Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy 50m2, 4 tầng đẹp dân xây tặng nội thất ngõ thoáng chỉ với 7,2tỉ.Nhà nằm vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy. Gần các trường Đại học GTVT, Sư...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp Phạm Văn Đồng, Q Cầu Giấy, ôtô 5 tạ đến cổng, tặng nội thất đầy đủ, sổ vuông đẹp.DT 35 mét vuông x5T. 4.2 tỉ.Vị trí cực đẹp, ngõ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      - căn nhà ngõ 79 đường Cầu Giấy. Nhà đẹp mọi tiêu chí cho khách muốn mua. Một MT thoáng vĩnh viễn gió mát thổi thẳng vào nhà không bị vướng đằng trước.-...
      Ngõ 79, Đường Cầu Giấy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 6 tầng, 69 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 69 m2 297,11 triệu/m2
      Vỉa hè - oto tránh dừng đỗ - thang máy KD.Nhà cách mặt phố ~ 20m vị trí rất đẹp, oto dừng đỗ thoải mái trước cửa, giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ ngõ 123 phố Trần Cung, Nghĩa Tân, Cầu Giấy thiết kế 5 tầng, mới tinh, cách oto 50m.---------Nội thất: Nhà xây cực chắc chắn, tỉ mỉ. Gia...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 74 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phan Văn Trường - Cầu Giấy, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 74 m2 344,6 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Phan Văn Trường, Cầu Giấy. DT 74 mét vuông, MT 5m, 6 tầng, 25,5 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố, vỉa hè rộng, đường oto 2 chiều, KD...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 54 m2 301,86 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà mặt phố Trần Vỹ, DT 54 mét vuông, nhà 3 tầng, với MT siêu đẹp rộng 6.9m vuông đẹp không 1 chút lỗi lầm.- Nhà với MT siêu...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m , giá 27 tỷ

      27 tỷ 75 m2 360 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. DT 75 mét vuông, MT 5m, 6 tầng, 27 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố, vỉa hè rộng, đường oto 2 chiều, KD...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Thái Tông, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 55 m2 427,28 triệu/m2
      Bán căn nhà duy nhất mặt phố, lô góc đẹp nhất Trần Thái Tông, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.+ Lô góc, 55m2, MT 7m, 5 tầng.+ Vỉa hè, đường rộng 30m, KD...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phong Sắc, giá 28 tỷ

      28 tỷ 75 m2 373,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy. DT 75m2, MT 5m, 6 tầng, 28 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố, vỉa hè rộng, đường oto 2 chiều, KD sầm uất, nơi...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy. DT 75m2, MT 5m, 6 tầng, 26 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố, vỉa hè rộng, đường oto 2 chiều, KD sầm uất, nơi tập...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Tô Hiệu, Cầu Giấy. DT 75 mét vuông, MT 5m, 6 tầng, 25 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố, vỉa hè rộng, đường oto 2 chiều, KD sầm uất,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố Nghĩa Tân, Cầu Giấy DT 80 mét vuông xây 2 tầng chắc chắn, vị trí KD sầm uất ngày đêm, vỉa hè rộng, phù hợp với nhiều loại hình...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 76 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 76 m2 261,85 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp 30m ra trục đường đôi Hồ Tùng Mậu, nối Xuân Thuỷ giao với Phạm Hùng, Phạm Văn Đồng, oto vào hầm, gần bến xe Mỹ Đình, đại học Thương Mại,...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 9 tầng, 291 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 169 tỷ

      169 tỷ 291 m2 580,76 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Hoàng Quốc Việt - toà building đẳng cấp, DT 291m2 với MT 8m, nhà 9 tầng thang máy xịn - 2 thoáng giá 169 tỉ.+ Vị trí đắc địa, trung tâm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy. DT 75 mét vuông, MT 5m, 6 tầng, 25 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố, vỉa hè rộng, đường oto 2 chiều, KD sầm...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m , giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 90 m2 216,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay 4 căn liên kế cạnh Goldmark City,136 Hồ Tùng Mậu.tiếp giáp mặt đường Hoàng Quốc Việt nối dài.DT mỗi lô là 90m2, MT 5m.Thiết kế 5...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm