Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 36 m2 tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 36 m2 116,67 triệu/m2
      - Nhà ở rất thoáng, phát lộc, khu dân trí ca. Ngõ thông ra Dương Khuê.- Gần BV, chợ, trường học.- Nhà 5 tầng 4 ngủ đủ công năng.- chính chủ thiện chí bán.-...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Phương Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 60 m2 198,34 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô vip Trần Quốc Hoàn, oto ra vào thoải mái ngõ thông các ngả.Hàng xóm cán bộ giảng viên an sinh xã hội cực đỉnh.Thích hợp vừa ở...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 60 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 60 m2 233,34 triệu/m2
      PHÂN LÔ oto TẢI, KD, VĂN PHÒNG, SPA, hiện tại đang KD NHÀ NGHỈ DOANH THU 120TR/1 THÁNG SIÊU PHẨM PHÂN LÔ CẦU GIẤY - 6 TẦNG- oto TRÁNH ĐỖ - KD NHÀ NGHỈ. Mô...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 47 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 47 m2 169,15 triệu/m2
      7.95 tỉ !!! Nhà Mới 6 Tầng Thang Máy - 47 mét vuông - MT 4.1m - Gần Phố - Rất Đẹp - Sổ vuông - Vị trí đẹp, gần phố, trung tâm Cầu Giấy, thuận tiện đi...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 100 m2 189 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng, DT 100m2, 06 tầng, ô chờ thang máy, garage ôtô, tại phố Trung Kính.- DT 100m2.- Sẵn nhà 06 tầng, mỗi tầng 02 phòng, thoáng sáng.-...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 6 tầng, 40 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 40 m2 184,5 triệu/m2
      Bán nhà Yên Hoà, Cầu Giấy 40m2 6 tầng 7.38 tỉ.Nhà đẹp ở ngay - vài bước chân ra mặt phố - ngõ thông KD - tặng nội thất đẹp.+ Vị trí đẹp nhà trung tâm Cầu...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 50 m2 238 triệu/m2
      Khu phân lô - KD - oto vào nhà - 50m2 5T nhỉnh 11 tỉ.+ Nhà có vị trí cực kỳ đẹp ngõ thông phân lô vuông đét oto chạy vòng quanh, nhà mới sạch sẽ dọn vào là...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 61 m2 tại Đường Đông Quan - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 61 m2 188,53 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Cầu Giấy, 61 mét vuông 5 tầng, 1 mặt ngõ 1 mặt ngách, 2 oto tránh nhau, 11.5 tỉ.- Bán nhà Cầu Giấy, phố Đông Quan thông Nguyễn Khánh...
      Đường Đông Quan, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 66 m2 tại Phố Dịch Vọng Hậu - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 66 m2 118,19 triệu/m2
      bán ngay nhà ngõ 36 Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy.- Vị trí đẹp, mặt ngõ thông, 3 gác tránh nhau, cách ôtô tránh 40m, khu dân trí cao, xung quanh toàn tòa nhà văn...
      Ngõ 36, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 43 m2 158,14 triệu/m2
      Bán nhà số 15 ngõ 260 Cầu Giấy.- DT 43 mét vuông x 4 tầng x MT 6.3m.- ngõ tương đối rộng oto đỗ sát nhà, nhà gần phố, ngõ thông ra Chùa Hà...- Chủ...
      Số 15 ngõ 260, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Phạm Hàm, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 70 m2 220 triệu/m2
      BÁN NHÀ 70M MT 4,7M CHỈ 15,5 tỉ, MẶT NGÕ THÔNG oto TRÁNH KD, 20M RA PHỐ - TT Q CẦU GIẤYvị trí: nhà thuộc khu phân lô ngõ thông oto tránh KD, cách phố chỉ...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT- TRẦN QUỐC VƯỢNG CẦU GIẤY- NGÕ NÔNG RỘNG- SỔ HOA HẬU- 35M, 5 TẦNG, 5.X tỉ.- Vị trí siêu đẹp, cực gần phố, xung quanh là 6 trường Đại học...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m , giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 68 m2 186,77 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Dương Quảng Hàm 68 mét vuông 5 tầng (đủ công năng) 4m MT! Thông số vàng.+ Nhà có thể đi từ nhiều lối vào, trước nhà oto tránh, giao...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 7 tầng, 91 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 91 m2 225,28 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ căn hộ phố Dương Quảng Hàm! 91 mét vuông 7 tầng thang máy vù vù 18 căn hộ chung cư nội thất đầy đủ cao cấp: giường ngủ, tủ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      - bán nhanh chung cư dòng tiền, đầy đủ nội thất, phố Trần Quốc Vượng: 56m2* 6 tầng, 9.2 tỉ.- Vị trí đẹp gần chợ, và các trường đại học Quốc Gia, đại ...

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 70 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,35 tỷ

      11.35 tỷ 70 m2 162,15 triệu/m2
      Siêu Phẩm Lo góc, oto tránh, KD hoặc cho thuê, Cầu Giấy - Nhà Gần Phố, Cách 1 nhà ra Phố, vị trí Lô Góc ba mặt thoáng.- Nhà xây khung cột 5 tầng, chắc chắn,...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 60 m2 230 triệu/m2
      Nhà đẹp KD nội thất đẳng cấp, đường oto tránh thông, chạy vòng quanh, ở và làm văn phòng siêu đẹp.- Vị trí: ngôi nhà tọa lạc tại phố Phạm Thận Duật nơi...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 65 m2 161,54 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Khang - Cầu Giấy - 65m2 x MT 4m Nhỉnh 10 tỉ - oto tránh - KD - Văn phòng.- Vị trí đắc địa trung Tâm Cầu Giấy, gần phố, trước nhà oto tô...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm