Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng năm 2026

      Có 1.959 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 72 m2 tại Đường Lâm Nhĩ - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      ***Vị trí: MT đường 5,5m Lâm Nhĩ,Hoà An,Cẩm Lệ,Đà Nẵng.+Gần CĐ FPT Polytechnic+Nhà thiết kế hiện đại, siêu đẹp, nội thất đầy đủ TV, tủ lạnh+Công năng: 3...
      Đường Lâm Nhĩ, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 117 m2 tại Đường Lê Vĩnh Khanh - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 117 m2 47,78 triệu/m2
      BÁN ĐẤT LÔ GÓC 2 MT – TẶNG NHÀ MÓNG 2 TẦNG KIÊN CỐHIỆN CHỦ ĐANG CHO THUÊ 10 tr/ THÁNG)VỊ TRÍ ĐẸP – KD TỐT – GẦN BẾN XE TRUNG TÂM ĐÀ NẴNGđc: Lô góc 2 MT Hòa...
      Đường Lê Vĩnh Khanh, Hòa An

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Bùi Giáng - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 85 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Bùi Giáng - Đường 7,5m thông thoáng- P Hoà An, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng- Dtđ: 85m² (ngang 5m vuông vắn) - Đường rộng 7m5- Đầy đủ công...
      Đường Bùi Giáng, Hòa An

      Sở hữu nhà sổ riêng 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 100 m2 74,5 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ 3 TẦNG nội thất đầy đủ CAO CẤP – khu đô thị SINH THÁI HOÀ XUÂN – ĐƯỜNG 7.5M DIỆP MINH CHÂUgiá: 7 tỉ 450 tr (chính chủ – có thỏa thuận)DT...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay miếng đất 117 m2 tại Đường Lê Vĩnh Khanh - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 117 m2 47,78 triệu/m2
      Bán Nhà Lô Góc 2 MT Lê Vĩnh Khanh, Hoà An, Cẩm Lệ- CƠ HỘI VÀNG TẠI CẨM LỆ - nhà c4 GÓC 2 MT- Đường trước nhà 7,5m và đường 5,5m.Vỉa hè 6m.- DT lên đến...
      Đường Lê Vĩnh Khanh, Hòa An

      Cần bán nhà chung cư 80 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Tôn Đản - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      -DT : 80m² (4x20m)-Kiệt 4m (2 oto tránh nhau)-Nhà 2 tầng (chắc chắn, kiên cố)-Hướng Đông-Giá : 3,55 tỉ.-liên hệ Zalo : 0906.45.1987
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất 71 m2 tại Đường Phước Tường 1 - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Bán đất 2 MT đường Phước Tường 1- Cẩm Lệ, Đà Nẵng- DT: 77,3m² (6,5x19)m- Đường 5,5m, lề 3mĐất 2 MT đường 5,5m và kẹp kiệt bên hông 4m thông Trường Chinh và...
      Đường Phước Tường 1, Hòa An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 71 m2 tại Đường Ngô Nhâm Tịnh - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 71 m2 40,85 triệu/m2
      Bán đất kiệt 7m Ngô Nhân Tịnh thông Nguyễn Công Hoan- Cẩm Lệ, Đà Nẵng- DT : 70,5 mét vuông ngang 5m đất nở hậu đẹp- Đường trước nhà rộng 7m- Vị trí:...
      Đường Ngô Nhâm Tịnh, Hòa An

      Bán đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Hiến Lê - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      👉Chính chu gởi bán mảnh đất ĐƯỜNG NGUYỄN HIẾN LÊ, HÒA XUÂN- mảnh đất nằm gần đường Thái Văn Lung- xung quanh nhà cửa siêu đẹp , đường dài thông thoáng-...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán căn hộ 69 m2, hướng Tây-Nam, giá 2,1 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      DT: Gần 69m2giá: 2,1 tỉ (bớt lộc ra sổ)- Tầng cao 11 thoáng mát. Nội thất cơ bản (2 điều hòa, rèm cửa...)- Kết cấu gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh. View...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      🏡 Nhà đẹp, vị trí vàng – Sở hữu ngay! 📍 Vị trí đắc địa: ✅ Sát Võ Chí Công, ngay chân cầu Nguyễn Tri Phương – Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng ✅...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      SỤP HẦM 🏠 căn nhà phố KD Đặng Văn Ngữ sát Chợ Cẩm Lệ 💰 Giá: 5.9 tỉ Việt Nam đồng 📏 DT: 100 mét vuông (5 x 20m), 1 tầng + gác lửng ✨ Đặc điểm:...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Khuê Trung

      Bán nhà sổ hồng riêng 112.5 m2 tại Đường Nguyễn Mỹ - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 112,5 m2 50,67 triệu/m2
      Bán nhà 10 Nguyễn Mỹ, P. Hoà Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà NẵngLH : 0988690290(Chính chủ)
      Đường Nguyễn Mỹ, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán căn 68.6999969482422 m2, giá 2.45 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.46 tỷ 68,7 m2 35,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư FPT Plaza 1 Q. ngũ hành sơn.chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 68.7m2đầy đủ nội thất như hình.SHR đầy đủ.giá siêu ...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Thanh Lương 2 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      🏡 Thanh Lương MT Đường 7m5 Gần Sông - Nhà 3 Tầng Mới, Dọn vô ở ngay! 5x🧄🔥 Vị trí đắc địa:✔ Gần Đường Võ Chí Công, Cầu Hòa Xuân, và Sông Cẩm Lệ.✔ Đường...
      Đường Thanh Lương 2, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 85 m2 tại Đường Bình Hòa 12 - Cẩm Lệ, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      🏡 Sở hữu ngay ngôi nhà 3 tầng cực đẹp, vị trí đắc địa đối diện công viên xanh mát!🔹 Vị trí vàng:Đối diện công viên – không gian sống trong lành, thoáng...
      Đường Bình Hòa 12, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 125 m2 tại Đường Bắc Sơn - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6.35 tỷ

      6.35 tỷ 125 m2 50,8 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Bắc Sơn, thuận tiện cho việc di chuyển và KD.Diện tích: 125 mét vuông (ngang 5m, dài 25m), phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng hoặc...
      Đường Bắc Sơn, Hòa An

      Bán nhanh căn chung cư 69 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT: 69m2 Hướng logia: TâyTầng cao View Hồ bơi Nội thất: 2 giường ngủ, 2 tủ, 2 rèm cầu vồng 1 rèm...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cẩm Lệ Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!