Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng năm 2026

      Có 1.959 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Trang Chước - Cẩm Lệ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Giảm mạnh 200tr so với giá thị trường mở bán nhà 3 tầng MT đường Bùi Trang Chước, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Hiện nhà đang cho thuê làm công ty đc bố trí 5...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 0 m2
      "Chính chủ bán nhà đẹp 3 tầng đầy đủ nội thất Đông Bắc, hợp mệnh Tây tứ trạch, đường An Hòa 1 (rộng 7m5, vỉa hè rộng 4m) thông đường CMT8 và đường Thăng...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 88 m2 25,23 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 2mk oto để trong sân Tôn Đản, Hòa Phát, Cẩm Lệ. DT:( 4x21)m, nhà có sân để oto, 2 phòng ngủ, Tây Nam, cư dân đông đúc, cần tiếp...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 300 m2, hướng Tây - Nam tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 300 m2 51 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp căn biệt thự đường Giáng Hương 4 thuộc Euro Village 2, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.+ DT đất: 300m. Ngang 12m. Tây Nam.+ Đường 7m5, vỉa...
      Dự án Euro Village 2, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 2 tầng MT Cách Mạng Tháng 8 - ngay ngã 4 Cẩm Lệ đoạn sầm uất nhất. Đang KD.DT: 92 mét vuông. diện tích sử dụng 144 mét ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Đại Hành - Hòa Phát - Cẩm Lệ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà 2 tầng kiên cố thiết kế hiện đại- đầy đủ công năng gồm phòng khách, bếp, phòng phủ, phòng thờ, sân để xe.- Nhà mặt phố đường...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 416 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 416 m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự Euro Village 2 - P. Hoà Xuân, Cẩm Lệ.Vị trí view sông Hàn, đường Giáng Hương 1.Nhìn trực diện về TP, vòng quay mặt trời.Nằm...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 122 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 122 m2 29,51 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng mới nhất, hàng kín khu điện âm Nam Hòa Xuân Đà Nẵng.a/c quan tâm inbox LH 0389 836 *** nhận thông tin kín làm việc trực tiếp chủ.Cặp B2.15...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 12m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 300 m2 58 triệu/m2
      miếng đất đường Giáng Hương 2.View trực diện hồ Hoà Xuân.DT: 300 mét vuông (12*25)m.Giá mở bán: 17.4 tỉ.Sang: 0905 657 *** làm việc chính chủ.
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Vũ Miên - Cẩm Lệ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Gia đình có việc nên bán ngay trong ngày ngôi nhà tâm huyết đường Vũ Miên.Đường 5.5m lề 3m. Hướng Tây. DT đất 100m2. DT xây dựng 83m2.Công năng:...
      Đường Vũ Miên, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà 3 tầng, 72 m2, hướng Đông tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt oto 5m Tôn Đản cách đường chỉ 27m.Công năng: 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, có  phòng ngủ dưới. Sân thượng lớn, phòng...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 24,9 triệu/m2
      Bán Lỗ Giáng 23 kẹp đường luồng - Nam Cẩm Lệ - Hoà Xuân.- DT 100m2 đường 5m5 lề 3m5 hướng Bắc, sạch đẹp.- Vị trí đẹp, gần Văn Tiến Dũng, gần chợ, gần...
      Đường Lỗ Giáng 23, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 82 m2 48,18 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Tôn Đản, 3,95 tỉ.- DT: 82 mét vuông (ngang 5m).- Hướng: Đông.- 2 PN, 1 toilet, phòng khách rộng thuận tiện KD.- Vị trí sầm uất, cách...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG nhà phố ĐƯỜNG NGUYỄN CÔNG HOAN- ĐC: Tổ 09, P. Hòa An, Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT: 108,8m2, FULL THỔ CƯ- Đường rộng oto tránh nhau.- nhà...
      Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 77 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 77 m2 29,23 triệu/m2
      💥💥BÁN nền đất SẠCH ĐẸP ĐƯỜNG PHƯỚC TƯỜNG 4, GIÁ CHỈ NHỈNH 2 tỉ✅️nền đất sạch đẹp, hướng ĐTT thích hợp xây nhà. Đường 5m5, lề 3m. Thuộc khu gia đình quân...
      Đường Phước Tường 4, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Trần Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 100 m2 76 triệu/m2
      gia đình cần tiền bán nhà lê quảng chí 4 tầngdt 100m2 fulll nội thất rất đẹpvi trí KD siêu đẹpnhà xây kĩhỗ trợ vay NH giá 7,6 tỉ
      Đường Lê Quảng Chí, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 492 m2 tại Đường Lê Đại Hành - Hòa Phát - Cẩm Lệ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 492 m2 19,31 triệu/m2
      cấn bán ngay nhà nghỉ lê đại hành.có 5 tầng 18 phòng có thanh mây doanh thu 60 tr/tháng bán 9,5 tỉ
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Cẩm Lệ, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 82 m2 176,83 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 5 tầng đường Nguyễn Hữu Thọ, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng.1. giá: 14 tỉ 500 tr đồng.2. Thông tin BĐS.- DT: 82  mét vuông...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!