Thông tin mô tả
Cần bán nhà mặt phố Trung Kính, Q. Cầu Giấy siêu đẹp.
+ Nhà 8T 109
+ Vị trí 1 mặt phố Trung Kính 1 mặt ngõ
+
+ Chi tiết
Giá: 69,5 Tỷ
Diện tích: 109 m2
Giá/m2: 637,61 Triệu/m2
800927
Mua bán
Cần bán nhà mặt phố Trung Kính, Q. Cầu Giấy siêu đẹp.
+ Nhà 8T 109
+ Vị trí 1 mặt phố Trung Kính 1 mặt ngõ
+
+ Chi tiết
Nha Mat Pho Ha Noi
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2