Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng năm 2026

      Có 1.959 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Bà chị gửi bán mảnh đất (tặng nhà cấp 4) đường 29/3 sát Nguyễn Phước Lan, vị trí gần cầu Hoà Xuân thuận tiện đi lại. Lô sạch, Tây Bắc.DT 100 mét ...
      Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 125 m2, giá 5 tỷ tại Đường Yên Thế - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      + QUÁ RẺ - MUA LÀ LÃI+ Nhà 5 tầng có thang máy chỉ nhỉnh hơn giá đất đường này hiện đang 4 tỉ/lô. + giá 5 tỉ - NH định giá cho vay 6 tỉ 7.Vị trí : MT đường...
      Đường Yên Thế, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất đường 7.5M Ngô Thế Lân, sau lưng bến xe Trung Tâm Đà Nẵng- DT: 121.5 mét vuông - Hướng: hướng Đông Bắc- Giá: 3.2x tỉliên hệ ...
      Đường Ngô Thế Lân, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cẩm Lệ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Sập Hầm nhà Nam Cẩm Lệ-Hoà Xuân siêu rẻ.DT 5x20 sạch đẹp.Nhà gác lửng 2 phòng ngủ 1 toilet.Hướng Nam mát mẻ.Gần Văn Tiến Dũnng, Phan Khôi.Giá...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất 225 m2 tại Đường Đỗ Đăng Đệ - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 225 m2 48,89 triệu/m2
      mở bán 2 lô liên kế khu Đảo 1, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.* Vị trí: Nằm đường Đỗ Đăng Đệ gần khu căn biệt thự biệt lập Euro Village 2 thực sự là vị trí...
      Đường Đỗ Đăng Đệ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Thanh Lương 18 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      + Nhà đẹp 3 tầng hiện đại - Thanh Lương 18 - khu đô thị sinh thái ven sông Hoà Xuân, Đà Nẵng.+ Xung quanh toàn nhà đẹp và căn biệt thự, khu dân trí...
      Dự án Dream Home, Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán đất đường Mạc Đăng Doanh sát Lê Quảng Chí - Trục đường thông thẳng ra sông- tòa căn hộ B1.63 lô 31 vị trí nằm gần Lê quảng chí và cũng gần sông thoáng...
      Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cồn Dầu 2 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 115 m2 27,83 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Cồn Dầu 2 hướng Đông Nam vị trí đẹp.ngôi nhà phố Cồn Dầu 2 vị trí trung tâm - Hoà xuân.Cách chợ Hoà Xuân 50m.DT: 115m2.Ngang: 5m.Nhà...
      Đường Cồn Dầu 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 65 m2 87,7 triệu/m2
      Hàng sập ngộp bank MT đường CMT8, Khuê Trung, Đà NẵngVị trí gần cầu Nguyễn Tri Phương65 mét vuông nhà 4 tầng kiên cố,Giá nhỉnh 5,x ty (chỉ bằng nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Hàng hiếm ạ.Bán nhà 3 tầng đường 7,5m lề mỗi bên 8m.Đông Nam.KDC đông đúc và an ninh rất tốt.DT 100m2.Giá 4,2 tỉ có thỏa thuận.call ngay 0934 728 ***
      Đường Lê Duy Lương, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 100 m2 44,5 triệu/m2
      - Sụp hầm nhà 2 tầng ngay trung tâm Hòa Xuân đường Huỳnh Ngọc Đủ.- DT: 100 mét vuông - đường 7,5m ngang 5m - gồm 3 phòng ngủ có 1  phòng ...
      Đường Huỳnh Ngọc Đủ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 1 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      Bán nhà c4 có gác lửng đầu đường Phạm Hùng gần đường Mẹ Thứ Hướng Đông, DT: 4,8x23,5=103m2Tặng nhà c4 có gác lửng 1 PN hiện đang cho thuê KD Trục đường...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Huy Cận - Cẩm Lệ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      - Chủ thiện chí bán ngay trước tết nhà 3 tầng MT Huy Cận, Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT đất 142,5 mét vuông MT 5m x 27,3m hiếm có.- DT sàn...
      Đường Huy Cận, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Ví trí: Đường Thanh Lương 18, Hòa Xuân, Đà Nẵng. Xung quanh toàn nhà đẹp và căn biệt thự.+ DT: 100 mét vuông. DTXD 237m sàn. Đường 7,5m rộng rãi.+...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Thanh Lương 18 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Tôi đang giữ chìa khóa ngôi nhà này, ai cần đi xem nhà liên hệ ngay tôi mở cửa: 0943 499 ***- Đường Thanh Lương 18, Hòa Xuân, Đà Nẵng. Xung quanh toàn...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 94 m2 146,81 triệu/m2
      Toà nhà 5 tầng giá có 13,8 tỉ - bán bằng giá đất.MT Xô Viết Nghệ Tĩnh. Tuyến đường nhiều cơ quan ban ngành, và toà văn phòng. Doanh nghiệp lớn toàn thuê đặt...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      siêu hiếm trên thị trường chỉ có 1 ngôi nhà duy nhất vị trí KD bán đường 7m5 trục thông xuyên suốt MT đường Lương Nhữ Hộc sát bên trường Đại học Ngoại...
      Đường Lương Nhữ Hộc, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 94 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 94 m2
      Chủ cần bán trước tết nhà 4 tầng MT 81 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Khuê Trung, Cẩm Lệ - Đà Nẵng.DT đất 94m2 MT 5m.DT Sàn 453m2, Nhà vừa xây 2022 hoàn công...
      81, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!