Khách có nhu cầu mua alo
Giá: 4,32 Tỷ
Diện tích: 88 m2
Giá/m2: 49,09 Triệu/m2
568954
Mr. Ngữ
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2