Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.134 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 5 phòng ngủ, giá 6,86 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.86 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán.Để tiền thì mất giá, mua nhà thì lại hết tiền. Vậy hãy mua căn hộ chung cư của tôi sẽ vừa có nhà và vừa có tiền. Vị trí và tiện ích KĐT...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,69 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 117 m2 40,09 triệu/m2
      Nhà mình bán chung cư tại dự án Thăng Long Number One.- DT 117 mét vuông, thiết kế gồm 3 PN và 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.- Full...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.6 tỷ 99 m2 66,67 triệu/m2
      1. Thông tin căn hộ chung cư bán thuộc căn hộ The Nine, Phạm Văn Đồng Cầu Giấy.- căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 99 mét vuông, phòng khách,...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,25 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.25 tỷ 0 m2
      Em Trang xin cập nhật quỹ căn sang nhượng mới nhất, chính xác nhất và giá siêu mềm nhất tại dự án FLC Twin Tower mời anh/chị tham khảo.Căn 2 phòng ...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 177 m2, giá 10,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      10.9 tỷ 177 m2 61,59 triệu/m2
      căn hộ thông tầng Tòa căn hộ Yên Hòa Park View Phố Vũ Phạm Hàm, Q. Cầu Giấy.DT 177 mét vuông thiết kế hiện đại, p. khách, bếp rộng rãi, 3 ngủ, 4...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán đất 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 78 m2 294,88 triệu/m2
      - Đầu tư giữ tiền, cho thuê vẫn có dòng tiền hàng tháng.- Phố kết nối Hồ Tùng Mâu, Lê Đức Thọ, Doãn Kế Thiện, Nguyễn Khả Trạc, và Hoàng Quốc Việt nối dài...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.4 tỷ 128 m2 50 triệu/m2
      Tôi chính chủ tại Ha Do Park View đang có nhu cầu cần bán căn hộ chung cư gấp nhà tôi đã chuyển đi hiện đang để trống.- DTTT 128 mét vuông.- Thiết...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp khu phân lô Võ Chí Công thông Lạc Long Quân, tọa lạc ngay cạnh tòa HDI mặt Võ Chí Công, gần Hồ Tây, nhìn đối diện sang là Starlake Tây Hồ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 7 tầng, 55 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      Bán nhà cho thuê dòng tiền siêu tốt tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy. Nhà đầy đủ giấy phép, PCCC.Nhà có DT 55m2, xây mới hoàn toàn 7 tầng, thang máy xịn, chỉ...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 33 m2 145,46 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - oto ĐẬU CỬA - NGÕ THÔNG - VỊ TRÍ CÓ 102 - KHÔNG CÒN CĂN THỨ 2 Mô tả: - Trần Quốc Vượng, ngõ thông, nhà đẹp, oto qua nhà, vị trí đắc địa rất gần...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Bán giá đất tặng nhà 4 tầng có hố chờ thang máy chính chủ ngõ 9 Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, HN.DT 76,5m2, MT 6,13m.vuông vức thoáng sau 1m.Khu chia lô cho...
      Ngõ 9, Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 62 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 62 m2 217,75 triệu/m2
      + Bán nhà gần phố Trần Quốc Hoàn oto tránh KD 62m giá 13.5 tỉ.+ Bán nhà mặt ngõ Trần Quốc Hoàn. Ngõ thông. oto, KD sầm uất.+ Kết nối giao thông thuận tiện,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 50 m2 272 triệu/m2
      Cực gấp, bán nhanh trước tết, giảm chào giá mới chỉ 13,6 tỉ nhà lô góc đang KD tạp hóa, mặt ngõ Trung Kính.Vị trí: Trung tâm nơi ngõ nông, thông tấp nập...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 76 m2 139,48 triệu/m2
      Đường Hồ Tùng Mậu, P. Mai Dịch - Cầu giấy.Phòng ngủ10  phòng ngủ.+ Mô tả:+ Toà chung cư 9 phòng khép kín - doanh thu 500 - 600 tr/năm - ngõ thông ôtô...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 62 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 62 m2 217,75 triệu/m2
      + Bán nhà Doãn Kế Thiện oto tránh KD 62 mét vuông giá 13.5 tỉ.+ Bán nhà mặt ngõ Doãn Kế Thiện. Ngõ thông. oto, KD sầm uất.+ Kết nối giao thông thuận...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 260 Cầu Giấy, 45 mét vuông*4 tầng, ôtô đỗ cửa, MT 6m siêu thoáng, chỉ 6.8 tỉ.+ Vị trí trung tâm, ôtô đỗ cửa, chỉ 15m ra ôtô tránh, bãi gửi...
      Ngõ 260, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 8 tầng, 98 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 21,7 tỷ

      21.7 tỷ 98 m2 221,43 triệu/m2
      block dòng tiền 21 phòng khép kín - 3 mặt thoáng - oto đỗ cổng - 20m ra ôtô tránh - nội thất đầy đủ - MT bề thế - dòng tiền 120tr/tháng - 3 mặt thoáng -...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 80 m2 196,25 triệu/m2
      Hạ chào 2 tỉ - Nhỉnh 15 tỉ bán nhà gấp phân lô - Phùng Chí Kiên - TT Cầu Giấy - 80 mét vuông 5T MT 5m - nhà để xe oto - KD - văn phòng - thoáng...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm