Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      CẦU GIẤY - BA BƯỚC RA PHỐ - LÔ GÓC 2 THOÁNG. Nhà vị trí đẹp gần phố, cách phố chỉ 30m. Chủ ở giữ gìn nhà rất đẹp. Chủ là dân KD, làm ăn lộc lá mới mua nhà...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 60 m2 162,5 triệu/m2
      Ngõ nông gần phố nhà có 2 thoáng trước sau 20m ra ôtô tránh, khu phân lô cán bộ.- Vị trí trung tâm, tiếp giáp phố Nguyễn Văn Huyên, Hoàng Quốc Việt, Đào...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 36 m2 113,34 triệu/m2
      (Ảnh Thật )Trung tâm phố Trần Cung, Cổ Nhuế.Bắc Từ Liêm Thiết kế 5 tầng ,mới tinh, cách oto 50m.--------- Nội thất: Nhà xây cực chắc chắn, tỉ mỉ. Gia chủ...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 65 m2 181,54 triệu/m2
      Khu phân lô dân trí Cao ở ở sướng ôtô chạy vòng quanh, ô chờ thang máy thiết kế phong cách Châu Âu.- Hàng xóm Phan Văn Trường, Đặng Thùy Trâm sát bên Vành...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 60 m2 160 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ - Ở LUÔNCẦU GIẤY - NGUYỄN KHÁNH TOÀN - NGUYỄN VĂN HUYÊN - DƯƠNG QUẢNG HÀM - NGUYỄN PHONG SẮC + Vị trí nhà đẹp, gần phố thiết kế hiện đại...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 65 m2 223,08 triệu/m2
      Chỉ số nhà không thể đẹp hơn nên thiết kế nhà hết sức hợp lý.chính chủ đã từng cho thuê KD 20tr/tháng (nay lấy lại để bán).Nằm ở vị trí đẹp ngay gần công...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 45 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 45 m2 235,56 triệu/m2
      Bán nhà Phạm Tuấn Tài, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy.💥 oto CHẠY VÒNG QUANH NGAY SÁT PHÔ TRẦN QUỐC HOÀN.+ Vị trí cực đẹp ngay sát phố. Cạnh ngã 4 Phan Văn...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      + Thiết kế: T1 phòng khách, bếp,  nhà vệ sinh, nơi để xe.+ T2: Gác lửng (PN).+ T3 - T4 Mỗi sàn 2 PN +  nhà vệ sinh.+ T5: P thờ và sân phơi.+...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 150 m2 tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 150 m2 230 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 5 tầng thang máy Phố Trần Bình DT 150m2, MT 20m, giá 34.5 tỉ.Vị trí tọa lạc trên tuyến phố Trần Bình - Q. Cầu Giấy, vỉa hè rộng thênh...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      L
      An BĐS Biệt Thự, Phân Lô Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      PHÂN LÔ - oto CHẠY VÒNG QUANH - KHU VÍP CẦU GIẤY - nhà để xe 16 CHỖ - nội thất xịn xò CẦU GIẤY - DỊCH VỌNG HẬU - TRẦN QUỐC HOÀN+ Nhà nằm trong khu phân...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 65 m2 163,08 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà ngõ to hơn phố oto dừng đỗ tránh nhau quay đầu, đỗ vài xe oto 1 lúc KD văn phòng hay ở đều xướng.Vị trí đắc địa ngõ thông giao thông...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 56 m2 147,33 triệu/m2
      * Tôi cần bán nhà Phố Trần Duy Hưng, Trung Hoà, Cầu Giấy, 56m, 5 tầng,5 ngủ,15m ra ô tô, 40m ra mặt phố.* Nhà nằm trên mặt ngõ, ngõ thông, ra Nguyễn Thị...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 60 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà Trần Quốc Hoàn, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy.Mặt ngõ thông oto tránh.Phân lô, yên tĩnh, văn minh.+ Vị trí: Mặt ngõ oto tránh ba gác thông Nguyễn Phong...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà Phùng Chí Kiên, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.Nhà đẹp như mới cách phố vài bước chân.ngõ tương đối rộng oto đỗ cử vào nhà.+ Vị trí mặt ngõ tương đối rộng...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 60 m2 tại Đường Đông Quan - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 60 m2 153,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp dân xây chắn chắn, đường Đông Quan - Nguyễn Văn Huyên, Dương Quảng Hàm, Q. Cầu Giấy.- cực hiếm, giá rẻ, nhà đẹp, vị trí đắc địa, ngõ thông tứ...
      Đường Đông Quan, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      SIÊU SIÊU PHẨM - PHÂN LÔ - 02 oto TRÁNH - CHẠY VÒNG QUANH - DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - SỬA CỬA garage oto - Nhà thuộc khu phân lô TT Trung ương đoàn, dân xây, khung...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 45 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 45 m2 175,56 triệu/m2
      Phân lô - oto đỗ cửa - nhà đẹp ở ngay - KD - thoáng sau.- Nhà thuộc khu phân lô đại học Ngoại ngữ, dân trí cao, hàng xóm thân thiện dễ mến, đều là CBCC.-...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 53 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 53 m2 262,27 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.💥 căn hộ góc 2 MẶT NGÕ oto TRÁNH.💥 1 NHÀ RA PHỐ HOÀNG QUỐC VIỆT.+ Vị trí cực đẹp cách 1 nhà ra phố Hoàng Quốc Việt....
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm