Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư N4 mặt đường Lê Văn Lương, Q. Thanh Xuân.* DT bìa đỏ 52m, thiết kế 2 PN 1 vệ sinh, logia view vườn hoa. Nhà hoàn thiện full nội ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 98 m2 52,05 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp FLC tại 265 Cầu Giấy, Dịch Vọng, thành phố Hà Nội.+ DT: 98m, 2 ngủ, 2 vệ sinh phòng khách, nhà bếp.+ Giá: 5.1 tỉ, có bớt chút...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 104 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Green Park - Dương Đình Nghệ. DT 104m - logia hướng Tây Bắc. Tầng đẹpThiết kế 3 ngủ - 2 vệ sinh.Gia đình chuyển đi nên để lại đầy đủ...
      Dự án Green Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 116 m2, hướng Đông, giá 7,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 116 m2 62,07 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán nhanh căn 3 ngủ tại toà A- N04 Trung Hoà Nhân ChínhDT: 116m23PN- 2WClogia Tây- cửa Đôngfull nội thấtbán 7,x...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 88 m2 59,1 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán chung cư 88m/2N 2VS căn hộ Dự án Sky Park Residence, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội .- Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2VS,...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 102 m2 47,06 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư tòa căn hộ chung cư Eurowindow 27 Trần Duy Hưng thông tin như sau.- Căn 2 PN 2 vệ sinh, DT 72 mét vuông, full nội ...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 117 m2
      Em chuyên dự án Indochina IPH cầu giấy, chính chủ gửi bán chung cư 177m nội thất cơ bản tại dự án Indochina Plaza HaNoi 241 Xuân Thủy, Cầu Giấy.LH: Em...
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay chung cư 72m full nội thất tại căn hộ 7A Lê Đức Thọ giá chỉ 2.6 ty chung cư thiết kế với 2 phòng ngủ, phòng...
      Dự án Tây Nam Đại học Thương Mại, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Tôi cần bán căn hộ góc 3 ngủ tại N4CD Lê Văn Lương 79m2 3ngủ 2 vệ sinh 2 logia thoáng mátCửa TB logia ĐN _ TNNội thất tôi mới làm nên còn mớibìa đỏ chính...
      Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 66 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 93 m2
      Em chuyên bán quỹ chung cư tại dự án Indochina IPH Cầu Giấy căn 2 phòng ngủ DT 93m - 98m, 3 phòng ngủ 110m - 117m - 145m - 4 phòng ngủ...
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 124 m2, hướng Đông - Bắc, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở căn hộ chung cư 3 PN ở căn hộ Hà Đô Park View TP Hà Nội do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho...
      Dự án Ha Do Park View, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 145 m2, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 145 m2
      Em chuyên dự án Indochina IPH cầu giấy, chính chủ gửi bán chung cư 211m nội thất cơ bản tại dự án Indochina Plaza HaNoi 241 Xuân Thủy, Cầu Giấy.liên hệ ...
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 87 m2 63,22 triệu/m2
      Gia đình chuyển về Tây Hồ nên thiện chí bán căn hộ chung cư tại căn hộ SKY PARK RESIDENCE số 3 Tôn Thất Thuyết:- DT căn hộ chung cư, 86.5 mét ...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      - Do nhu cầu chuyển đổi gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư dự án Center Point Cầu Giấy.- đc: Số 110 đường Cầu Giấy. Vị trí đắc địa trung tâm Q. Cầu...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 125 m2, hướng Đông, giá rẻ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 125 m2
      * siêu hiếm với có căn 3 PN siêu phẩm như này- em cần bán căn hộ chung cư 125m2 dự án 355 cầu giấy- căn hộ chung cư thuộc tòa B1 Tầng trung thấp rất...
      Dự án Toà nhà 335 Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      Bán căn hộ sau toà PVI Dương Đình Nghệ - Phạm Văn Bạch.DT 105m2 có 3 phòng ngủ - 2 toilet, thiết kế cực thoáng, phòng nào cũng có cửa sổ view hồ...
      Dự án PVI Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 89 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 89 m2 46,07 triệu/m2
      bán ngay 3 ngủ/2 nhà vệ sinh toà Hà Đô Park 87 Khúc Thừa Dụ, Dịch Vọng, Cầu Giấy:+ DT tim: 89 mét vuông.+ logia hướng Đông Bắc, cửa hướng ...
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm