Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,74 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.75 tỷ 61 m2 45 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 78m2, 2 ngủ, 1vs, có thể sửa 2vs.Tại Trần Đăng Ninh.Tầng đẹp, nhà đẹp.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Giá: 3.4 tỉ, bao...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ1W dự án Eurowindow DT: 96m2 Thiết kế: 2 phòng ngủ 2WC Nhà đã có đủ nội thất xịn và đẹp bán 5,199 tỉ, không bao phí sang tên"""
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 94 m2 63,83 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tràng An Complex, Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như Indochina Plaza,...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 88 m2 52,28 triệu/m2
      Mình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán ngay chung cư 3  phòng ngủ căn hộ chung cư Sky pArk Residence Tôn Thất Thuyết, Cầu Giấy. Thông tin cụ...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 82 m2 67,08 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển lên 3 phòng ngủ nên bán lại căn hộ chung cư đang ở nội thất cơ bản cho anh/chị nào cần.- căn hộ chung cư tầng trung.- DT...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,75 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.75 tỷ 97 m2 59,28 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ căn hộ vin D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- 3 phòng ngủ,...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 177 m2, giá rẻ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 177 m2
      Thiện chí bán trước tết duplex đẹp nhất Yên Hòa Park View Vũ Phạm Hàm, Yên Hòa Cầu Giấy.- căn hộ góc, tầng trung, 177 mét vuông; Thiết kế...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      - Gia đình chuyển hướng đầu tư, cần bán căn hộ Sky Park Residence.- chung cư 71 mét vuông thông thủy, thiết kế 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ ...

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 8 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 122 m2 65,58 triệu/m2
      bán gấp chung cư vip top đầu căn hộ chung cư cao cấp vin D'Capitale Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - TP Hà Nội. hotline 0979 407 ***- Bao gồm 3...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.68 tỷ 75 m2 49,07 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư F4- Trung kính, 75m2, 2 PN, 2 toilet, Giá: 3.68 tỉ. call ngay: 0379 455 ***- DT: 75m2, 2 PN, 2 toilet, 2 logia thoáng mát,...
      Dự án Khu đô thị Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá rẻ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      Cập nhật quỹ căn mới nhất - LH 0979 407 *** để chọn mua đc căn hộ chung cư phù hợp, ưng ý.căn hộ cao cấp vin D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa,...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá tốt tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 69 m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ tòa 789 Ngoại Giao Đoàn TP Hà Nội:- DT: 69 mét vuông.- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, 1 phòng đa năng, căn hộ góc tràn...
      Dự án 789 Bộ Quốc Phòng - 147 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ Center Point, 110 Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Tầng cao. DT 76,5 mét vuông, gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ.giá: 4,5 tỉ...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.35 tỷ 87 m2 61,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh chung cư bìa đỏ trong NH. chung cư thuộc tòa cao cấp nhất nhì cầu giấy có bể bơi 4 mùa, siêu thị Vinmart lơn nhất cầu giấy.- DT:...

      Cần bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 333 m2, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 333 m2
      Do không có nhu cầu ở tôi sang nhượng căn hộ thông tầng tại căn hộ chung cư AZ Lâm Viên.Là căn hộ góc, logia hướng Đông - Nam. căn hộ góc đẹp...
      Dự án AZ Lâm Viên Complex, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 177 m2, thỏa thuận tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 177 m2
      Chuyển sang nước ngoài định cư nên tôi muốn nhượng lại căn hộ thông tầng căn hộ Yên Hòa Park View đường Vũ Phạm Hàm.DT: 177m2, 4 ngủ, 3 nhà vệ ...

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá tốt tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Chủ người nước ngoài gửi bán chung cư cao cấp The Nine:Tòa đẳng cấp nhất nhì cầu giấy, thiết kế kính tràn viền đẹp mắt sang trọng.Thông tin chi tiết:- DT:...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.55 tỷ 76 m2 59,87 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Center Point, 110 Cầu Giấy, TP Hà Nội.Dự án tiếp giáp:- Phía hướng Tây Bắc nhìn ra đường Nguyễn Văn Huyên nối dài, công viên...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm