Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán
-
- 3
- Hướng
- 3
- SHCC lâu dài
- Toà nhà có 2 tầng hầm muốn gửi bao nhiêu xe cũng
- mỗi tầng 3
Giá: 35 tr/1m ( rẻ nhất so với các
#vinaconex1 #chungcuquancaugiay #chungcugiare
Giá: 5,2 Tỷ
Diện tích: 148 m2
Giá/m2: 35,14 Triệu/m2
855822
Mua bán
Chính chủ cần bán
-
- 3
- Hướng
- 3
- SHCC lâu dài
- Toà nhà có 2 tầng hầm muốn gửi bao nhiêu xe cũng
- mỗi tầng 3
Giá: 35 tr/1m ( rẻ nhất so với các
#vinaconex1 #chungcuquancaugiay #chungcugiare
Thu Thủy
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2