Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 65 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,24 tỷ

      6.24 tỷ 65 m2 96 triệu/m2
      Dt: 5 x13= 65 mét vuông vuông đét( có thể cắt rộng hơn)Giá chào: 96tr/m có TL oto cách nhà nhỏ hơn 100 m ngõ xe ba gác chạy vòng quanhNhà gần đường...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      Thỏa thuận 217 m2
      Chính chủ cần bán nhanh 3 căn căn hộ cao cấp Indochia Plaza TP Hà Nội (IPH Xuân Thuỷ).đc: Số 241 Đường Xuân Thuỷ, Cầu Giấy. contact 0937 466 ***+ Căn...
      Indochina Plaza, Số 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 82 m2 52,44 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tầng 16 căn hộ Parkhome DT 82m, 2 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp, logia rộng, nhà nội thất đầy đủ cao cấp.- Tòa nhà mới bàn...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      chính chủ có kế hoạch chuyển xuống căn biệt thự. Cần chuyển nhượng gấp chung cư tại căn hộ cao cấp Mandarin Garden. P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy. Gần...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ

      4.8 tỷ 93 m2 51,62 triệu/m2
      Bán căn hộ Indochina Plaza, 241 Xuân Thủy, Cầu Giấy, HN.DT 93 mét vuông, gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh. đầy đủ nội thất.giá: 4,8 tỉ.Vị trí trung...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 132 m2 41,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư - Trần Đăng Ninh - cực hiếm - tiện ích hoàn hảo - ở sướng - tặng nội thất sang trọng (ảnh thật).căn hộ chung cư Trần Đăng Ninh...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      căn hộ - N6 - Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - căn hộ chung cư - lô góc trung tâm.- 80m2, 2 PN, 2 toilet, 2 logia.- giá: 2,55 tỉ.* Mô tả: Cửa chính Đông...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Discovery Complex, 195 m2, giá 8,78 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      8.78 tỷ 195 m2 45 triệu/m2
      Em còn ít căn 195m2 ngoại giao chủ đầu tư 1 trong những căn đẹp nhất của tòa nhàgiá : 42-47tr/m2 TT hết nhận nhà ở ngayNếu có nhu cầu vay vẫn hỗ trợ...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Tràng An Complex, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 89 m2 47,2 triệu/m2
      bán ngay căn hộ CAO CẤP TRÀNG AN COMPLEX, giá siêu mềm, bìa đỏ CẦM TAY, RẤT THIỆN CHÍ BÁN NÊN MONG MUỐN GẶP KHÁCH CÓ NHU CẦU THỰCLH XEM NHÀ : MAI ANH ...
      Dự án Tràng An Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Discovery Complex, 478 m2, giá 25 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 478 m2 52,31 triệu/m2
      - Siêu phẩm Penthouse trung tâm Cầu Giấy.- DT 330 - 478m2.- Penthouse căn hộ thông tầng 2 tầng thiết kế đẳng cấp, có bể bơi riêng, view ngắm Hồ tây.-...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N07, Thành Thái, 86 mét vuông, 3.3 tỉ. 0975 118 ***- DT 86 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, nhà...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Quan Nhân - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      - Nhà tập thể tầng 5, xây 2006 còn mới và đẹp.- căn hộ góc, 3 hướng đều làm cửa sổ sáng choang cả nhà, tập thể xây 2006 mới, trần cao 3,5m nên không như...
      Phố Quan Nhân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Luxury Park View, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      0824 825 *** Cần đổi chủ chung cư Luxury Park Views, Cầu Giấy nằm gần ngã 4 Trung Kính - Dương Đình Nghệ.+ DT: 70m, 2 ngủ 2  toilet, 1 phòng khách...
      Dự án Luxury Park Views, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Golden Park Tower, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,1 tỷ tại Cầu Giấy

      5.1 tỷ 84 m2 60,72 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, DTTT 83,5 mét vuông logia hướng Đông Nam, view cực thoáng.Nhà mới thiết kế tối ưu...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 71 m2 34,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay chung cư 71 mét vuông đầy đủ nội thất tại căn hộ 5A Lê Đức Thọ giá chỉ 2.45 bìa đỏ sẵn giao dịch.chung cư thiết kế...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Vimeco I Phạm Hùng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Tôi có chung cư 2 phòng ngủ căn hộ tầng trung toà VIMECO Phạm Hùng cần bán như sau:- Vị trí cực đẹp, nằm ngay trên mặt phố Phạm Hùng, Trục vành đai...
      Dự án Vimeco I - Phạm Hùng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 133 m2 37,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ N09B2 - khu đô thị Dịch Vọng, cạnh công viên Cầu Giấy, đường Thành Thái.- DT: 133 mét vuông. Thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ sinh và...
      ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 4,96 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.97 tỷ 146 m2 34 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà thổ cư để tiện làm ăn KD, cần bán căn hộ chung cư tòa 34T.DT: 146 mét vuông căn hộ chung cư thiết kế 3 PN, 2 vệ...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm