Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 38 m2 49,48 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Richmond City giá 1,8 tỉ.- chung cư của tôi rất mới, khách ở rất giữ gìn.- Tôi bán rẻ nhất thị trường để ký HĐ trong tháng, ở đây...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      1.8 tỷ 38 m2 47,37 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn Sky 37m nội thất đầy đủ, giá chỉ 1.868 tỉ, chỉ tháng 12, tháng 1 tôi tăng giá.- căn hộ chung cư của tôi rất mới, khách ở rất...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 108 m2 79,63 triệu/m2
      vin Central Park.bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ - 108 mét vuông.- Giá bán ngay: 8,6 tỉ rẻ hơn giá thị trường 700tr.- DT 108 mét ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      1.8 tỷ 38 m2 47,37 triệu/m2
      Giá đã bao tất cả chi phí sang nhượng và ra sổ sang tên.- Bàn giao nội thất cơ bản.* TT theo tiến độ chủ đầu tư.* Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm, LS ưu...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      13 triệu 127 m2 0,11 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 127 mét vuông, có SHR sẵn, đầy đủ nội thất cao cấp mới 100 phần trăm chưa sử dụng. View sông công...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhanh CH Richmond City. Tọa lạc ngay MT Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh. Căn 2 PN. DT: 68m, lầu trung, view cực kì thoáng mát. Giá: 3.5...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Greenfield 686, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ Green Field - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, tiện di chuyển các Q. trung tâm: Q1, q3...DT: 68m2 tầng trung view...
      Dự án Green Field, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng)

      8.6 tỷ 108 m2 79,63 triệu/m2
      bán ngay 3 phòng ngủ Landmark 5 vin Central Park.Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Nội thất cơ bản.DT: 108m\2.View sông, công viên,...

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 9,5 tỷ tại Bình Thạnh

      9.5 tỷ 109 m2 87,16 triệu/m2
      - Cập nhật giỏ hàng giá gốc CDT: Sunwah Pearl (90 Nguyễn Hữu Cảnh, P22, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh).- TT ưu đãi:+ Loại căn: (2 phòng ngủ),...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Hyco4 Tower, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,8 tỷ tại Bình Thạnh

      4.8 tỷ 123 m2 39,03 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp The Hyco4 Tower, vị trí MT Nguyễn Xí, Bình Thạnh, khu sầm uất, chung cư mới, thiết kế Châu Âu, nội thất xịn xò, nhà đẹp,...
      Dự án The Hyco4 Tower, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      8.1 tỷ 118 m2 68,65 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tuần căn hộ chung cư vin Central Park.DT 118m2.3 PN 2 phòng vệ sinh.View thoáng mát.Phòng khách rộng.a/c vui lòng liên hệ ...

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 67 m2 56,72 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn richmond city 67m đầy đủ nội thất, giá 3,850 tỉ, view sân bay.- căn hộ chung cư của tôi rất mới, khách ở rất giữ gìn nên a/c...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ tại Bình Thạnh

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Miếu Nổi 18 tầng, P. 3, Q. Bình Thạnh.- DT: 60m, gồm 2 PN, 1  phòng vệ sinh.- chính chủ đã làm mới và sơn sữa lại...
      Dự án Chung cư Miếu Nổi, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      Bán căn hộ Miếu Nổi tọa lạc đường: Vũ Huy Tấn và Trường Sa giáp mặt sông.- Giá 2tỷ5- căn hộ đã có SHR.- Vị trí trung tâm giáp các Q. chính, đi lại thuận...
      Đường Vũ Huy Tấn, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn Richmond City 66m đầy đủ nội thất, giá chỉ từ 3,6 tỉ bớt lộc nhà mới.- chung cư của tôi rất mới, khách ở rất giữ gìn nên a/c...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      8.31 tỷ 140 m2 59,29 triệu/m2
      Thông tin mô tảLH 0901 313 *** gặp sáng, chuyên tư vấn chung cư Saigon Pearl, nắm giỏ hàng nhiều nhất thị trường, hỗ trợ nhiệt tình, làm giá giá cả tốt...
      Dự án Saigon Pearl, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Pkd: Chung Cư Saigon Pearl Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      8.1 tỷ 118 m2 68,65 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tuần căn hộ chung cư vin Central Park.DT 118 mét vuông.3 PN 2 phòng vệ sinh.View thoáng mát.Phòng khách rộng.anh/chị vui...

      Bán chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Bình Thạnh

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      - 2 phòng ngủ, 2 toilet, logia rộng, lô gia riêng- đầy đủ nội thất cao cấp mới hoàn thiện- Nằm trên MT Điện Biên Phủ, view Land Mark- Có hầm...
      Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm