Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Center, Q. Tân Bình, 80m, 2 PN, nhà mới, gần công viên, sân bay, có siêu thị Vincom, trường học, gần BV, vị trí trung tâm, đi lại các Q....
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,55 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 60 m2 25,84 triệu/m2
      Bán căn hộ Sunwah Pearl Bình Thạnh, view đẹp, nội thất có sẵn- đc: Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh- DT : 60 mét vuông, 2 PN 2 WC, có phòng khách...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,04 tỷ

      4.04 tỷ 77 m2 52,47 triệu/m2
      Khu CH 1542 Điện Biên Phủ Bình Thạnh - Vị trí siêu Vip.Nhận nhà ngay - HD bank hỗ trợ vay lên đến 65 phần trăm giá trị hợp đồng.-----------------Giỏ...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Bình Thạnh

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài cần bán cắt lỗ căn 3 phòng ngủ, vị trí đắc địa, tiện ích nội khu chuẩn 5*, view MT Điện Biên Phủ.DT CH: 90m2.giá: 5,4 tỉ.Nhận...

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 PN tại tòa Landmark thuộc dự án vin Central Park.+ Layout cực đẹp, logia rộng rãi.+ Thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh.+...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,7 tỷ tại Bình Thạnh

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác, cần bán ngay căn 1504, căn hộ chung cư Miếu Nổi 18 tầng, lầu cao, thoáng mát, nhà đẹp, view Q 1, bờ kè siêu đẹp như hình,...
      Dự án Miếu Nổi, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư City Garden, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      2.3 tỷ 102 m2 22,55 triệu/m2
      KD LỖ TÔI BÁN CH CAO CẤP CITY GARDEN 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh, 102m²/2.3tỉ, liên hệ ngay 0934 969 *** CHỊ LINH ĐI XEM NHÀ TRỰC TIẾPDT:...
      Dự án City Garden, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư City Garden, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,79 tỷ tại Bình Thạnh

      7.79 tỷ 145 m2 53,73 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư City Garden 3 PN.DT 145m2. 3 PN, 2 phòng vệ sinh.đầy đủ nội thất, xách vali vào ở.View đẹp.Cho nuôi thú cưng.giá: 7 tỉ...
      Dự án City Garden, Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      B
      Nguyễn Trần Ngọc Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      chung cư 2 PN:DT 66 - 73m: G9 - 7, G22 - 22, R10 - 10, R10 - 14 giá 3.4 tỉ.chung cư 3 PN:DT 86m: G2 - 6, G18 - 18, R3 - 20, R3 - 23. Giá từ - 3,6 tỉ.Liên...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần bán ngay căn hộ chung cư Park View, số 152 Điện Biên Phủ, P. 25, Q. Bình Thạnh.- Vị trí đắc địa MT đường ĐBP, liên kế Pearl...

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      3.1 tỷ 53 m2 58,5 triệu/m2
      Gần 10 năm kinh nghiệm tư vấn dự án vin Central Park và đã hỗ trợ hàng trăm KH mua đc chung cư đẹp, vừa ý. Chúng tôi luôn luôn nỗ lực tìm kiếm tất cả sp và...

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 73 m2
      - Số  phòng ngủ: 2 phòng ngủ, 2 toilet, 2 logia.- DT: 72,8m2.- View: Sông, công viên.- pháp lí: SHR công chứng ngay trong ngày.(Nhà có...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Thạnh

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay chung cư Miếu Nổi 18 tầng đường Vũ huy Tấn, Phú Nhuận.- chung cư DT 64 mét vuông, 2 phòng ngủ, nhà trống.- chung ...
      Dự án Miếu Nổi, Đường Vũ Huy Tấn, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,3 tỷ tại Bình Thạnh

      4.3 tỷ 74 m2 58,11 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư mới bàn giao Nằm trên đường Điện Biên Phủ, gần vòng xoay Hàng Xanh 2 phòng ngủ, 2 toilet, nhà mới bàn giao, chưa qua...
      Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Bình Thạnh

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ Richmond City Hưng Thịnh tại đường Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh.Căn 1 phòng 52m2, vị trí góc view hồ bơi và nội khu,...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Việt Trinh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ vin Central Park.- DT 80m2.- Giá 4.5 tỉ.- Bàn giao hoàn thiện.- Chỉ tiếp người thiện chí mua ở.hotline: 0901...

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,43 tỷ tại Phường 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.43 tỷ 46 m2 31,09 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ 2H Đinh Bộ Lĩnh, DTSD 46.5m.đc căn hộ: Số 3 Đinh Bộ Lĩnh, P. 15, Q. Bình ThạnhVị trí gần ngã 4 Hàng Xanh đi đâu cũng tiện, giáp các Q....
      Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng)

      6.8 tỷ 84 m2 80,96 triệu/m2
      Bán chung cư P6 vin Central Park, Bình Thạnh.Tầng trung view bao đẹp.- DT: 84,4 mét vuông.Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư đc thiết kế hiện...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm