Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 50 m2 296 triệu/m2
      Phân lô, 7 tầng thang máy, oto 7 chỗ vào nhà, khu vực vip, nhà dân xây đc 3 năm cực đẹp, thiết kế hiện đại, an sinh xã hội đẳng cấp.Vị trí:- Khu phân lô...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      - Tòa nhà KD dòng tiền cực kì ổn định 260 tr/tháng với thông số vàng:+ 100 m2, 7 tầng, MT 8m.+ Gồm 21 phòng full nội thất, cao cấp, điều hòa, bình nóng ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 13,88 tỷ

      13.88 tỷ 52 m2 266,93 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Hoàng Quốc Việt, 1 nhà ra phố Hoàng Quốc Việt, lô góc 2 mặt oto tránh, 52 mét vuông 6 tầng, KD mọi loại hình, nhỉnh 13 tỉ.- Phân lô Bộ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 52 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 52 m2 217,31 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ tương đối rộng như phố Cầu giấy oto tải đỗ ở cửa, ngõ KD nhộn nhịp sầm uất như phố, chỉ vài bước chân ra phố Cầu Giấy. Phiên bản phố Cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 36 m2 144,45 triệu/m2
      Nhà mới ở ngay, chào đón xuân 2024, vị trí đẹp.Bán nhà Trần Thái Tông, Cầu Giấy, vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng, gần phố.Cách phố chính 50m, trước nhà...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 54 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 54 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mới, mặt ngõ thông KD, kết hợp ở gia đình. Nhà tọa lạc tại vị trí vàng ngay tại ngã 4 Hồ Tùng Mậu, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. DT...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      + DT 45m2 xếp 4 tầng chủ xây chắc chắn đầy đủ công năng.+ Giao thông thuận tiện đầy đủ tiện ích.+ an ninh đảm bảo hàng xóm văn minh.+ pháp lí: bìa đỏ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 61 m2 177,05 triệu/m2
      Bán gà đẻ trứng vàng phố Nguyễn Khang, 6 tầng, 15 phòng, khu vực nhiều trường đại học và người đi làm, dễ cho thuê.Thông sang các phố Hạ Yên, Trung Kính,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      PHỐ DỊCH VỌNG 35m²- 6T LÔ GÓC oto ĐỖ CỔNG- nội thất xịn xò GIÁ HƠN 5 tỉoto ĐỖ CỔNG - LÔ GÓC 2 THOÁNG - đầy đủ nội thất NHẬP KHẨU - 30M RA BÃI ĐỖ oto.-...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 42 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 42 m2 173,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà Q. Cầu Giấy, ngõ thông, KD tốt. Tặng nội thất đẹp. Gần phố DT 42m2 xây mới 5 tầng giá 7.3 tỉ.Nhà đẹp ở ngay ôtô đỗ cửa, vài bước...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công, giá 13 tỷ

      13 tỷ 58 m2 224,14 triệu/m2
      Cần bán nhà 6 tầng vị trí đẹp lý tưởng cách mặt phố Võ Chí Công chỉ 30m, cạnh bãi đậu xe oto+ Nhà tọa lạc tại khu phân lô của Bộ giáo dục và đào tạo, vị trí...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 34 m2 152,95 triệu/m2
      Trung tâm tiện ích sống đẳng cấp - Trung Kính, Trung Hòa, Cầu Giấy - nhà mới 5 tầng thoáng sáng - cầu thang gỗ, nội thất mới xịn - ngõ nông gần phố, chợ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 9 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 82 m2 280,49 triệu/m2
      Duy nhất tại Cầu Giấy, tòa nhà dịch vụ hái ra tiền Nguyễn Thị Định, 82 mét vuông, 9 tầng thang máy, oto, văn phòng, cho thuê, 23 tỉ.- Nhà 2 mặt ngõ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Trung Kính, Trần Duy Hưng 35 mét vuông 5 tầng mới tinh siêu đẹp 5,2 tỉ còn thỏa thuận.- Vị trí trung tâm cầu giấy hiếm nhà bán,...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 58 m2 370,69 triệu/m2
      Nhà thiết kế 7 tầng thang máy, phù hợp vừa ở vừa KD. Xây dựng tầng 1 là 58 mét vuông theo sổ, từ tầng 2 là 64 mét vuông sàn.Vị trí: Trước cửa...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      Bán tòa nhà Thành Thái, phố Nguyễn Khang, DT 95 m, MT 5 m xây 8 tầng thang máy mới tinh giá 25 tỉ doanh thu 1 tỉ /năm.Bán ngôi nhà phố Nguyễn Khang, Thành...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 54 m2 145,38 triệu/m2
      Bán nhà 54 mét vuông, 5 tầng 8 phòng khép kín ở Hồ Tùng Mậu, cách oto 20m chỉ nhỉnh 7tỉ+ Nhà chủ tự thiết kế: 5 tầng, 8 PN, sân phơi..Chủ đang tự vận...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thận Duật, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Phạm Thận Duật, Cầu Giấy, 50m2 nhà để xe, vỉa hè, oto tránh, 7 tầng thang máy, 13.8 tỉ.Phố Phạm Thận Duật thông Doãn Kế Thiện, Phạm Văn...
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm