ 196 m2 49,49 triệu/m2
      biệt thự trên cao Trung Tâm Q. Cầu Giấy - Giá bao rẻ nhất thị trường 51 tr/ mét vuông.Em còn 1 căn Hoa Hậu 4 phòng ngủ - 196 mét vuông...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 96 m2 42,71 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư ở Eurowindow 27 Trần Duy Hưng.căn hộ chung cư của tôi là căn tầng trung logia ĐN.DT 96,3m2 2 phòng ngủ...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Cầu Giấy

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán F4, Trung Kính, 75m2, 2 phòng ngủ, 3 tỉ, 0382 757 ***- DT 75m2, 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, nhà nội thất đầy ...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư N09 Phố Thành Thái 90m2- DT 90m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, nhà căn hộ góc thoáng mátTiện ích: Ngay cạnh công viên, siêu thị,...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư CTM Building - 299 Cầu Giấy, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      bán ngay chung cư CTM 299 Cầu Giấy, DT 65m2, nhà đẹp căn hộ góc. 0382 757 ***.Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, phòng khách + bếp thoáng mát.Nhà...
      Dự án CTM 299 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Luxury Park View, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      0944 986 *** - Chuyển công tác vào Nam gia đình cần bán chung cư 2 PN ở dự án Luxury Park Views.- Thông tin thêm về chung cư:+ DT 70 mét vuông gồm 2...
      Dự án Luxury Park Views, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.3 tỷ 92 m2 46,74 triệu/m2
      Bán căn hộ Hà Đô Park View, 92 mét vuông, 4.3 tỉ, nhà đẹp. 0383 906 ***.DT 93m, 2 PN, 2 toilet, pk, bếp, nhà đẹp, full nội thất, logia hướng...
      Dự án Ha Do Park View, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,5 tỷ tại Cầu Giấy

      7.5 tỷ 133 m2 56,4 triệu/m2
      Duy nhất chung cư 133,3 mét vuông tại toà B - để lại toàn bộ nội thất - giá 7 tỉ 6.Thiết kế 3 phòng ngủ 3VS.Hướng Nam/ Bắc - Tây.Nội thất full...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng

      4.41 tỷ 72 m2 61,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 72 mét vuông view bể bơi vin D'Capitale, Trần Duy Hưng 4tỷ4 bao phí.DT 72 mét vuông toà C1.liên lạc:...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Park View City Yên Hòa, 4 phòng ngủ, 178 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 178 m2 53,38 triệu/m2
      Yên Hoà Parkview Vũ Phạm Hàm, bán duplex siêu đẹp, tầng Trung, ban công hướng Đông Nam, 178m2, 4 ngủ, 4  toilet, full đồ, giá cực rẻ dự án.Do gia...
      Dự án Park View City, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      DT 100m2, thiết kế gồm 3 PN, 2  phòng vệ sinh rộng thoáng mát.- Nhà đã có nội thất đầy đủ, khách mua có thể vào ở luôn.- Xung quanh đầy đủ tiện...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Vimeco I Phạm Hùng, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Vimeco Phạm Hùng.DT căn hộ chung cư 90m2 căn 2 phòng ngủ, 2VS, bếp, phòng khách.Nhà vuông vức bìa đỏ chính chủ,...
      Dự án Vimeco I - Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 72 m2 55,14 triệu/m2
      Còn lại 1 căn duy nhất giá 3.97 tỉ có để lại đồ nội thất cơ bản!Dự án căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - TP Hà Nội.liên...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN Indochina Plaza hiện đang cho thuê hiệu suất rất tốt!Tiện ích toà nhà:- Bể bơi, phòng xông hơi, massage,...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,82 tỷ

      6.82 tỷ 103 m2 66,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp nhất Trung Hòa Nhân Chính 103 mét vuông giá 6.817 tỉ - Chúng tôi bán căn hộ chung cư cao cấp nhất KĐT Trung Hòa Nhân...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 145 m2 62 triệu/m2
      Cập nhật mới nhất quỹ chung cư sang nhượng căn hộ chung cư cao cấp Mandarin Hòa Phát - Trung Hòa - Cầu Giấy - TP Hà Nội.- Tháp A:+ Căn 2ng. S:...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Trung Yên, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,95 tỷ tại Cầu Giấy

      1.95 tỷ 51 m2 38,24 triệu/m2
      Gia đình đổi nhà to hơn nên nhượng lại chung cư 4F Vũ Phạm Hàm, Trung Hòa, Trung Yên cho ai có nhu cầu.DTTT 51.4 mét vuông thiết kế 1 khách bếp, 1...
      Dự án KĐT Trung Yên, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm