Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 48 m2 127,09 triệu/m2
      - Chị Nhã chính chủ làm ăn có lộc muốn bán gấp ngôi nhà 48 mét vuông 4 tầng ở phố Dịch Vọng Hậu để mua nhà mới. Nhà nằm khu trung tâm Cầu Giấy, ngõ...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 38 m2 150 triệu/m2
      - Nhà dân xây nằm trong khu dân trí cao, thoáng mát, ngõ thông ô tô nhỏ ra các tuyến phố Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Đình Hoàn, Bưởi, Thụy Khuê.- Nhà gần chợ,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 52 m2 230,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư MINI HỒ TÙNG MẬU, CẦU GIẤY - oto - THANG MÁY - 52m² - 11P - 12 tỉ CCMN HỒ TÙNG MẬU - CẦU GIẤY - oto ĐỖ CỬA - THANG MÁY- 6 TẦNG - NỘI...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 41 m2 256,1 triệu/m2
      Nhà thiết kế 4 tầng, KCBT kiên cố, ở luôn.Giao cắt Phạm Tuấn Tài, Nghĩa Tân, Trần Quốc Hoàn, Phạm Văn Đồng di chuyển đi đâu cũng tiện.Tiện ích dân sinh đầy...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 55 m2 180 triệu/m2
      Mô tả: Nhà thuộc khu phân lô TT Trung ương đoàn, dân xây, khung cột bê tông chắc chắn. Thiết kế cơ bản mỗi tầng 02 phòng, Cầu thang giữa. Giao thông vô...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 35 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      ngôi nhà phố Doãn Kế Thiện - oto đỗ cửa - nhà xây chắc chắn có thể lên tầng an ninh tuyệt vời.Vị trí: Gần các tuyến phố lớn như Phạm Văn Đồng, Hoàng Quốc...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 60 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      Bán nhà Phùng Chí Kiên, Nghĩa Đô, Cầu Giấy. 60 mét vuông/4T/9.3tỉ.💥 DÂN TRÍ CAO ĐƯỜNG oto TRÁNH TRẢI NHỰA SẠCH SẼ.+ Vị trí ngay gần phố đầu Hoàng...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 90 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 90 m2 208,89 triệu/m2
      Tòa nhà CCMN - nhà để xe oto - 6 tầng thang máy - đồ full phòng, nội thất xịn - dòng tiền 140 tr/ - 1.6 tỉ/năm - 20 chung cư - gà đẻ trứng vàng đều đặn!*...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 42 m2 175,72 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy - oto đỗ cửa - 20m ra mặt phố - khu vực sầm uất - ngõ sạch sẽ - hành xóm thân thiện - an ninh đảm bảo - nhà mới ở ngay chỉ sách balo...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 53 m2 311,33 triệu/m2
      53M 4 TẦNG HOÀNG QUỐC VIỆT, MẶT NGÕ KD, VỈA HÈ RỘNG, oto TRÁNH, MT 4.8M, 16.5 tỉ- Nhà phân lô VIP nhất Q. Cầu Giấy, Hoàng Quốc Việt thông Phạm Tuấn Tài,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đẹp 8 tầng, 80 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG - SIÊU CCMN DÒNG TIỀN 110TR/THÁNG - 19 PHÒNG KHÉP KÍN! 8 TẦNG THANG MÁY - MT RỘNG THÊNH THANG-GPXD-phòng cháy chữa cháy ĐẦY ĐỦ.-Vị...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 47 m2 205,32 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - Q. CẦU GIẤY - 2 MẶT NGÕ - oto ĐỖ CỬA - NHÀ ĐẸP - nội thất đầy đủ HÀNG TUYỂN. ̣̂ ̂́ ̣ ̣. S 47M - MT 4M MÔ TẢ:+ Vị trí: Nhà 2 mặt ngõ to rộng...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 55 m2 132,73 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT HOÀNG QUỐC VIỆT CẦU GIẤY- NGÕ NÔNG- CHỦ TỰ XÂY- 2 THOÁNG- 55M, 5 TẦNG, 7.3 tỉ.- Vị trí cực đẹp, ngõ nông gần phố. Khu vực dân trí cao, hàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 55 m2 363,64 triệu/m2
      Bán Nhà Đẹp Ngõ 68 Cầu Giấy VIEW HỒ oto Tránh DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - VỈA HÈ - 6 THANG MÁY LÔ GÓC Giá 19.999 tỉ 55m- ngôi nhà siêu phẩm siêu hiếm - Nhà xây 6...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 74 m2 179,73 triệu/m2
      bán nhanh - TRẦN DUY HƯNG - 74m x5 tầng - thang máy, oto, 13.3 tỉ0868 290 *** _ em ThắngVị Trí: _ Trung tâm Cầu Giấy, giao thông thuận lợi, ngõ thông tứ...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 60 m2 205 triệu/m2
      Nhỉnh 12 tỉ, bán nhà phân lô Hạ Yên, Yên Hòa, dân xây nội thất đẹp, oto vào nhà, ở ngay đón tết.- DT 60 mét vuông x 5 tầng nhà đẹp chủ mua chỉ xách va...
      Đường Hạ Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 8 tầng, 100 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      TOÀ CCMN 8 TẦNG THANG MÁY - 19 PHÒNG nội thất đầy đủ - DOANH THU 100 tr/1 THÁNG - XÂY MỚI 100 phần trăm - ngõ tương đối rộng 3M - NỞ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 45 m2 440 triệu/m2
      DT 45M nhà xây 5 tầng.Thiết kế đẹp tâng 1 phòng 1 phụ.Trung tâm Cầu Giấy con Phố Trần Thái Tông đẹp nhất Q. Cầu Giấy.Duy Tân Công viên Cầu Giấy. Giao Thông...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm