Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán
Cửa chính
Nhà ở tầng trung , có
Giá: 41 Triệu
Diện tích: 71 m2
Giá/m2: 0,58 Triệu/m2
889381
Mua bán
Chính chủ cần bán
Cửa chính
Nhà ở tầng trung , có
Lực
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2