Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 12 tầng, 850 m2, mặt tiền 18m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 290 tỷ

      290 tỷ 850 m2 341,18 triệu/m2
      Siêu phẩm hotel Duy Tân - Cầu Giấy. Dt: 850 mét vuông; 12 tầng nổi, 2 tầng hầm; MT: 18m. Giá: 290 tỉ.+ DT 850 mét vuông thiết kế 12 tầng nổi, 2...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp ngôi nhà tại khu phân lô phố Trung Kính, gần Vũ Phạm Hàm, Mạc Thái Tổ, Trần duy Hưng, Trần Thái TôngCách đại sứ quán Mỹ , công viên...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 65 m2 484,62 triệu/m2
      Vị trí vip, tt quận Cầu Giấy, Nha 8 tầng mới tinh,, nội thất nhập khẩu,
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 10m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Vị trí KD cực đẹp - lô góc 2 MT. Mặt ngõ oto tránh, KD hay cho thuê văn phòng đều tốt. Vị tri kết nối toàn các trục đường chính Cầu Giấy. 5 tầng, giá cần...
      Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.85 tỷ 81 m2 47,54 triệu/m2
      Dự án Paragon đã bàn giao chung cư cho dân cư, vị trí, tiện ích cực đẹp. chính sách bán hàng và giá hấp dẫn để hỗ trợ cho KH có nhu cầu ở thực...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chính chủ tòa 17T10 mặt phố Nguyễn Thị định, KĐT Trung Hòa Nhân Chính, căn hộ góc. logia hướng Đông Bắc. View hồ thoáng đẹp. DT 78m gồm...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,44 tỷ tại Cầu Giấy

      7.44 tỷ 120 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ nhờ em bán căn hộ chung cư hơn 120 mét vuông tại căn hộ Mandarin Garden - Hoàng Minh Giám. căn hộ chung cư 2 PN đã sửa thành 3 ngủ,...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 175 m2, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 175 m2 60,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn căn hộ Mandarin Garden, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 175 mét vuông - Thiết kế 3p ngủ, 2 lô gia, 2 toilet, khu bếp...

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,15 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.15 tỷ 125 m2 41,2 triệu/m2
      Cần bán căn hộ trung yên 1 trung kính, cầu giấy 125 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách và bếp, căn hộ góc, các phòng đều có ánh sáng, nội...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse Liền kề B4 Nam Trung Yên - Belleville Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 187 m2
      Chính chủ gửi ra hàng căn nhà phố thương mại shophouse góc vip dự án B4 Nam Trung Yên.Cực hiếm! Trung tâm Q. Cầu Giấy. Kết nối KD thuận lợi.Giao các...
      Dự án Belleville Hà Nội, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà phố shophouse Liền kề B4 Nam Trung Yên - Belleville Hà Nội, thỏa thuận tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 114 m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố thương mại mặt phố dự án B4 Nam Trung Yên.Trung tâm Q. Cầu Giấy.Giao các tuyến phố chính Nguyễn Chánh - Mạc Thái Tổ - Đinh...
      Dự án Belleville Hà Nội, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán sàn văn phòng tổ hợp khu N05 ngay mặt đường Hoàng Đạo Thúy, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy

      58 tỷ 990 m2 58,59 triệu/m2
      Bán sàn văn phòng tổ hợp khu N05.Ngay mặt đường Hoàng Đạo Thúy, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Dt: 990 mét vuông. bìa đỏ Lâu dài.Vị...
      Dự án N05 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 50 m2, mặt tiền 3m tại Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 50 m2 117 triệu/m2
      Bán đất Trung Kính DT 50m2 tặng 2 tầng cũ, ngõ 3m, bãi oto 20m, 50m ra phố lớn Trung Kính.- Vị trí: Phía trước nhà là ĐH Phương Đông, sau nhà căn hộ chung...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 7229 m2 tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 160 tỷ

      160 tỷ 7229 m2 22,14 triệu/m2
      DỰ ÁN TTTM & NHÀ Ở CAO TẦNG ĐƯỜNG THÀNH THÁI - Q. CẦU GIẤY.1. THÔNG TIN DỰ ÁN :- Vị trí : Lô góc 4 MT : giao giữa đường Thành Thái , Đường Khúc Thừa Dụ,...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 78 m2 61,54 triệu/m2
      lô đất vàng trung tâm Cầu GiấyDT 78 mét vuông, MT 4m1Hiện trạng nhà cũKhu vực đông đúc, đặc biệt là sinh viên và người lao độngNgõ thông các ngả, KD...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà lô góc 70 mét vuông, MT 4,5m- Đường 2 oto tránh, - 2 oto 7 chỗ vào nhà- 2 mặt thoáng vĩnh viễn- Phù hợp xây văn phòng, nhà ở,...
      Đường Đồng Bát, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 50 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      NH thanh lý lô đất thu hồi công nợ, dành cho các CĐT, KH đang có nhu cầu mua nhà đất để KD. Đất vị trí cực đẹp, ngõ to như mặt phố, cách mặt phố Yên Hoà...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 172 m2, mặt tiền 10m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 172 m2 191,87 triệu/m2
      Đất đầu tư - oto vào - lô góc - 5m ra phố - Lạc Long Quân - Cầu Giấy - Sát Hồ Tây.DT: 172m2 - mặt 10,5m lô góc.Vị trí 5m ra mặt phố, lô góc 2 MT, oto vào...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm