Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng năm 2026

      Có 1.959 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê siêu đẹp Diệp Minh Châu - Hoà Xuân.- Đường 7.5m lề 4m.- DT: 100 mét vuông (5*20).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Nhà siêu đẹp đầy đủ ...
      Dự án Dream Home, Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 300 m2, mặt tiền 15m tại Phố Lương Định Của, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 300 m2 85 triệu/m2
      Chúng tôi xin gửi đến quý vị thông tin về ngôi nhà đang đc bán tại MT Lương Định Của, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.Thông tin cơ bản:DT đất:...
      Phố Lương Định Của, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Đại Hành - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 100 m2 98,5 triệu/m2
      Bán nhà nghỉ 5 tầng thang máy, nội thất xịn xò - MT Lê Đại Hành đường 45m - trung tâm Q. Cẩm Lệ.DT 100m, ngang 5m.Có 17 phòng, dòng tiền ổn định 80tr/...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Văn Ơn - Cẩm Lệ, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 100 m2 40,5 triệu/m2
      Cần bán nhà c4 MT đường Trần Văn Ơn.DT 5x20m = 100 mét vuông.Phù hợp để ở hoặc đầu tư.đc: Đường Trần Văn Ơn, KDC Hòa Phát 2, P. Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2 tại Đường Thanh Hóa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      Cần bán cặp đất đầu đường Thanh Hóa (10,5 m), KDC Nam Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng, khu vực cư dân đông đúc, tiện KD, gần chợ, gần trường (cấp...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      + mở bán DT lớn khu B1 NTP - Hoà Xuân.* Đường Thanh Lương 26.B1.124 lô 1x DT: 118,7m2 hướng Nam giá: 3tỷ4xx.* Đường Thanh Lương 27.B1.122 lô 3x DT: 117,5m2...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Thanh Lương 26, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 35 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 500 triệu

      500 triệu 35 m2 14,29 triệu/m2
      Hạ giá 70tr.Chính chủ cần bán nhà ba lá kiệt oto 6m, 1006/ Tôn Đản kéo dài.Nhà 2 tầng xây kiên cố. oto đậu trước nhà. Khu cao ráo, không ngập lụt, cạnh các...
      1006/, Đường Tôn Đản, Phường Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 494 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22,23 tỷ

      22.23 tỷ 494 m2 45 triệu/m2
      - 02 miếng đất liên kế gồm Lô góc 2 MT và lô ống.- DT tổng lên tới 494 mét vuông (20x25m).- Khu gần sông nên thoáng mát quanh năm.- Đối diện công...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Trung Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán ngay miếng đất MT Đô Đốc Tuyết, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.Tiện ích xung quanh đầy đủ.KDC đông đúc an ninh.DT 120 mét vuông (6x20m) full thổ...
      Đường Đô Đốc Tuyết, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Dữ - Cẩm Lệ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      Chủ ngộp oxy bán nhanh - hạ chào 800tr - bán nhà 4 tầng đẹp MT Nguyễn Dữ, Khuê Trung.Nhà đẹp giá siêu mềm - khu vực yên tĩnh - an sinh xã hội đỉnh.Mô...
      Đường Nguyễn Dữ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Phạm Xuân Ẩn - Cẩm Lệ, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 100 m2 40,5 triệu/m2
      - bán gấp giúp chủ căn nhà 2 tầng rất xinh xắn và trẻ trung nằm trên trục đường Phạm Xuân Ẩn - Hoà Xuân. Đông Bắc.- Thích hợp cho các cặp VC trẻ mới cưới...
      Đường Phạm Xuân Ẩn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Thanh Lương 9 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 3 TẦNG 3 MÊ- nội thất đầy đủ- KHU VIP THANH LƯƠNG- NAM NGUYỄN TRI PHƯƠNG- HOÀ XUÂN ĐÀ NẴNG.Nhà thiết kế 3 tầng 3 mê thiết kế phong cách hiện đại,...
      Đường Thanh Lương 9, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán miếng đất 240 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 240 m2 43,75 triệu/m2
      Cặp đất đẹp đường Đỗ Đăng Đệ.KDC căn biệt thự Vip nhất Hoà Xuân.DT 240  mét vuông (10x24m).Tây Nam.Đường 7.5m, khu nhà ở tập trung căn biệt thự,...
      Đường Đỗ Đăng Đệ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 170 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 170 m2 94,12 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại đường Hoàng Thế Thiện, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.Thông tin cơ bản:đc: Đường Hoàng Thế Thiện, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ,...
      Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kiều Phụng - Cẩm Lệ, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Chủ cần tiền bán gấp ngôi nhà Kiều Phụng, có 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, DT 125m2 gần trường Tiểu học,2,3 rất tiện ích.
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Kiều Phụng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 100 m2 24,2 triệu/m2
      Cần bán: mảnh đất đường 7m5 lề 4m Phan Khôi gần làng trường đại học của Hòa Xuân, mảnh đất vuông vứt và tiềm năng, cư dân đông đúc..
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Phan Khôi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      * HXMR đường Vũ Xuân Thiều - Gần cầu Hoà xuân - Gần Lê Quảng Chí - Đông Bắc - B1.61 - Vị trí đẹp xây nhà - Giá: 3,6 tỉ (TL bớt nhẹ cho khách thiện chí).+...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán mảnh đất kẹp cống đường Vũ Xuân Thiều - KĐT ven sông Hoà Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.Lô đât 58 B1 - 65.- pháp lí: SHR đất xây dựng.- DT: 100m2 (5*20m2) lề...
      Dự án Dream Home, Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!