Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 33 m2 150,91 triệu/m2
      - Vị trí cực kỳ đẹp , ngõ nông thẳng tắp hơn 30m là ra mặt phố Nguyễn Khang.- Nhà còn mới, thiết kế 5 tầng, 3 PN, đầy đủ công năng gia đình chỉ việc xách đồ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 250 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 250 m2 276 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ KD nhà đẹp nội thất xịn ở ngay.- Vị trí đẹp, ngõ thông rộng, oto đỗ cửa, KD sầm uất như mặt phố.- Nhà dân xây tâm huyết còn mới đẹp, thiết...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu vượt Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      60m2, 5 tầng, MT 4,5m, Cầu Giấy giá chào 12,5 tỉ.Phân lô khu quan chức - oto - nhà để xe - kd văn phòng - nhà dân xây - ô chờ thang máy.Mô tả:- Đối diện...
      Đường Cầu vượt Mai Dịch, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 7 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 19,3 tỷ

      19.3 tỷ 95 m2 203,16 triệu/m2
      block căn hộ căn hộ cao cấp phố Nguyễn Khánh Toàn; DT 95m2 xây mới 7 tầng thang máy; mặt ngõ KD; ô tô vào nhà - 18 căn hộ chung cư nội thất đầy ...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 91 m2 236,27 triệu/m2
      SIÊU PHẨM Q. CẦU GIẤY - BÁN NHÀ NGÕ 165 DƯƠNG QUẢNG HÀM - CỖ MÁY IN TIỀN - KD - ĐẦU TƯ - DÒNG TIỀN KHỦNGChính chủ cần bán nhanh nhà ngõ 165 Dương Quảng...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 7 tầng, 91 m2, mặt tiền 425m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 91 m2 214,29 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Dương Quảng Hàm, DT 91m2* 7 tầng. Mô tả: TOÀ NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY - ô tô ĐỖ CỬA - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI- NGÕ THÔNG TỨ TUNG- Xây mới...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 26 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 26 m2 207,7 triệu/m2
      + Nhà đẹp ở luôn.+ Gần phố, gần công viên Cầu Giấy, tiện ích đỉnh cao.-----------Vị trí: Trong ngõ Phố Yên Hoà, Cầu Giấy. Nhà gần Công Viên Cầu Giấy, khu...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 160 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      Siêu phẩm phân lô, MT siêu rộng, oto tránh nhau, KD, thích hợp xây tòa nhà, hotel- Vị trí nhà đẹp, gần phố, nằm trên trục mở rộng đường Hoàng Sâm, thông phố...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 43 m2 134,89 triệu/m2
      Siêu phẩm còn sót lại phố Dương Quảng Hàm - giá thấp nhất thị trường - KD.- Vị trí đẹp, gần đại học Thủ Đô, nhà dân xây, chắc chắn, trước nhà oto 7 chỗ đỗ,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 85 m2 234,12 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô Bộ Công An, Nguyễn Văn Huyên, Dịch Vọng, Cầu Giấy.- ngôi nhà nằm vị trí vô cùng đắc địa, phân lô, khu vực cực VIP, đi bộ 3 bước chân là...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 55 m2 94,55 triệu/m2
      Giá đầu tư.Bán giá đất tặng nhà 4 tầng phố Trần Cung - gần KĐT Nam Cường - Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng.Ngõ thông, thẳng, cực gần ôtô. Nhà còn đẹp như...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 45 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 45 m2 280 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Phạm Tuấn Tài, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy - vị trí đẹp - ngõ oto tránh nhau, khu phân - dân trí cao - oto đỗ cửa nhà ngày đêm.Mô tả.+ Nhà thiết...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 7 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 47 m2 191,28 triệu/m2
      Nhà dòng tiền - Giá đã đẹpNguyễn Ngọc Vũ 47 m2 - 7 tầng - MT 4.5m - 8.99 tỉ Cầu Giấy 13 PHÒNG CHO THUÊ - Dòng tiền 65 tr/tháng👉 Dt 47 m2 xây 6 tầng thang...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 34 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 34 m2 152,36 triệu/m2
      Nhà mới phố Trung Kính - 5.18 tỉ - 34m2x5T - tặng đầy đủ nội thất - ảnh thật 100 phần trăm.Nhà mới đón tết 2024 - hàng bay nhanh - chủ hợp tác -...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 36 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 36 m2 143,89 triệu/m2
      5.18 tỉ - Trần Duy Hưng - 6T x 36 mét vuông - nhà mới đón tết - 40m ra oto tránh - khu hiếm nhà bán - bìa đỏ chính chủ.- ngôi nhà 6 tầng, chủ xây...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 15,65 tỷ

      15.65 tỷ 80 m2 195,63 triệu/m2
      Chủ giảm kì vọng tận 2 tỉ. Cần bán ngay ngôi nhà KD văn phòng, coffee, ngõ thông, oto Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy.DT 80m2 5 tầng, MT 5m.Giá hiện còn mở ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Chí Công, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 91 m2 130,77 triệu/m2
      Vị trí ngôi nhà thuộc phố Võ Chí Công P. Nghĩa Đô Q. Cầu Giấy Hà NộiNgõ trước nhà rộng 3,5m , ngõ thông . Ngay gần dự án Ecolife Tây Hồ ( oto vào nhà...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 7,18 tỷ

      7.18 tỷ 50 m2 143,6 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà ở trung tâm Cầu Giấy ngõ ngách thông đi lại thuận tiện.+ Chủ nhiệt bán. giá cả thương lượng.+ Vị trí nhà phù hợp KD tạp hóa, giặt là, thuốc...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm