Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, thỏa thuận tại Đường Vũ Phạm Hàm - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 95 m2
      Chuyển công tác vào Hồ Chí Minh, chính chủ cần bán gấp chung cư tòa nhà E3 ngã 4 Trung Hòa- Vũ Phạm Hàm, DT 95 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5,79 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.79 tỷ 77 m2 75,2 triệu/m2
      Mình cần bán căn 2 phòng ngủ full đồ, do Gia đình chuyển chỗ ở nên có nhu cầu bán căn đang này. Mình để lại toàn bộ nội thất, chung cư đã có bìa đỏ...
      The Nine, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,52 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.52 tỷ 115 m2 48 triệu/m2
      Gia đình không ở đến nên cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Mandarin Garden, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 115m2, thiết kế 3 ngủ + 2 vệ...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 110 m2, giá 3,8 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 110 m2 34,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư HOÀNG ĐẠO THÚY - GIÁ RẺ - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - TRUNG TÂM Q. CẦU GIẤY -110m² - 3 NGỦ - 3.8 tỉ thỏa thuậnhotline :...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,95 tỷ tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.95 tỷ 80 m2 36,88 triệu/m2
      Dãy Tập Thể Nghĩa Tân dt 36/80 m tầng trung giá 2.95 tỉ Cầu Giấy Vị trí khu tập thể Nghĩa Tân Cầu Giấy tiện ích đầu đủ .gần trường chợ trạm vv. Dt cới nới...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.5 tỷ 0 m2
      - Nằm ở mặt đường Phạm Văn Đồng, giao thông thuận tiện, gần Hoàng Quốc Việt, Mỹ Đình, Hồ Tùng Mậu, Trần Thái Tông, 1 kilomet đến các khu đô thị Cầu...
      30 Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Chuyển nơi ở, gia đình th1ện chí bán căn căn hộ 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy.DT nhà 110m2. Thiết kế 3 PNNội thất đã làm đầy đủ bao gồm giường ngủ, tủ, sô pha,...
      173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Đường Đông Quan - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 125 m2 164 triệu/m2
      CẦU GIẤY QUAN HOA BIÊT THỰ ĐẸP SANG TRỌNG ĐƯỜNG RỘNG oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊMKHU VỰC DÂN CHÍ CAO an sinh xã hội TỐT Ở SƯỚNG
      Đường Đông Quan, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 61 m2 237,71 triệu/m2
      ô tô Tránh - KD - Lạc Long Quân - Cầu Giấy 61m2, 5 Tầng, MT 5.3m,  Giá 14.5 tỉ NGÕ ô tô TRÁNH - KD - CÔNG NĂNG, TIỆN ÍCH ĐỦ ĐẦY - Ở SƯỚNG!! + Nhà nằm vị...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 36 m2 144,45 triệu/m2
      siêu hiếm - NHÀ SIÊU ĐẸP - Ở LÀ ĐỂ HƯỞNG THỤ - THOÁNG ĐẸP.DT: 36m2, 5 tầngMô tả:- Vị trí khu Trung Kính Yên Hoà tầm này siêu hiếm nhà đẹp bán.- Xung quanh...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2 tại Đường Hoa Bằng - Cầu Giấy, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 65 m2 163,08 triệu/m2
      Vị trí nhà cực đẹp, cách mặt phố 20m, oto tránh dừng đỗ cửa nhà thoải mái ngày đêm, ngõ thông tứ tung, giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn.Nhà 5 tầng...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 79 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 79 m2 278,49 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp nhà cách mặt phố Trung Kính đường đôi ~ 30m, nhà phân lô, ngõ trước nhà rộng 3 oto tránh, dừng đỗ trước cửa thoải mái, giao thông thuận tiện,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 56 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      CCMN hiếm cầu giấy, 56m, 7T, mt 6m, 11p kk, gần Nguyễn Văn Huyên nối dài giá 9 tỉ nhỉnh hotline 0982 665 ***DÒNG TIỀN TỐT NGÕ TRƯỚC NHÀ - THOÁNG - SỔ ĐẸP...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 65 m2 109,24 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt 65m x 5 tầng - giá 7,1 tỉ _ Gần Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Đình Hoàn, Đường bưởi, Hoàng Hoa Thám, Thuỵ Khuê, Võ Chí Công…_ Nhà dân xây với hệ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 7 tầng, 154 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 154 m2 233,77 triệu/m2
      Cỗ máy in tiền - tòa nhà dòng tiền - 7 tầng thang máy - oto cách lùi cửa - 35 phòng kk đầy đủ nội thất - dòng tiền 2.2 tỉ/năm.+ Vị trí tuyệt đẹp, khu...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - VÀI BƯỚC RA PHỐ - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - an sinh xã hội TỐT .DT: 35 mét vuông,5 tầngMô tả:+ Vị trí nhà cực gần phố và oto. Đầu ngõ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 0 m2
      Nhà căn hộ góc khu Cầu Giấy, 68,5m2 giá 11,7 tỉ.- Vị trí đẹp, vỉa hè rộng.- Nhà xây 5 tầng, 1 tum.- Giá 11,7 tỉ có thỏa thuận.- Cho thuê hoặc KD tốt.bìa ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 36 m2 165,28 triệu/m2
      Yên Hòa - Cầu Giấy - TP Hà NộiDT sổ 36m - 5 tầng - MT 4,4mDT xây 38mGiá 5,95 tỉ - có thỏa thuận - Vị trí đẹp, ngõ to rộng.- Xung quanh tiện ích bạt ngàn,...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm