Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.132 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 24 tỷ

      24 tỷ 60 m2 400 triệu/m2
      Mặt phố Q. Cầu Giấy.KD sầm uất.- Vị trí vàng gần ngay ngã 4 Phạm Hùng, Phạm Văn Đồng. Siêu KD.- Nhà đẹp vuông vức.HĐ thuê dài 70tr/tháng.Chính chủ giao...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 193 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 58 tỷ

      58 tỷ 193 m2 300,52 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đắc địa, nằm trên mặt phố đường Cầu Giấy, một trong những vị trí đẹp nhất Q. Cầu Giấy.+ Nhà 2 mặt thoáng vĩnh viễn, trước là Phố Cầu Giấy sau...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 65 m2 446,16 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất phố Xuân Thuỷ - KD ác liệt - nền đất vàng còn sót lại - vỉa hè rộng - MT lớn - phù hợp mọi nhu cầu - giá cực tốt.65m2 x MT: 5.2m 2X tỉ.Sổ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 62 m2 467,75 triệu/m2
      Khu đẹp nhất đường Xuân Thủy, KD vượng khí.Đường đẹp nhất Cầu Giấy.Chủ cho thuê 600 tr 1 năm.oto đỗ thoải mái.Đất vuông vức đẹp.Mr Trương Đức 0978 116 ***
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang, giá 39,4 tỷ

      39.4 tỷ 86 m2 458,14 triệu/m2
      Mặt phố trung tâm Cầu Giấy - lô góc - 5 tầng thang máy - oto hai chiều dừng đỗ - vỉa hè đá bóng - KD đỉnh cao.* Mô tả:- Nhà nằm vị trí siêu đẹp, trung tâm...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 59 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 59 m2 184,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà mặt phố Dịch Vọng Cầu Giấy lô góc 2 MT rộng vỉa hè KD đỉnh nhộn nhịp 24/24.Vị trí đắc địa gần phố Cầu Giấy sát căn hộ chung ...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 90 m2 533,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ MP CẦU GIẤY 90 M X 4 T X MT 6 M X GIÁ NHỈNH 40 tỉ. LÔ GÓC, KD ĐỈNH. VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT. + Vị Trí: Vị trí đắc địa đẹp nhất mặt phố cầu giấy, đường thông...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 2 tầng, 80 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      DT đa dạng: 80 - 115 mét vuông.Có thể thiết kế 1 hoặc 2 tầng.giá từ 7 - 10 tỉ.Lợi thế shop vin Trần Duy Hưng:- Vị trí trung tâm.- Mật độ dân cư đông...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 63 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Cầu Giấy, giá 20,4 tỷ

      20.4 tỷ 63 m2 323,81 triệu/m2
      Toà nhà 8 tầng hiện đại ( có hầm để xe) thang máy nhập Châu Âu, khu vực VIP Q. Cầu Giấy căn hộ góc, đường ô tô tránh thông các tuyến phố,...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Vàng Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 159 m2, giá 51,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      51.9 tỷ 159 m2 326,42 triệu/m2
      - căn biệt thự lô góc Nguyễn Thị Định, 2 mặt đường 8m, oto chạy vòng quanh, vỉa hè rộng, MT siêu đẹp.- DT 159 mét vuông, 4 tầng khung cột chắc chắn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 310 m2, giá 75 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      75 tỷ 310 m2 241,94 triệu/m2
      Siêu BT. 310 mét vuông. 5 tầng. MT 16m. Nơi ở của giới doanh nhân. Rợp bóng cây xanh. Yên tĩnh. BV 24/7.Vị trí đắc địa: Nằm gần ngã 4 phố Thành Thái...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 300 m2, giá 24 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      căn biệt thự mini PN, nội thất xịn xò, view đẹp.Thông tin chi tiết:DT đất: 150 mét vuông.DTSD: 300 mét vuông.PN: 3.Phòng tắm: 4.Nội thất:...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      Bán liên kế A10 Nguyễn Chánh DT sổ 75 mét vuông MT 6m xây 4 tầng nhà hoàn thiện đẹp. đường hè rộng 3 oto tránh. nhà có vị trí đẹp nhất nhì dự án,...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 160 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      Chính chủ cần tiền nhờ bán ngay siêu phẩm căn biệt thự lô góc Nguyễn Thị Định, Trung Hòa, Cầu Giấy.DT 160m2 x4 tầng lô góc cực thoáng.- Nằm vị trí đắc...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 41 tỷ tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      41 tỷ 180 m2 227,78 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, khu căn biệt thự đẳng cấp đáng sống của các đại gia, đường 3 làn oto, vỉa hè cây xanh bóng mát, bảo vệ 24/7.- Khu căn biệt thự xung...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 62 m2, giá 18,9 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      18.9 tỷ 62 m2 304,84 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Trung Hòa, Cầu Giấy.+ DT 62m2, 5 tầng, MT 5m với 4 PN nội thất đầy đủ sịn sò.+ Nhà ỏ trung tâm, gần Công Viên, trường học, chợ, tiện ích ngập...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 158 m2, giá 50 tỷ tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy - Hà Nội

      50 tỷ 158 m2 316,46 triệu/m2
      - siêu hiếm, duy nhất một căn căn biệt thự LÔ GÓC KĐT Trung Hoà Nhân Chính, Q. Cầu Giấy. Nhà bán nằm ở trung tâm KĐT, khu vực sầm uất nhất nhì TP Hà ...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 196 m2, giá 60 tỷ tại Phố Thọ Tháp - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      60 tỷ 196 m2 306,13 triệu/m2
      *** Vị trí đắc địa đáng sống nhất khu vực Cầu Giấy với hệ sinh thái tiện ích tuyệt vời như Công Viên Cầu Giấy, hệ thống trường học liên cấp Quốc Tế hàng...
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm